Kết quả bóng đá trận Santa Cruz PE vs Maranhao, 05:30 ngày 16/08/2026
Brasileiro, Serie C · 05:30 ngày 16/08/2026
Santa Cruz PE 0 Kết thúc HT 0-1 1
Maranhao
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Santa Cruz PE | Phút | |
| Vitinho | 8' | |
| Everaldo Silva do Nascimento | 22' | |
| 34' | ⚽ 0 - 1 Felipe Ferreira da Cruz | |
| 37' | Vander Tavares Silva | |
| HT 0-1 | ||
| Edson Miranda | 46' | |
| 54' | Jean de Melo Pereira | |
| Pedro Favela | 77' | |
| 81' | Rafael Teixeira | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 12 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 8 | 7 |
| Điểm | 4 | 6 | 17 | 15 |
Chủ = Santa Cruz PE · Khách = Maranhao
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Santa Cruz PE | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (22%) | Thắng/Thắng | 9 (24%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 6 (19%) | Hòa/Thắng | 4 (11%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 7 (19%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 4 (11%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (22%) | Bại/Bại | 10 (27%) |
Bảng xếp hạng
Santa Cruz PE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 5 | 6 | 20 | 15 | 29 | 9 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 1 | 4 | 7 | 5 | 13 | 16 |
| Sân khách | 10 | 4 | 4 | 2 | 13 | 10 | 16 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | - | - |
Maranhao
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 7 | 6 | 6 | 19 | 18 | 27 | 12 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 2 | 2 | 14 | 8 | 17 | 7 |
| Sân khách | 10 | 2 | 4 | 4 | 5 | 10 | 10 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Santa Cruz PE 1 (50%)Hòa 1 (50%)Maranhao 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/09/25 | Santa Cruz PE | 0-0 (0-0) | Maranhao | - | - | H |
| 15/09/25 | Maranhao | 0-1 (0-0) | Santa Cruz PE | - | - | T |
Thành tích gần đây — Santa Cruz PE
HBTTTBTHHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/8 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Botafogo PB | 2-2 (1-0) | Santa Cruz PE | -0.25 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Figueirense | +0.5 | 2 | B |
| 12/07/26 | Barra FC | 1-2 (0-2) | Santa Cruz PE | -0.25 | 2 | T |
| 05/07/26 | Santa Cruz PE | 1-0 (0-0) | Ituano SP | +0.25 | 2 | T |
| 28/06/26 | SC Paysandu Para | 1-3 (0-2) | Santa Cruz PE | -0.75 | 2.25 | T |
| 21/06/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 2 | B |
| 14/06/26 | Brusque FC | 0-1 (0-0) | Santa Cruz PE | -0.25 | 2 | T |
| 01/06/26 | Santa Cruz PE | 1-1 (0-1) | Ferroviaria SP | +0.5 | 2 | H |
| 24/05/26 | Maringa FC | 1-1 (1-1) | Santa Cruz PE | -0.5 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Santa Cruz PE | 2-0 (1-0) | Volta Redonda | +0.5 | 2 | T |
| 12/05/26 | Inter de Limeira | 1-2 (0-0) | Santa Cruz PE | -0.25 | 2 | T |
| 03/05/26 | Guarani SP | 1-0 (0-0) | Santa Cruz PE | -0.75 | 2.25 | B |
| 27/04/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-0) | Amazonas FC | +0.25 | 2 | B |
| 19/04/26 | Confianca SE | 1-0 (1-0) | Santa Cruz PE | 0 | 2 | B |
| 12/04/26 | Floresta CE | 1-1 (1-1) | Santa Cruz PE | 0 | 2 | H |
| 07/04/26 | Santa Cruz PE | 1-0 (0-0) | Itabaiana(SE) | +0.5 | 2 | T |
| 06/03/26 | Santa Cruz PE | 0-0 (0-0) | Sousa PB | +0.5 | 2 | H |
| 23/02/26 | Nautico (PE) | 2-0 (1-0) | Santa Cruz PE | - | - | B |
| 12/02/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Nautico (PE) | - | - | B |
| 09/02/26 | Santa Cruz PE | 1-0 (0-0) | Decisao | - | - | T |
Thành tích gần đây — Maranhao
THTBHBHHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 5/6 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Maranhao | 2-1 (1-1) | Brusque FC | 0 | 2.25 | T |
| 26/07/26 | Ferroviaria SP | 0-0 (0-0) | Maranhao | -0.5 | 2 | H |
| 13/07/26 | Maranhao | 2-1 (1-0) | Ypiranga(RS) | +0.25 | 2.25 | T |
| 05/07/26 | Maranhao | 0-1 (0-0) | Inter de Limeira | 0 | 2.25 | B |
| 29/06/26 | Ituano SP | 0-0 (0-0) | Maranhao | -0.5 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Maranhao | 0-1 (0-0) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.25 | B |
| 16/06/26 | Maringa FC | 0-0 (0-0) | Maranhao | -0.75 | 2.75 | H |
| 01/06/26 | Anapolis FC | 0-0 (0-0) | Maranhao | -0.5 | 2 | H |
| 24/05/26 | Maranhao | 0-0 (0-0) | Caxias RS | 0 | 2 | H |
| 19/05/26 | Confianca SE | 2-1 (1-0) | Maranhao | -0.5 | 2 | B |
| 10/05/26 | Maranhao | 3-1 (2-1) | Botafogo PB | +0.25 | 2 | T |
| 05/05/26 | Floresta CE | 1-2 (0-2) | Maranhao | -0.75 | 2 | T |
| 30/04/26 | Maranhao | 1-3 (0-3) | Ceara | -1 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Maranhao | 2-1 (1-1) | Volta Redonda | 0 | 2 | T |
| 19/04/26 | Amazonas FC | 2-0 (1-0) | Maranhao | -0.75 | 2 | B |
