Kết quả bóng đá trận Santa Cruz PE vs Caxias RS, 05:30 ngày 23/08/2026
Brasileiro, Serie C · 05:30 ngày 23/08/2026
Santa Cruz PE 2 Kết thúc HT 1-0 0
Caxias RS
🟨 2 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Santa Cruz PE | Phút | |
| 13' | Breno Santos | |
| Eronildo dos Santos Rocha 1 - 0 ⚽ | 42' | |
| Willian Augusto Alves Conserva | 45' | |
| 45+1' | Breno Santos | |
| HT 1-0 | ||
| Matheus Vinicius 2 - 0 ⚽ | 57' | |
| Pedro Favela | 70' | |
| 90+3' | ||
| 90+4' | Calyson Rubens Santiago Rosa | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 1 | 12 | 8 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 8 | 10 |
| Điểm | 4 | 1 | 17 | 10 |
Chủ = Santa Cruz PE · Khách = Caxias RS
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Santa Cruz PE | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (22%) | Thắng/Thắng | 6 (17%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 6 (19%) | Hòa/Thắng | 6 (17%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 9 (26%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 8 (23%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (22%) | Bại/Bại | 4 (11%) |
Bảng xếp hạng
Santa Cruz PE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 5 | 6 | 20 | 15 | 29 | 9 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 1 | 4 | 7 | 5 | 13 | 16 |
| Sân khách | 10 | 4 | 4 | 2 | 13 | 10 | 16 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | - | - |
Caxias RS
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 6 | 7 | 6 | 17 | 16 | 25 | 14 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 4 | 2 | 11 | 8 | 16 | 11 |
| Sân khách | 9 | 2 | 3 | 4 | 6 | 8 | 9 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | - | - |
Thành tích gần đây — Santa Cruz PE
BHBTTTBTHH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/9 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Maranhao | +0.5 | 2 | B |
| 09/08/26 | Botafogo PB | 2-2 (1-0) | Santa Cruz PE | -0.25 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Figueirense | +0.5 | 2 | B |
| 12/07/26 | Barra FC | 1-2 (0-2) | Santa Cruz PE | -0.25 | 2 | T |
| 05/07/26 | Santa Cruz PE | 1-0 (0-0) | Ituano SP | +0.25 | 2 | T |
| 28/06/26 | SC Paysandu Para | 1-3 (0-2) | Santa Cruz PE | -0.75 | 2.25 | T |
| 21/06/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 2 | B |
| 14/06/26 | Brusque FC | 0-1 (0-0) | Santa Cruz PE | -0.25 | 2 | T |
| 01/06/26 | Santa Cruz PE | 1-1 (0-1) | Ferroviaria SP | +0.5 | 2 | H |
| 24/05/26 | Maringa FC | 1-1 (1-1) | Santa Cruz PE | -0.5 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Santa Cruz PE | 2-0 (1-0) | Volta Redonda | +0.5 | 2 | T |
| 12/05/26 | Inter de Limeira | 1-2 (0-0) | Santa Cruz PE | -0.25 | 2 | T |
| 03/05/26 | Guarani SP | 1-0 (0-0) | Santa Cruz PE | -0.75 | 2.25 | B |
| 27/04/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-0) | Amazonas FC | +0.25 | 2 | B |
| 19/04/26 | Confianca SE | 1-0 (1-0) | Santa Cruz PE | 0 | 2 | B |
| 12/04/26 | Floresta CE | 1-1 (1-1) | Santa Cruz PE | 0 | 2 | H |
| 07/04/26 | Santa Cruz PE | 1-0 (0-0) | Itabaiana(SE) | +0.5 | 2 | T |
| 06/03/26 | Santa Cruz PE | 0-0 (0-0) | Sousa PB | +0.5 | 2 | H |
| 23/02/26 | Nautico (PE) | 2-0 (1-0) | Santa Cruz PE | - | - | B |
| 12/02/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Nautico (PE) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Caxias RS
BTBHTHHBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Caxias RS | 1-2 (1-1) | Figueirense | +0.5 | 2 | B |
| 10/08/26 | Itabaiana(SE) | 0-2 (0-1) | Caxias RS | 0 | 2 | T |
| 27/07/26 | Caxias RS | 1-2 (1-0) | Botafogo PB | +0.5 | 2.25 | B |
| 11/07/26 | Caxias RS | 0-0 (0-0) | Floresta CE | +0.5 | 2.25 | H |
| 05/07/26 | Ferroviaria SP | 0-1 (0-0) | Caxias RS | -0.5 | 2 | T |
| 01/07/26 | Caxias RS | 1-1 (0-0) | Anapolis FC | +0.75 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Caxias RS | 1-1 (1-0) | Maringa FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 13/06/26 | Guarani SP | 2-1 (1-0) | Caxias RS | -0.5 | 2 | B |
| 31/05/26 | Caxias RS | 2-1 (0-0) | Ituano SP | +0.5 | 2 | T |
| 24/05/26 | Maranhao | 0-0 (0-0) | Caxias RS | 0 | 2 | H |
| 18/05/26 | Caxias RS | 2-0 (1-0) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2 | T |
| 11/05/26 | Barra FC | 0-0 (0-0) | Caxias RS | -0.25 | 1.75 | H |
