Kết quả bóng đá trận Santiago Wanderers vs CD Magallanes, 02:00 ngày 30/08/2026
Primera B (Chile) · 02:00 ngày 30/08/2026
Santiago Wanderers 2 Kết thúc HT 0-0 1
CD Magallanes
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 4
Địa điểm: Estadio Elias Figueroa Brander Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Santiago Wanderers | Phút | |
| Christopher Valenzuela | 31' | |
| Valenzuela C. | 31' | |
| 32' | ||
| HT 0-0 | ||
| 54' | ⚽ 0 - 1 | |
| 81' | ⚽ 0 - 2 Santiago Coronel | |
| Jorge Luna 1 - 2 ⚽ | 86' | |
| 90+3' | Santiago Coronel | |
| Marcos Camarda 2 - 2 ⚽ | 90+4' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 13 | 16 |
| Mất bàn | 1 | 4 | 11 | 18 |
| Điểm | 9 | 6 | 18 | 13 |
Chủ = Santiago Wanderers · Khách = CD Magallanes
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Santiago Wanderers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (31%) | Thắng/Thắng | 5 (17%) |
| 4 (14%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 4 (14%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (21%) | Bại/Bại | 10 (34%) |
Bảng xếp hạng
Santiago Wanderers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 11 | 8 | 3 | 39 | 22 | 41 | 1 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 5 | 1 | 23 | 15 | 20 | 5 |
| Sân khách | 11 | 6 | 3 | 2 | 16 | 7 | 21 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 7 | - | - |
CD Magallanes
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 5 | 7 | 38 | 37 | 35 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 21 | 19 | 17 | 10 |
| Sân khách | 12 | 5 | 3 | 4 | 17 | 18 | 18 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Santiago Wanderers 5 (42%)Hòa 2 (17%)CD Magallanes 5 (42%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 02/11/25 | Santiago Wanderers | 1-2 (1-0) | CD Magallanes | +0.5 | 2.75 | B |
| 21/06/25 | CD Magallanes | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.25 | H |
| 12/08/24 | CD Magallanes | 2-1 (0-0) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.25 | B |
| 31/03/24 | Santiago Wanderers | 2-3 (2-1) | CD Magallanes | +0.5 | 2.25 | B |
| 13/08/22 | CD Magallanes | 0-1 (0-0) | Santiago Wanderers | - | - | T |
| 03/04/22 | Santiago Wanderers | 0-2 (0-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.25 | B |
| 06/10/19 | CD Magallanes | 0-2 (0-0) | Santiago Wanderers | - | - | T |
| 15/04/19 | Santiago Wanderers | 2-1 (0-0) | CD Magallanes | +0.75 | 2.25 | T |
| 14/10/18 | Santiago Wanderers | 4-1 (2-0) | CD Magallanes | +0.75 | 2.5 | T |
| 26/02/18 | CD Magallanes | 3-0 (0-0) | Santiago Wanderers | 0 | 2.25 | B |
| 13/08/09 | CD Magallanes | 1-1 (0-0) | Santiago Wanderers | - | - | H |
Thành tích gần đây — Santiago Wanderers
THHHBTTBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/18 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | San Luis Quillota | 0-1 (0-1) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 16/08/26 | Santiago Wanderers | 1-1 (1-0) | Puerto Montt | - | - | H |
| 13/08/26 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.75 | H |
| 09/08/26 | Santiago Wanderers | 1-1 (0-0) | San Marcos de Arica | 0 | 2.25 | H |
| 06/08/26 | Santiago Wanderers | 0-4 (0-3) | Union La Calera | -0.5 | 2.5 | B |
| 03/08/26 | Deportes Santa Cruz | 1-3 (0-1) | Santiago Wanderers | 0 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Santiago Wanderers | 2-0 (1-0) | Union San Felipe | - | - | T |
| 05/07/26 | Santiago Wanderers | 2-3 (1-2) | Universidad de Chile | -0.75 | 2.75 | B |
| 29/06/26 | Union La Calera | 4-0 (1-0) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/06/26 | Universidad de Chile | 4-1 (2-0) | Santiago Wanderers | -1 | 2.75 | B |
| 06/06/26 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (1-0) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-2) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | Rangers Talca | 0-2 (0-1) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Curico Unido | 0-3 (0-2) | Santiago Wanderers | 0 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Santiago Wanderers | 5-1 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.5 | T |
| 04/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (2-1) | Deportes Temuco | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/04/26 | Deportes Iquique | 2-1 (1-1) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Santiago Wanderers | 3-1 (1-1) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 29/03/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — CD Magallanes
TTHTTBBBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/20 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | CD Magallanes | 1-0 (0-0) | Deportes Santa Cruz | - | - | T |
| 16/08/26 | Rangers Talca | 2-3 (2-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.5 | T |
| 13/08/26 | CD Magallanes | 2-2 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Deportes Temuco | 3-4 (2-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-1) | Union Espanola | +0.25 | 3 | T |
