Kết quả bóng đá trận SC Bengaluru vs Rebels FC, 12:30 ngày 26/10/2026
Bangalore Super Hạng Ấn Độ · 12:30 ngày 26/10/2026
SC Bengaluru 3 Kết thúc HT 2-0 1
Rebels FC
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| SC Bengaluru | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 23' | |
| 2 - 0 ⚽ | 45' | |
| HT 2-0 | ||
| 46' | ⚽ 2 - 1 | |
| 3 - 1 ⚽ | 66' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 0 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 20 | 8 |
| Mất bàn | 3 | 9 | 13 | 22 |
| Điểm | 6 | 1 | 14 | 4 |
Chủ = SC Bengaluru · Khách = Rebels FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Bengaluru | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (33%) | Thắng/Thắng | 6 (33%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 5 (21%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 5 (21%) | Bại/Bại | 7 (39%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Bengaluru (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Rebels FC (28 trận)
Ghi 1.04 bàn/trậnMất 1.89 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| SC Bengaluru | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.57 | 4.10 | 4.60 | 0.83 | 3.00 | 0.96 | 0.96 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.38 ↓ | 4.80 ↑ | 6.10 ↑ | 0.98 ↑ | 3.75 | 0.88 ↓ | 0.98 ↑ | 1.75 | 0.88 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 3.50 | 4.00 | 0.63 | 3.00 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↓ | 4.60 ↑ | 6.00 ↑ | 0.67 ↑ | 3.75 | 0.67 ↓ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 1.30 | 5.25 | 7.75 | 0.60 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.30 | 5.25 | 7.75 | 0.60 | 3.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.30 | 5.00 | 6.60 | 0.84 | 3.75 | 0.92 | 0.77 | 1.50 | 0.99 |
| Live | 1.34 ↑ | 4.75 ↓ | 6.10 ↓ | 0.92 ↑ | 3.75 | 0.84 ↓ | 0.84 ↑ | 1.50 | 0.92 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.90 | 4.33 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.30 ↓ | 5.25 ↑ | 6.50 ↑ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.56 | 4.10 | 4.50 | 0.74 | 3.00 | 0.86 | 0.87 | 1.00 | 0.73 |
| Live | 1.35 ↓ | 5.00 ↑ | 6.25 ↑ | 0.71 ↓ | 3.50 | 0.95 ↑ | 0.73 ↓ | 1.50 | 0.92 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.55 | 4.05 | 4.60 | 0.60 | 2.75 | 1.15 | 0.67 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.40 ↓ | 4.88 ↑ | 6.17 ↑ | 0.92 ↑ | 3.75 | 0.82 ↓ | 0.74 ↑ | 1.50 | 1.02 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 4.00 | 4.33 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.98 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.30 ↓ | 5.00 ↑ | 7.00 ↑ | 0.95 ↑ | 3.75 | 0.85 ↓ | 0.95 ↓ | 1.75 | 0.85 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SC Bengaluru | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Rebels FC | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).