| 07/05/26 | Sao Bernardo | 1-1 (0-0) | Caxias RS | 0 | 2 | H |
| 04/05/26 | Amazonas FC | 1-1 (0-0) | Caxias RS | -0.5 | 2 | H |
| 01/05/26 | Caxias RS | 2-0 (0-0) | Volta Redonda | +0.25 | 2 | T |
| 28/04/26 | Caxias RS | 2-1 (1-1) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 1.75 | T |
| 19/04/26 | Volta Redonda | 1-0 (0-0) | Caxias RS | -0.25 | 2 | B |
| 16/04/26 | Avai FC | 1-0 (0-0) | Caxias RS | 0 | 2 | B |
| 13/04/26 | Caxias RS | 1-0 (0-0) | Confianca SE | +0.5 | 1.75 | T |
| 09/04/26 | Caxias RS | 1-0 (1-0) | Juventude | 0 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1010
Sút cầu môn
43
Tấn công
6269
Tấn công nguy hiểm
2427
Sút ngoài cầu môn
67
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Santa Cruz PE (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Caxias RS (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Santa Cruz PE (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (53%)Hòa 1 (6%)Bại 7 (41%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (24%)Hòa 3 (18%)Xỉu 10 (59%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUO
Caxias RS (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (47%)Hòa 1 (6%)Bại 8 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (35%)Hòa 3 (18%)Xỉu 8 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Santa Cruz PE | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1914 | Thành lập | |
| Estadio Jose do Rego Maciel | Sân nhà | |
| 60044 | Sức chứa | 0 |
| Adriano Felix Teixeira | HLV | Marcelo Cabo |
| Recife, Pernambuco | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.34 | 2.70 | 3.10 | 0.94 | 2.00 | 0.79 | 0.97 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.08 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.70 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.13 | 3.20 | 0.87 | 2.25 | 0.92 | 0.87 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.65 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.23 | 2.80 | 3.20 | 0.71 | 1.75 | 1.05 | 0.98 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.30 ↑ | 31.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.02 ↓ | 0.00 | 4.54 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.10 | 3.30 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 6.25 ↑ | 40.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.33 | 2.85 | 2.95 | 0.81 | 3.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.81 ↑ | 70.94 ↑ | 3.05 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.23 | 2.80 | 3.20 | 0.71 | 1.75 | 1.05 | 0.98 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 80.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 4.76 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.29 | 3.05 | 3.00 | 0.92 | 2.00 | 0.78 | 0.95 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.25 | 2.89 | 3.02 | 0.90 | 2.00 | 0.92 | 1.00 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.09 ↓ | 5.90 ↑ | 25.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.12 ↓ | 0.00 | 3.57 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.30 | 3.42 | 2.70 | 0.90 | 2.75 | 0.86 | 1.01 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.70 ↑ | 31.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 2.85 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.80 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 2.90 | 3.05 | 0.84 | 3.00 | 0.84 | 0.97 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.27 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.13 | 2.83 | 3.45 | 0.88 | 2.00 | 0.85 | 0.83 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.12 ↓ | 6.76 ↑ | 30.32 ↑ | 2.96 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 2.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.80 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 126.00 ↑ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.37 | 2.90 | 3.10 | 0.58 | 2.50 | 1.18 | 0.64 | 0.00 | 1.08 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.45 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.47 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.20 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 2.80 | 3.30 | 1.40 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Santa Cruz PE | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Caxias RS | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).