| 16/04/26 | Sport Club do Recife | 5-0 (2-0) | Maranhao | -1.25 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Barra FC | 3-0 (2-0) | Maranhao | -0.5 | 1.75 | B |
| 09/04/26 | Imperatriz(MA) | 1-1 (0-1) | Maranhao | - | - | H |
| 05/04/26 | Maranhao | 1-1 (0-0) | Guarani SP | -0.25 | 2 | H |
| 29/03/26 | Maranhao | 2-3 (0-2) | Ferroviario CE | +0.75 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
43
Sút bóng
2811
Sút cầu môn
85
Tấn công
9574
Tấn công nguy hiểm
8434
Sút ngoài cầu môn
206
TL kiểm soát bóng
66%34%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Santa Cruz PE (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Maranhao (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Santa Cruz PE (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (56%)Hòa 1 (6%)Bại 6 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (25%)Hòa 3 (19%)Xỉu 9 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOU
Maranhao (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (63%)Hòa 1 (6%)Bại 5 (31%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (44%)Hòa 2 (13%)Xỉu 7 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Santa Cruz PE | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1914 | Thành lập | |
| Estadio Jose do Rego Maciel | Sân nhà | |
| 60044 | Sức chứa | 0 |
| Adriano Felix Teixeira | HLV | |
| Recife, Pernambuco | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.20 | 2.90 | 3.30 | 0.79 | 2.00 | 0.92 | 0.82 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 41.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.14 ↓ | 3.50 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 2.60 ↑ | 0.25 | 0.19 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.67 | 3.30 | 4.80 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.95 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 22.00 ↑ | 4.10 ↑ | 1.22 ↓ | 2.50 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 1.61 ↑ | 0.25 | 0.45 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.83 | 3.15 | 3.90 | 0.95 | 2.00 | 0.81 | 0.85 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 30.00 ↑ | 3.85 ↑ | 1.21 ↓ | 2.77 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 1.61 ↑ | 0.25 | 0.42 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.25 | 4.40 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 45.00 ↑ | 4.90 ↑ | 1.17 ↓ | 2.80 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.81 | 3.15 | 4.10 | 0.87 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 52.47 ↑ | 4.71 ↑ | 1.14 ↓ | 2.60 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.83 | 3.15 | 3.90 | 0.95 | 2.00 | 0.81 | 0.85 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.20 ↑ | 1.05 ↓ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.80 | 3.25 | 4.20 | 0.85 | 2.00 | 0.91 | 0.80 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 26.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.02 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 3.57 ↑ | 0.25 | 0.10 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.92 | 2.98 | 3.78 | 0.84 | 2.00 | 0.98 | 0.92 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 24.00 ↑ | 4.01 ↑ | 1.16 ↓ | 3.44 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.82 | 3.18 | 4.24 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.82 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 24.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.21 ↓ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.20 | 1.45 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.79 | 3.25 | 4.40 | 0.72 | 2.00 | 0.98 | 0.79 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 145.00 ↑ | 12.50 ↑ | 1.01 ↓ | 8.57 ↑ | 1.75 | 0.04 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.68 | 3.18 | 4.94 | 0.81 | 2.00 | 0.93 | 0.90 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 21.18 ↑ | 6.78 ↑ | 1.06 ↓ | 2.39 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.20 | 1.45 | 2.50 | 0.49 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.04 ↓ | 0.80 ↓ | 1.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.75 | 3.40 | 4.79 | 1.01 | 2.25 | 0.72 | 0.95 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 95.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 5.45 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 3.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 3.30 | 5.00 | 1.05 | 2.25 | 0.75 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 151.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.60 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.90 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.67 | 3.00 | 5.00 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.