Kết quả bóng đá trận SC Aguai SP Youth vs Sao Paulo Youth, 01:00 ngày 08/08/2026
Campeonato Paulista Trẻ (Brazil) · 01:00 ngày 08/08/2026
SC Aguai SP Youth 0 Kết thúc HT 0-0 3
Sao Paulo Youth
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 8
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| SC Aguai SP Youth | Phút | |
| 23' | ||
| HT 0-0 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 1 Gustavo Miranda | |
| 50' | ⚽ 0 - 2 Renan | |
| 87' | ⚽ 0 - 3 Dani Pena | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 8 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 7 | 0 |
| Ghi bàn | 0 | 6 | 8 | 28 |
| Mất bàn | 8 | 3 | 28 | 5 |
| Điểm | 0 | 7 | 5 | 26 |
Chủ = SC Aguai SP Youth · Khách = Sao Paulo Youth
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Aguai SP Youth | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 20 (41%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 7 (14%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 6 (12%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 3 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 4 (8%) |
| 6 (50%) | Bại/Bại | 7 (14%) |
Thành tích gần đây — SC Aguai SP Youth
BBBTHHTBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/27 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Desportivo Brasil Youth | 7-1 (3-0) | SC Aguai SP Youth | - | - | B |
| 25/07/26 | SC Aguai SP Youth | 2-3 (2-1) | Bandeirante SP Youth | - | - | B |
| 18/07/26 | XV de Piracicaba (Youth) | 3-0 (2-0) | SC Aguai SP Youth | - | - | B |
| 11/07/26 | Uniao Sao Joao (Youth) | 1-2 (0-2) | SC Aguai SP Youth | - | - | T |
| 05/07/26 | SC Aguai SP Youth | 1-1 (1-1) | Botafogo-SP (Youth) | - | - | H |
| 27/06/26 | Velo Clube Youth | 2-2 (0-1) | SC Aguai SP Youth | - | - | H |
| 13/06/26 | SC Aguai SP Youth | 1-0 (0-0) | Paulinense Youth | - | - | T |
| 06/06/26 | Ibrachina Youth | 5-0 (2-0) | SC Aguai SP Youth | - | - | B |
| 30/05/26 | SC Aguai SP Youth | 1-2 (0-1) | OSTO youth team | - | - | B |
| 13/08/25 | Inter de Limeira (Youth) | 3-1 (3-1) | SC Aguai SP Youth | - | - | B |
| 07/08/25 | SC Aguai SP Youth | 1-0 (1-0) | Taubate (Youth) | - | - | T |
| 25/07/25 | Ponte Preta (Youth) | 5-0 (1-0) | SC Aguai SP Youth | - | - | B |
| 19/07/25 | SC Aguai SP Youth | 1-2 (1-1) | Sao Caetano (Youth) | - | - | B |
| 12/07/25 | SC Aguai SP Youth | 1-0 (0-0) | Velo Clube Youth | - | - | T |
| 05/07/25 | Itapirense Youth | 1-0 (0-0) | SC Aguai SP Youth | - | - | B |
| 21/06/25 | EC Sao Bernardo U20 | 5-1 (1-1) | SC Aguai SP Youth | - | - | B |
| 07/06/25 | Ferroviaria SP (Youth) | 1-2 (1-1) | SC Aguai SP Youth | - | - | T |
| 31/05/25 | SC Aguai SP Youth | 0-0 (0-0) | Gremio Osasco Audax Youth | - | - | H |
| 24/05/25 | Juventus-AC (Youth) | 0-0 (0-0) | SC Aguai SP Youth | - | - | H |
| 17/05/25 | SC Aguai SP Youth | 0-3 (0-2) | Gremio Novorizontin (Youth) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Sao Paulo Youth
THHTHTTTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 13/4 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Sao Paulo Youth | 2-0 (1-0) | Botafogo-SP (Youth) | - | - | T |
| 27/07/26 | Sao Paulo Youth | 1-1 (1-1) | OSTO youth team | - | - | H |
| 19/07/26 | Velo Clube Youth | 0-0 (0-0) | Sao Paulo Youth | - | - | H |
| 11/07/26 | EC Sao Bernardo U20 | 1-3 (0-1) | Sao Paulo Youth | - | - | T |
| 05/07/26 | Sao Paulo Youth | 0-0 (0-0) | XV de Piracicaba (Youth) | - | - | H |
| 02/07/26 | Santos (Youth) | 0-3 (0-2) | Sao Paulo Youth | - | - | T |
| 29/06/26 | Sao Caetano (Youth) | 0-2 (0-1) | Sao Paulo Youth | - | - | T |
| 24/06/26 | Sao Paulo Youth | 1-0 (0-0) | Fortaleza U20 | - | - | T |
| 21/06/26 | Sao Paulo Youth | 1-1 (1-0) | CR Flamengo (RJ) (Youth) | - | - | H |
