Kết quả bóng đá trận Santiago Wanderers vs San Marcos de Arica, 02:00 ngày 09/08/2026
Primera B (Chile) · 02:00 ngày 09/08/2026
Santiago Wanderers 1 Kết thúc HT 0-0 1
San Marcos de Arica
🟨 2 - 4 🟥 1 - 1 ⛳ 7 - 3
Địa điểm: Estadio Elias Figueroa Brander Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Santiago Wanderers | Phút | |
| Ignacio Flores | 26' | |
| 45+4' | Guillermo Cubillos | |
| Pedro Navarro | 45+4' | |
| HT 0-0 | ||
| Leandro Navarro | 50' | |
| 54' | ⚽ 0 - 1 Agustin Maidana | |
| 60' | Alvaro Cazula | |
| 63' | Benjamin Tapia | |
| 80' | Benjamin Tapia | |
| Marcos Camarda 1 - 1 ⚽ | 84' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 13 | 9 |
| Mất bàn | 1 | 5 | 11 | 15 |
| Điểm | 9 | 3 | 18 | 8 |
Chủ = Santiago Wanderers · Khách = San Marcos de Arica
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Santiago Wanderers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (31%) | Thắng/Thắng | 5 (17%) |
| 4 (14%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 8 (28%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 7 (24%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (21%) | Bại/Bại | 4 (14%) |
Bảng xếp hạng
Santiago Wanderers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 11 | 8 | 3 | 39 | 22 | 41 | 1 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 5 | 1 | 23 | 15 | 20 | 5 |
| Sân khách | 11 | 6 | 3 | 2 | 16 | 7 | 21 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 16 | - | - |
San Marcos de Arica
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 7 | 9 | 5 | 25 | 18 | 30 | 9 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 4 | 3 | 11 | 8 | 16 | 11 |
| Sân khách | 10 | 3 | 5 | 2 | 14 | 10 | 14 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Santiago Wanderers 9 (45%)Hòa 9 (45%)San Marcos de Arica 2 (10%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 5 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 4 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/03/26 | San Marcos de Arica | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/08/25 | Santiago Wanderers | 1-0 (1-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.75 | T |
| 16/03/25 | San Marcos de Arica | 1-2 (1-1) | Santiago Wanderers | - | - | T |
| 30/09/24 | Santiago Wanderers | 2-0 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.25 | T |
| 12/05/24 | San Marcos de Arica | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | - | - | H |
| 11/09/23 | San Marcos de Arica | 1-2 (1-1) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 11/05/23 | Santiago Wanderers | 1-1 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.25 | 2 | H |
| 04/11/18 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-1) | San Marcos de Arica | - | - | H |
| 04/02/18 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-1) | Santiago Wanderers | - | - | T |
| 16/01/16 | San Marcos de Arica | 0-2 (0-1) | Santiago Wanderers | 0 | 2.5 | T |
| 26/07/15 | Santiago Wanderers | 1-1 (1-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.5 | H |
| 22/03/15 | San Marcos de Arica | 3-3 (0-0) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/10/14 | Santiago Wanderers | 2-1 (2-0) | San Marcos de Arica | +1 | 2.5 | T |
| 07/04/13 | Santiago Wanderers | 3-1 (1-0) | San Marcos de Arica | +0.75 | 2.75 | T |
| 12/10/09 | Santiago Wanderers | 2-1 (1-0) | San Marcos de Arica | - | - | T |
| 20/07/09 | San Marcos de Arica | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | - | - | H |
| 24/05/09 | San Marcos de Arica | 2-1 (1-0) | Santiago Wanderers | - | - | B |
| 05/03/09 | Santiago Wanderers | 0-0 (0-0) | San Marcos de Arica | - | - | H |
| 22/09/08 | Santiago Wanderers | 0-3 (0-1) | San Marcos de Arica | - | - | B |
| 17/07/08 | San Marcos de Arica | 2-2 (0-2) | Santiago Wanderers | - | - | H |
Thành tích gần đây — Santiago Wanderers
BTTBBBBHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/19 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | Santiago Wanderers | 0-4 (0-3) | Union La Calera | -0.5 | 2.5 | B |
| 03/08/26 | Deportes Santa Cruz | 1-3 (0-1) | Santiago Wanderers | 0 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Santiago Wanderers | 2-0 (1-0) | Union San Felipe | - | - | T |
| 05/07/26 | Santiago Wanderers | 2-3 (1-2) | Universidad de Chile | -0.75 | 2.75 | B |
| 29/06/26 | Union La Calera | 4-0 (1-0) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/06/26 | Universidad de Chile | 4-1 (2-0) | Santiago Wanderers | -1 | 2.75 | B |
| 06/06/26 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (1-0) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-2) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | Rangers Talca | 0-2 (0-1) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Curico Unido | 0-3 (0-2) | Santiago Wanderers | 0 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Santiago Wanderers | 5-1 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.5 | T |
| 04/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (2-1) | Deportes Temuco | +0.25 | 2.5 | H |
| 28/04/26 | Deportes Iquique | 2-1 (1-1) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Santiago Wanderers | 3-1 (1-1) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 29/03/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | Santiago Wanderers | -0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-0) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 17/03/26 | San Marcos de Arica | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | -0.25 | 2.25 | H |