| 27/07/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | CD Magallanes | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/07/26 | CD Magallanes | 0-1 (0-0) | Audax Italiano | -0.5 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | CD Magallanes | 1-2 (1-2) | Palestino | -0.5 | 3 | B |
| 28/06/26 | Audax Italiano | 2-1 (2-0) | CD Magallanes | -1 | 2.5 | B |
| 20/06/26 | Palestino | 4-1 (2-0) | CD Magallanes | -1 | 2.75 | B |
| 08/06/26 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | CD Magallanes | -0.75 | 3 | H |
| 31/05/26 | CD Magallanes | 4-3 (2-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/05/26 | San Luis Quillota | 2-1 (1-1) | CD Magallanes | -0.5 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2.5 | T |
| 09/05/26 | Puerto Montt | 2-0 (2-0) | CD Magallanes | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Union San Felipe | 0-1 (0-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Deportes Santa Cruz | 2-2 (0-0) | CD Magallanes | - | - | H |
| 31/03/26 | CD Magallanes | 3-2 (3-2) | Rangers Talca | +0.25 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
24
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
11
Sút bóng
88
Sút cầu môn
53
Tấn công
111120
Tấn công nguy hiểm
6084
Sút ngoài cầu môn
35
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T5 H2 B5T5 H2 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B3T3 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Santiago Wanderers (29 trận)
Ghi 1.62 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
CD Magallanes (29 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Santiago Wanderers (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (59%)Hòa 2 (12%)Bại 5 (29%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (47%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (53%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOUO
CD Magallanes (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (56%)Hòa 1 (6%)Bại 7 (39%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (67%)Hòa 1 (6%)Xỉu 5 (28%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Santiago Wanderers | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1982-8-15 | Thành lập | |
| Estadio Elias Figueroa Brander | Sân nhà | |
| 18500 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Braulio Antonio Leal Salvo | |
| Valparaiso | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.17 | 3.40 | 3.00 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 0.87 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 5.90 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 0.82 | 2.50 | 0.97 | 0.90 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 151.00 ↑ | 2.65 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.01 | 3.40 | 3.00 | 0.77 | 2.50 | 0.97 | 0.83 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.09 ↓ | 9.70 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.35 | 2.90 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 7.25 ↑ | 1.22 ↓ | 7.25 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.19 | 3.25 | 2.80 | 0.76 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 7.21 ↑ | 1.20 ↓ | 7.07 ↑ | 2.46 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.01 | 3.40 | 3.00 | 0.77 | 2.50 | 0.97 | 0.83 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.09 ↓ | 9.70 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.09 | 3.45 | 2.85 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.02 ↓ | 3.50 ↑ | 2.92 ↑ | 0.98 ↑ | 2.75 | 0.72 ↓ | 0.80 ↓ | 0.25 | 0.90 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.10 | 3.10 | 2.91 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.92 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 9.80 ↑ | 1.11 ↓ | 8.60 ↑ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.26 | 3.33 | 2.82 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.97 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 28.00 ↑ | 4.38 ↑ | 1.13 ↓ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.16 ↓ | -0.25 | 2.94 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.80 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 71.00 ↑ | 3.33 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.25 | 2.80 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 27.00 ↑ | 4.74 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 8.49 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.12 | 3.25 | 3.02 | 0.80 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 11.26 ↑ | 1.12 ↓ | 9.87 ↑ | 2.72 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.80 | 0.78 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.05 ↑ | 0.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.35 | 2.91 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.65 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.36 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.81 ↑ | 0.00 | 1.00 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.80 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.10 | 2.90 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 126.00 ↑ | 7.50 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Santiago Wanderers | +1/4 | 3 | 0 | 0 |
| CD Magallanes | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).