Kết quả bóng đá trận SC Marchfeld Donauauen vs Kremser, 00:00 ngày 22/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 22/08/2026
SC Marchfeld Donauauen 3 Kết thúc HT 1-0 1
Kremser
🟨 2 - 4 🟥 1 - 1 ⛳ 4 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| SC Marchfeld Donauauen | Phút | |
| Florian Freissegger 1 - 0 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-0 | ||
| Csaba Mester 2 - 0 ⚽ | 48' | |
| Marc Helleparth | 62' | |
| 62' | ||
| 69' | ||
| 69' | ||
| 76' | ⚽ 2 - 1 Dominik Starkl | |
| 81' | ||
| 84' | ||
| Zoran Mihailovic 3 - 1 ⚽ | 86' | |
| 86' | ||
| 90+4' | Clemens Seidl | |
| 90+4' | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 10 | 2 | 28 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 14 | 20 |
| Điểm | 9 | 1 | 20 | 5 |
Chủ = SC Marchfeld Donauauen · Khách = Kremser
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Marchfeld Donauauen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (57%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 3 (33%) |
Bảng xếp hạng
SC Marchfeld Donauauen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 16 | 4 | 12 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 7 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 13 | 2 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 15 | 9 | - | - |
Kremser
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 9 | 2 | 16 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 15 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 7 | 1 | 13 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
SC Marchfeld Donauauen 4 (44%)Hòa 1 (11%)Kremser 4 (44%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | SC Mannsdorf | 2-1 (1-1) | Kremser | - | - | T |
| 08/11/25 | Kremser | 1-0 (0-0) | SC Mannsdorf | - | - | B |
| 22/03/25 | Kremser | 1-0 (0-0) | SC Mannsdorf | 0 | 2.75 | B |
| 24/08/24 | SC Mannsdorf | 1-1 (1-1) | Kremser | - | - | H |
| 25/05/24 | SC Mannsdorf | 3-2 (1-2) | Kremser | - | - | T |
| 28/10/23 | Kremser | 4-0 (0-0) | SC Mannsdorf | - | - | B |
| 08/04/23 | SC Mannsdorf | 1-3 (1-0) | Kremser | +0.75 | 2.75 | B |
| 17/09/22 | Kremser | 1-2 (1-1) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 18/07/20 | Kremser | 1-9 (1-5) | SC Mannsdorf | - | - | T |
Thành tích gần đây — SC Marchfeld Donauauen
TBTBHHTTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SV Donau | 1-4 (1-2) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 08/08/26 | SC Mannsdorf | 0-1 (0-0) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 01/08/26 | SV Wienerberger | 0-5 (0-4) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 13/07/26 | Widzew lodz | 4-3 (2-1) | SC Mannsdorf | - | - | B |
| 10/07/26 | SC Mannsdorf | 2-2 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | -0.25 | 3.5 | H |
| 04/07/26 | SC Kalsdorf | 1-1 (1-0) | SC Mannsdorf | 0 | 3.5 | H |
| 27/06/26 | SC Weiz | 1-3 (0-2) | SC Mannsdorf | +0.5 | 4 | T |
| 04/06/26 | SC Mannsdorf | 2-0 (1-0) | SR Donaufeld Wien | +0.5 | 3 | T |
| 30/05/26 | Parndorf | 2-1 (1-1) | SC Mannsdorf | - | - | B |
| 23/05/26 | SC Mannsdorf | 2-1 (1-1) | Kremser | - | - | T |
| 16/05/26 | Wiener Viktoria | 0-3 (0-1) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 09/05/26 | SC Mannsdorf | 1-3 (0-2) | Traiskirchen | - | - | B |
| 02/05/26 | Wiener SC | 2-2 (1-1) | SC Mannsdorf | - | - | H |
| 25/04/26 | SC Mannsdorf | 4-0 (4-0) | Favoritner AC | - | - | T |
| 18/04/26 | Sportunion Mauer | 0-3 (0-1) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 11/04/26 | SC Mannsdorf | 1-0 (1-0) | SC Retz | - | - | T |
| 06/04/26 | SV Gloggnitz | 4-2 (1-0) | SC Mannsdorf | - | - | B |
| 04/04/26 | SC Mannsdorf | 5-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 28/03/26 | Neusiedl | 1-2 (0-0) | SC Mannsdorf | - | - | T |
| 21/03/26 | SC Mannsdorf | 1-2 (0-2) | SV Oberwart | +0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Kremser
