Kết quả bóng đá trận Santomera vs CD Cieza, 00:30 ngày 23/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:30 ngày 23/08/2026
Santomera 1 Kết thúc HT 1-2 2
CD Cieza
🟨 0 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Diễn biến trận đấu
| Santomera | Phút | |
| 12' | ⚽ 0 - 1 Pitu | |
| 24' | ||
| 24' | ||
| 24' | ||
| 33' | ⚽ 0 - 2 Pitu | |
| 1 - 2 ⚽ | 39' | |
| HT 1-2 | ||
| 66' | ||
| 71' | ||
| 72' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 4 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 14 | 22 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 19 | 14 |
| Điểm | 3 | 9 | 12 | 20 |
Chủ = Santomera · Khách = CD Cieza
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Santomera | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (14%) | Thắng/Thắng | 15 (35%) |
| 5 (14%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 4 (11%) | Hòa/Thắng | 11 (26%) |
| 2 (5%) | Hòa/Hòa | 8 (19%) |
| 10 (27%) | Hòa/Bại | 3 (7%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 10 (27%) | Bại/Bại | 1 (2%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Santomera 1 (25%)Hòa 1 (25%)CD Cieza 2 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/01/26 | CD Cieza | 5-0 (2-0) | Santomera | - | - | B |
| 13/09/25 | Santomera | 1-2 (1-1) | CD Cieza | - | - | B |
| 10/05/25 | Santomera | 1-1 (1-1) | CD Cieza | - | - | H |
| 12/01/25 | CD Cieza | 1-5 (1-1) | Santomera | - | - | T |
Thành tích gần đây — Santomera
BBTTTBBBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 12/25 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Santomera | 1-4 (0-1) | Crevillente | - | - | B |
| 10/05/26 | Olimpico de Totana | 3-1 (2-1) | Santomera | - | - | B |
| 02/05/26 | Santomera | 2-1 (1-1) | FC Cartagena B | - | - | T |
| 25/04/26 | Murcia B | 2-3 (1-1) | Santomera | - | - | T |
| 19/04/26 | Santomera | 3-1 (1-1) | Yeclano B | - | - | T |
| 12/04/26 | SFC Minerva | 1-0 (0-0) | Santomera | -0.5 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Santomera | 0-2 (0-1) | At. Pulpileno | - | - | B |
| 28/03/26 | Aguilas FC B | 2-0 (1-0) | Santomera | - | - | B |
| 22/03/26 | Santomera | 2-4 (2-2) | UCAM Murcia CF B | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Mazarron CF | 5-0 (3-0) | Santomera | - | - | B |
| 08/03/26 | Santomera | 0-1 (0-0) | EG El Palmar | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/03/26 | Deportivo Maritimo | 2-1 (1-1) | Santomera | - | - | B |
| 22/02/26 | Santomera | 1-2 (1-1) | Molinense | -0.25 | 2.25 | B |
| 19/02/26 | EF Santa Cruz | 0-2 (0-1) | Santomera | -0.75 | 2.5 | T |
| 08/02/26 | Muleno CF | 3-0 (1-0) | Santomera | - | - | B |
| 01/02/26 | Santomera | 1-0 (1-0) | Caravaca CF | - | - | T |
| 25/01/26 | CD Cieza | 5-0 (2-0) | Santomera | - | - | B |
| 18/01/26 | Santomera | 1-1 (0-0) | CD Bala Azul | 0 | 2 | H |
| 11/01/26 | Santomera | 2-2 (2-1) | Olimpico de Totana | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/01/26 | FC Cartagena B | 4-4 (1-3) | Santomera | -0.5 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — CD Cieza
TTHBBTTHHH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/13 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | CD Cieza | 2-0 (1-0) | Athletic Torrellano | +0.75 | 2.5 | T |
| 16/08/26 | Orihuela CF | 0-1 (0-0) | CD Cieza | - | - | T |
| 13/08/26 | CD Cieza | 1-1 (0-0) | Aguilas CF | -0.75 | 2.75 | H |
| 09/08/26 | CD Cieza | 2-3 (1-0) | Valencia CF Mestalla | - | - | B |
| 06/08/26 | CD Cieza | 1-4 (0-3) | Real Murcia | -0.5 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | Muleno CF | 1-6 (1-1) | CD Cieza | - | - | T |
| 02/05/26 | CD Cieza | 3-1 (1-0) | CD Bala Azul | - | - | T |
| 26/04/26 | Olimpico de Totana | 2-2 (1-2) | CD Cieza | - | - | H |
| 18/04/26 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | FC Cartagena B | - | - | H |
| 11/04/26 | Murcia B | 0-0 (0-0) | CD Cieza | - | - | H |
| 02/04/26 | CD Cieza | 1-0 (1-0) | Yeclano B | - | - | T |
| 29/03/26 | SFC Minerva | 1-1 (1-1) | CD Cieza | +1 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | At. Pulpileno | - | - | H |
| 14/03/26 | Aguilas FC B | 1-0 (0-0) | CD Cieza | - | - | B |
| 08/03/26 | CD Cieza | 1-1 (0-1) | UCAM Murcia CF B | - | - | H |
| 01/03/26 | Mazarron CF | 0-0 (0-0) | CD Cieza | - | - | H |
| 22/02/26 | CD Cieza | 3-0 (2-0) | EG El Palmar | - | - | T |
| 15/02/26 | Deportivo Maritimo | 0-2 (0-2) | CD Cieza | - | - | T |
| 08/02/26 | CD Cieza | 3-0 (0-0) | Molinense | - | - | T |
| 01/02/26 | EF Santa Cruz | 0-3 (0-2) | CD Cieza | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
25
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
04
Sút bóng
45
Sút cầu môn
32
Tấn công
6066
Tấn công nguy hiểm
3355
Sút ngoài cầu môn
13
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
37 63
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B2T2 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn2.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Santomera (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 2.10 bàn/trận
CD Cieza (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 0.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Santomera | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 6.00 | 3.80 | 1.50 | 0.92 | 2.50 | 0.76 | 0.83 | -1.00 | 0.87 |
| Live | 7.50 ↑ | 4.40 ↑ | 1.36 ↓ | 0.85 ↓ | 2.75 | 0.82 ↑ | 0.89 ↑ | -1.25 | 0.82 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 6.00 | 3.90 | 1.53 | 0.94 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 7.20 ↑ | 4.60 ↑ | 1.40 ↓ | 0.91 ↓ | 2.75 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 6.03 | 3.89 | 1.53 | 0.96 | 2.50 | 0.77 | 0.49 | -1.50 | 1.46 |
| Live | 8.45 ↑ | 4.72 ↑ | 1.34 ↓ | 0.74 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | 0.70 ↑ | -1.50 | 1.06 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.50 | 3.70 | 1.50 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.88 | -1.00 | 0.93 |
| Live | 7.50 ↑ | 4.75 ↑ | 1.29 ↓ | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.90 ↑ | -1.50 | 0.90 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Santomera | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| CD Cieza | +1 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).