Kết quả bóng đá trận Santomera vs UCAM Murcia CF B, 23:30 ngày 05/09/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 23:30 ngày 05/09/2026
Santomera 2 Kết thúc HT 2-1 1
UCAM Murcia CF B
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 7
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 6 | 19 | 21 |
| Mất bàn | 1 | 3 | 15 | 11 |
| Điểm | 9 | 4 | 19 | 14 |
Chủ = Santomera · Khách = UCAM Murcia CF B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Santomera | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (40%) | Thắng/Thắng | 2 (40%) |
| 1 (20%) | Hòa/Thắng | 1 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 2 (40%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Bảng xếp hạng
Santomera
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
UCAM Murcia CF B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Santomera (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
UCAM Murcia CF B (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Santomera | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.80 | 2.90 | 2.00 | 0.60 | 2.25 | 0.74 | 0.71 | 0.25 | 0.62 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.72 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 0.72 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.42 | 3.15 | 2.57 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.82 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.94 | |
| Interwetten | Sớm | 3.35 | 3.15 | 2.10 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 6.75 ↑ | 100.00 ↑ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.42 | 3.15 | 2.57 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.82 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.94 | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 3.00 | 2.15 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↓ | 3.25 ↑ | 3.00 ↑ | 1.00 | 2.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.40 | 0.78 | 2.25 | 0.95 | 0.87 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 1.33 ↓ | 3.90 ↑ | 12.50 ↑ | 0.88 ↑ | 4.00 | 0.86 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.04 | 3.40 | 2.14 | 1.00 | 2.50 | 0.72 | 1.25 | 0.00 | 0.57 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.20 | 2.35 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.83 | 0.00 | 0.98 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Santomera | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| UCAM Murcia CF B | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).