Kết quả bóng đá trận Santa Cruz RS vs EC Pelotas(RS), 05:00 ngày 03/09/2026
Campeonato Gaucho 2 (Brazil) · 05:00 ngày 03/09/2026
Santa Cruz RS 0 Kết thúc HT 0-0 0
EC Pelotas(RS)
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 3
Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Santa Cruz RS | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 52' | ||
| 76' | ||
| 83' | ||
| 87' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 7 | 9 |
| Mất bàn | 0 | 2 | 5 | 11 |
| Điểm | 5 | 5 | 14 | 13 |
Chủ = Santa Cruz RS · Khách = EC Pelotas(RS)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Santa Cruz RS | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (6%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 5 (16%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 11 (35%) | Hòa/Hòa | 3 (30%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Bại | 1 (10%) |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Santa Cruz RS 3 (30%)Hòa 3 (30%)EC Pelotas(RS) 4 (40%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/07/23 | EC Pelotas(RS) | 1-0 (0-0) | Santa Cruz RS | -0.5 | 2 | B |
| 17/04/23 | Santa Cruz RS | 1-1 (1-0) | EC Pelotas(RS) | - | - | H |
| 02/06/22 | Santa Cruz RS | 2-1 (0-0) | EC Pelotas(RS) | 0 | 2 | T |
| 25/04/22 | EC Pelotas(RS) | 0-0 (0-0) | Santa Cruz RS | - | - | H |
| 19/04/18 | Santa Cruz RS | 1-1 (0-1) | EC Pelotas(RS) | -0.5 | 2.25 | H |
| 26/03/18 | EC Pelotas(RS) | 4-1 (0-0) | Santa Cruz RS | - | - | B |
| 04/02/13 | Santa Cruz RS | 1-2 (1-0) | EC Pelotas(RS) | - | - | B |
| 09/02/12 | Santa Cruz RS | 2-1 (1-1) | EC Pelotas(RS) | - | - | T |
| 11/03/11 | Santa Cruz RS | 1-0 (0-0) | EC Pelotas(RS) | - | - | T |
| 28/03/10 | EC Pelotas(RS) | 1-0 (1-0) | Santa Cruz RS | - | - | B |
Thành tích gần đây — Santa Cruz RS
TBTHTHHBHH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 10/8 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Veranopolis RS | 0-3 (0-0) | Santa Cruz RS | - | - | T |
| 20/08/26 | EC Passo Fundo | 2-0 (0-0) | Santa Cruz RS | - | - | B |
| 16/08/26 | Santa Cruz RS | 2-1 (0-1) | Gramadense | - | - | T |
| 14/08/26 | Esportivo RS | 0-0 (0-0) | Santa Cruz RS | - | - | H |
| 09/08/26 | Santa Cruz RS | 1-0 (0-0) | GA Farroupilha/RS | - | - | T |
| 06/08/26 | Aimore RS | 1-1 (1-0) | Santa Cruz RS | - | - | H |
| 02/08/26 | Santa Cruz RS | 0-0 (0-0) | Gloria RS | - | - | H |
| 05/07/26 | Brasil de Pelotas | 1-0 (0-0) | Santa Cruz RS | - | - | B |
| 28/06/26 | Santa Cruz RS | 1-1 (1-0) | Brasil de Pelotas | - | - | H |
| 18/06/26 | Santa Cruz RS | 2-2 (2-2) | Gramadense | - | - | H |
| 15/06/26 | GA Farroupilha/RS | 1-1 (0-0) | Santa Cruz RS | - | - | H |
| 09/06/26 | Monsoon FC | 1-1 (1-0) | Santa Cruz RS | - | - | H |
| 31/05/26 | Santa Cruz RS | 3-1 (1-1) | Monsoon FC | - | - | T |
| 24/05/26 | Santa Cruz RS | 1-1 (1-0) | GA Farroupilha/RS | - | - | H |
| 14/05/26 | Gramadense | 1-2 (1-0) | Santa Cruz RS | - | - | T |
| 28/07/25 | Santa Cruz RS | 1-0 (0-0) | GE Bage | - | - | T |
| 24/07/25 | Esportivo RS | 1-1 (1-1) | Santa Cruz RS | - | - | H |
| 21/07/25 | Gaucho/RS | 0-2 (0-1) | Santa Cruz RS | - | - | T |
| 17/07/25 | Santa Cruz RS | 1-1 (0-0) | Gramadense | - | - | H |
| 14/07/25 | Inter Santa Maria(RS) | 1-0 (0-0) | Santa Cruz RS | - | - | B |
Thành tích gần đây — EC Pelotas(RS)
HBBHTTBTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/11 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | EC Pelotas(RS) | 3-3 (2-2) | EC Passo Fundo | - | - | H |
| 17/08/26 | Veranopolis RS | 2-0 (1-0) | EC Pelotas(RS) | - | - | B |
| 14/08/26 | Gaucho/RS | 2-0 (0-0) | EC Pelotas(RS) | - | - | B |
| 10/08/26 | EC Pelotas(RS) | 1-1 (0-0) | GE Bage | - | - | H |
| 06/08/26 | EC Pelotas(RS) | 1-0 (1-0) | Uniao Frederiquense RS | - | - | T |
| 03/08/26 | CE Lajeadense | 0-1 (0-1) | EC Pelotas(RS) | - | - | T |
| 24/11/25 | EC Pelotas(RS) | 0-1 (0-1) | Aimore RS | - | - | B |
| 21/11/25 | Aimore RS | 1-2 (1-1) | EC Pelotas(RS) | - | - | T |
| 03/11/25 | Brasil de Pelotas | 1-1 (1-0) | EC Pelotas(RS) | - | - | H |
| 27/10/25 | EC Pelotas(RS) | 7-0 (3-0) | EC Juventude II | +0.25 | 2.25 | T |
| 20/10/25 | Gaucho/RS | 1-0 (0-0) | EC Pelotas(RS) | - | - | B |
| 13/10/25 | EC Pelotas(RS) | 2-1 (2-0) | Esportivo RS | - | - | T |
| 29/09/25 | EC Pelotas(RS) | 5-0 (4-0) | Internacional (RS) B | - | - | T |
| 21/09/25 | Aimore RS | 0-1 (0-1) | EC Pelotas(RS) | - | - | T |
| 15/03/25 | EC Pelotas(RS) | 2-1 (1-0) | Sao Jose PoA RS | 0 | 2 | T |
| 10/03/25 | Avenida RS | 4-1 (1-0) | EC Pelotas(RS) | -0.25 | 2 | B |
| 06/03/25 | Brasil de Pelotas | 1-0 (0-0) | EC Pelotas(RS) | -0.25 | 2 | B |
| 03/03/25 | EC Pelotas(RS) | 0-0 (0-0) | Brasil de Pelotas | +0.25 | 2 | H |
| 24/02/25 | EC Pelotas(RS) | 2-2 (2-1) | Avenida RS | +0.5 | 2 | H |
| 20/02/25 | Sao Jose PoA RS | 2-2 (1-2) | EC Pelotas(RS) | -0.75 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
03
Thẻ vàng
13
Sút bóng
612
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
511
TL kiểm soát bóng
40%60%
Phạm lỗi
1927
Quả ném biên
3223
So Sánh Sức Mạnh
51 49
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B4T4 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B1T1 H2 B3
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Santa Cruz RS (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
EC Pelotas(RS) (10 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Santa Cruz RS | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.05 | 2.90 | 3.50 | 0.79 | 1.75 | 1.04 | 0.82 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 6.50 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.40 | 2.46 | 3.35 | 0.90 | 1.75 | 0.86 | 1.05 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 10.00 ↑ | 5.55 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 2.95 | 3.25 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.08 ↓ | 12.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.40 | 2.44 | 3.40 | 0.88 | 1.75 | 0.88 | 1.05 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 7.14 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 2.87 | 3.20 | 1.62 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 2.85 | 3.15 | 0.83 | 2.00 | 0.70 | 0.78 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.27 | 2.90 | 3.26 | 0.54 | 1.50 | 1.32 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.01 ↓ | 22.00 ↑ | 5.04 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 2.88 | 3.20 | 0.78 | 1.75 | 1.03 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 10.00 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Santa Cruz RS | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| EC Pelotas(RS) | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).