| 10/03/26 | Santiago Wanderers | 3-2 (2-2) | Deportes Santa Cruz | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Union San Felipe | 1-1 (0-1) | Santiago Wanderers | 0 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — San Marcos de Arica
BHTBBBBBTH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/13 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | Coquimbo Unido | 1-0 (1-0) | San Marcos de Arica | -1.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | - | - | H |
| 27/07/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | CD Magallanes | +0.5 | 2.5 | T |
| 06/07/26 | Deportes Limache | 4-1 (1-1) | San Marcos de Arica | -1 | 3 | B |
| 28/06/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Coquimbo Unido | -0.5 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | San Marcos de Arica | 1-3 (1-1) | Deportes Limache | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/06/26 | San Luis Quillota | 1-0 (1-0) | San Marcos de Arica | -0.25 | 2.25 | B |
| 31/05/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Deportes Temuco | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/05/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | San Marcos de Arica | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | H |
| 12/05/26 | Curico Unido | 2-2 (1-0) | San Marcos de Arica | 0 | 2.25 | H |
| 05/05/26 | San Marcos de Arica | 1-0 (0-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2 | T |
| 25/04/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-0) | San Marcos de Arica | -0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | San Marcos de Arica | 2-1 (1-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Rangers Talca | 2-3 (0-1) | San Marcos de Arica | 0 | 2 | T |
| 28/03/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | Union Espanola | 0 | 2.25 | T |
| 24/03/26 | Union San Felipe | 1-1 (0-1) | San Marcos de Arica | - | - | H |
| 17/03/26 | San Marcos de Arica | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Deportes Iquique | 0-0 (0-0) | San Marcos de Arica | -0.5 | 2.5 | H |
| 03/03/26 | CD Magallanes | 1-1 (0-0) | San Marcos de Arica | -0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
73
Phạt góc (HT)
62
Thẻ vàng
24
Sút bóng
913
Sút cầu môn
26
Tấn công
120121
Tấn công nguy hiểm
6660
Sút ngoài cầu môn
77
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T9 H9 B2T2 H9 B9
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B1T1 H4 B5
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Santiago Wanderers (29 trận)
Ghi 1.62 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
San Marcos de Arica (29 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Santiago Wanderers (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (57%)Hòa 1 (7%)Bại 5 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (57%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOO
San Marcos de Arica (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (60%)Hòa 2 (13%)Bại 4 (27%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (27%)Hòa 1 (7%)Xỉu 10 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWVV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Santiago Wanderers | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1982-8-15 | Thành lập | 1978 |
| Estadio Elias Figueroa Brander | Sân nhà | Carlos Dittborn |
| 18500 | Sức chứa | 17786 |
| HLV | German Cavalieri | |
| Valparaiso | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.28 | 3.10 | 2.90 | 0.78 | 2.25 | 0.97 | 1.01 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.22 ↓ | 7.00 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.88 | 1.01 | 2.50 | 0.79 | 1.01 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.06 ↓ | 15.00 ↑ | 1.97 ↑ | 2.50 | 0.35 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.22 | 3.25 | 2.81 | 0.82 | 2.25 | 0.92 | 1.02 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.15 | 2.65 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↓ | 3.05 ↓ | 3.20 ↑ | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.46 | 3.05 | 2.60 | 0.72 | 2.25 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 5.89 ↑ | 1.23 ↓ | 8.05 ↑ | 2.29 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.22 | 3.25 | 2.81 | 0.82 | 2.25 | 0.92 | 1.02 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.66 | 0.86 | 2.25 | 0.94 | 0.77 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.02 ↓ | 12.50 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.35 | 3.06 | 2.71 | 0.82 | 2.25 | 1.00 | 1.09 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.29 | 3.12 | 2.94 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.97 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 12.80 ↑ | 1.02 ↓ | 16.30 ↑ | 5.85 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.87 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.10 | 2.85 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.66 | 2.88 | 2.58 | 0.84 | 2.25 | 0.90 | 0.90 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 11.74 ↑ | 1.07 ↓ | 14.11 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.10 | 2.85 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 13.50 ↑ | 1.03 ↓ | 18.50 ↑ | 0.90 ↓ | 1.50 | 0.71 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.41 | 0.77 | 2.25 | 0.94 | 0.75 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 19.80 ↑ | 1.03 ↓ | 22.00 ↑ | 5.45 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.20 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.75 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.02 ↓ | 41.00 ↑ | 18.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Santiago Wanderers | +1/4 | 3 | 0 | 0 |
| San Marcos de Arica | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).