HBHBBBBTBT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/19 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Kremser | 1-1 (1-0) | Parndorf | - | - | H |
| 08/08/26 | SV Gloggnitz | 3-1 (0-1) | Kremser | - | - | B |
| 01/08/26 | SV Donau | 1-1 (1-0) | Kremser | +0.5 | 3 | H |
| 25/07/26 | Kremser | 0-1 (0-0) | Austria Lustenau | -2.75 | 3.5 | B |
| 17/07/26 | Kremser | 0-2 (0-1) | SKU Amstetten | -1 | 3 | B |
| 03/07/26 | Kremser | 0-2 (0-0) | First Wien 1894 | -1.75 | 3.25 | B |
| 06/06/26 | SV Oberwart | 5-2 (3-1) | Kremser | - | - | B |
| 30/05/26 | Kremser | 5-1 (2-0) | SV Donau | - | - | T |
| 23/05/26 | SC Mannsdorf | 2-1 (1-1) | Kremser | - | - | B |
| 16/05/26 | Kremser | 5-1 (2-1) | Team Wiener Linien | - | - | T |
| 09/05/26 | SV Horn | 2-0 (1-0) | Kremser | - | - | B |
| 02/05/26 | Kremser | 2-0 (1-0) | SR Donaufeld Wien | +0.25 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Parndorf | 0-0 (0-0) | Kremser | - | - | H |
| 15/04/26 | Kremser | 1-0 (0-0) | Neusiedl | +1.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Kremser | 1-0 (0-0) | Wiener Viktoria | - | - | T |
| 08/04/26 | Traiskirchen | 0-1 (0-0) | Kremser | 0 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Wiener SC | 1-3 (0-1) | Kremser | - | - | T |
| 28/03/26 | Favoritner AC | 1-2 (1-1) | Kremser | - | - | T |
| 21/03/26 | Sportunion Mauer | 0-2 (0-2) | Kremser | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | SC Retz | 0-0 (0-0) | Kremser | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
40
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
24
Sút bóng
79
Sút cầu môn
34
Tấn công
8086
Tấn công nguy hiểm
3742
Sút ngoài cầu môn
45
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T4 H1 B4T4 H1 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Marchfeld Donauauen (30 trận)
Ghi 2.53 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kremser (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Kremser (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Marchfeld Donauauen | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.70 | 1.07 | 3.25 | 0.67 | 0.88 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.17 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.90 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.70 | 3.70 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↓ | 4.60 ↑ | 35.00 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.74 | 3.45 | 3.40 | 0.79 | 3.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.23 ↓ | 4.23 ↑ | 24.32 ↑ | 0.98 ↑ | 3.50 | 0.72 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.50 | 3.83 | 4.48 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.91 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.18 ↓ | 4.00 ↑ | 17.50 ↑ | 1.25 ↑ | 3.50 | 0.60 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.76 | 3.70 | 3.48 | 0.84 | 3.00 | 0.86 | 0.76 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.26 ↓ | 3.64 ↓ | 9.40 ↑ | 1.36 ↑ | 3.50 | 0.47 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 3.90 | 5.00 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.67 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.39 | 4.58 | 5.32 | 0.92 | 3.25 | 0.80 | 0.83 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.16 ↓ | 4.98 ↑ | 20.43 ↑ | 2.45 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.79 | 3.80 | 3.74 | 0.57 | 2.50 | 1.35 | 0.40 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.10 ↑ | 31.00 ↑ | 2.71 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.75 | 3.60 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.80 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.57 | 3.30 | 4.60 | 0.85 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.50 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | - | - | - | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 3.60 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SC Marchfeld Donauauen | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
| Kremser | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).