| 18/06/26 | Juventude (Youth) | 1-0 (1-0) | Sao Paulo Youth | - | - | B |
| 14/06/26 | Sao Paulo Youth | 4-0 (2-0) | Bandeirante SP Youth | - | - | T |
| 12/06/26 | Sao Paulo Youth | 0-2 (0-1) | RB Bragantino Youth | - | - | B |
| 06/06/26 | Santo Andre (Youth) | 0-1 (0-0) | Sao Paulo Youth | - | - | T |
| 28/05/26 | Vitoria Salvador (Youth) | 0-1 (0-1) | Sao Paulo Youth | - | - | T |
| 21/05/26 | Sao Paulo Youth | 3-0 (2-0) | Criciuma SC (Youth) | - | - | T |
| 18/05/26 | America MG (Youth) | 1-1 (1-0) | Sao Paulo Youth | - | - | H |
| 14/05/26 | Sao Paulo Youth | 2-2 (1-1) | Cruzeiro (Youth) | - | - | H |
| 07/05/26 | Sao Paulo Youth | 2-3 (1-2) | Bahia (Youth) | - | - | B |
| 30/04/26 | Cuiaba (MT) (Youth) | 2-2 (1-1) | Sao Paulo Youth | - | - | H |
| 27/04/26 | Sao Paulo Youth | 0-1 (0-0) | Corinthians Paulista (Youth) | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
28
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
01
Sút bóng
318
Sút cầu môn
16
Tấn công
4075
Tấn công nguy hiểm
1972
Sút ngoài cầu môn
212
TL kiểm soát bóng
38%62%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
35 65
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Aguai SP Youth (13 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 2.69 bàn/trận
Sao Paulo Youth (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 0.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Aguai SP Youth | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 11.00 | 5.25 | 1.08 | 0.66 | 3.25 | 0.67 | 0.63 | -2.25 | 0.71 |
| Live | 23.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.68 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 1.39 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 10.00 | 6.00 | 1.22 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 95.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 9.20 | 5.60 | 1.20 | 0.91 | 3.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 14.16 ↑ | 3.81 ↓ | 1.29 ↑ | 2.72 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 9.00 | 4.97 | 1.24 | 0.91 | 3.25 | 0.79 | 0.80 | -1.75 | 0.90 |
| Live | 6.55 ↓ | 3.40 ↓ | 1.37 ↑ | 1.92 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 0.44 ↓ | -0.25 | 1.42 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 13.00 | 6.00 | 1.15 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.13 ↓ | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 10.00 | 5.75 | 1.16 | 0.71 | 3.25 | 0.81 | 0.81 | -1.75 | 0.71 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.87 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 0.38 ↓ | -0.25 | 1.67 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 13.13 | 7.51 | 1.10 | 0.92 | 3.25 | 0.79 | 0.84 | -2.25 | 0.85 |
| Live | 13.96 ↑ | 7.76 ↑ | 1.10 | 0.95 ↑ | 3.25 | 0.78 ↓ | 0.84 | -2.25 | 0.88 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 15.00 | 6.25 | 1.16 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.75 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 9.50 | 7.30 | 1.18 | 1.12 | 3.50 | 0.64 | 1.20 | -1.50 | 0.60 |
| Live | 25.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.31 ↓ | -0.25 | 2.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 13.00 | 7.50 | 1.14 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.98 | -2.25 | 0.83 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.33 ↓ | -0.25 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 13.00 | 6.50 | 1.15 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -2 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SC Aguai SP Youth | -2 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Sao Paulo Youth | +2 1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).