Kết quả bóng đá trận SC Paysandu Para vs Confianca SE, 06:00 ngày 11/08/2026
Brasileiro, Serie C · 06:00 ngày 11/08/2026
SC Paysandu Para 2 Kết thúc HT 0-1 1
Confianca SE
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| SC Paysandu Para | Phút | |
| Pablo Santos de Alcantara | 42' | |
| 45' | ⚽ 0 - 1 icaro Cosmo da Rocha | |
| 45+3' | Mateus Ludke | |
| HT 0-1 | ||
| 62' | Matheus Emiliano | |
| Italo de Carvalho Rocha Lima 1 - 1 ⚽ | 88' | |
| Pedro Carrerete 2 - 1 ⚽ | 90+2' | |
| Marcinho | 90+4' | |
| Marcinho | 90+4' | |
| 90+5' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 10 | 7 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 16 | 12 |
| Điểm | 3 | 1 | 12 | 6 |
Chủ = SC Paysandu Para · Khách = Confianca SE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Paysandu Para | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 15 (35%) | Thắng/Thắng | 8 (16%) |
| 1 (2%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 6 (14%) | Hòa/Thắng | 5 (10%) |
| 3 (7%) | Hòa/Hòa | 7 (14%) |
| 7 (16%) | Hòa/Bại | 12 (24%) |
| 3 (7%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 3 (6%) |
| 7 (16%) | Bại/Bại | 10 (20%) |
Bảng xếp hạng
SC Paysandu Para
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 2 | 8 | 26 | 27 | 29 | 7 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 17 | 15 | 17 | 9 |
| Sân khách | 9 | 4 | 0 | 5 | 9 | 12 | 12 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 10 | - | - |
Confianca SE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 3 | 4 | 12 | 11 | 20 | 13 | 20 |
| Sân nhà | 10 | 3 | 3 | 4 | 8 | 8 | 12 | 18 |
| Sân khách | 9 | 0 | 1 | 8 | 3 | 12 | 1 | 20 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
SC Paysandu Para 1 (50%)Hòa 0 (0%)Confianca SE 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/23 | Confianca SE | 1-0 (1-0) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2 | B |
| 10/07/22 | SC Paysandu Para | 1-0 (0-0) | Confianca SE | +0.75 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — SC Paysandu Para
BTBBTBTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 17/17 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Amazonas FC | 2-1 (1-1) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.25 | B |
| 13/07/26 | SC Paysandu Para | 3-2 (0-2) | Guarani SP | +0.25 | 2.75 | T |
| 05/07/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2.5 | B |
| 28/06/26 | SC Paysandu Para | 1-3 (0-2) | Santa Cruz PE | +0.75 | 2.25 | B |
| 21/06/26 | Maranhao | 0-1 (0-0) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2.25 | T |
| 15/06/26 | SC Paysandu Para | 1-2 (0-0) | Inter de Limeira | +0.5 | 2.25 | B |
| 08/06/26 | SC Paysandu Para | 4-0 (1-0) | Anapolis FC | +1.5 | 2.75 | T |
| 05/06/26 | Anapolis FC | 3-1 (2-0) | SC Paysandu Para | 0 | 2 | B |
| 01/06/26 | Figueirense | 2-1 (1-1) | SC Paysandu Para | 0 | 2.25 | B |
| 29/05/26 | Nacional(AM) | 2-4 (0-2) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/05/26 | SC Paysandu Para | 2-1 (2-0) | Floresta CE | +0.5 | 2 | T |
| 21/05/26 | SC Paysandu Para | 1-0 (0-0) | Nacional(AM) | +1.25 | 2.5 | T |
| 18/05/26 | Caxias RS | 2-0 (1-0) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2 | B |
| 14/05/26 | Vasco da Gama | 2-2 (2-1) | SC Paysandu Para | -1.5 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | SC Paysandu Para | 2-1 (1-0) | Anapolis FC | +1 | 2.5 | T |
| 07/05/26 | Ag. Maraba | 1-5 (1-2) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.25 | T |
| 04/05/26 | SC Paysandu Para | 4-2 (3-2) | Botafogo PB | +0.5 | 2 | T |
| 30/04/26 | Trem | 0-3 (0-1) | SC Paysandu Para | 0 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Itabaiana(SE) | 1-4 (0-1) | SC Paysandu Para | 0 | 2 | T |
| 22/04/26 | SC Paysandu Para | 0-2 (0-0) | Vasco da Gama | -0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Confianca SE
HBBHTBBHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/12 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 3/3/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Confianca SE | 1-1 (0-1) | Itabaiana(SE) | +0.5 | 2 | H |
| 13/07/26 | Botafogo PB | 2-0 (0-0) | Confianca SE | -0.5 | 2.25 | B |
| 05/07/26 | Confianca SE | 1-2 (1-1) | Barra FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 29/06/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (0-1) | Confianca SE | -0.5 | 2 | H |
| 23/06/26 | Confianca SE | 2-0 (0-0) | Guarani SP | -0.25 | 2 | T |
| 15/06/26 | Volta Redonda | 1-0 (1-0) | Confianca SE | -0.5 | 2 | B |
| 31/05/26 | Floresta CE | 1-0 (1-0) | Confianca SE | -0.25 | 1.75 | B |
| 25/05/26 | Confianca SE | 0-0 (0-0) | Figueirense | +0.5 | 2.25 | H |
| 19/05/26 | Confianca SE | 2-1 (1-0) | Maranhao | +0.5 | 2 | T |
| 15/05/26 | Confianca SE | 0-3 (0-1) | Gremio (RS) | -0.75 | 2.25 | B |
| 11/05/26 | Ituano SP | 1-0 (1-0) | Confianca SE | -0.5 | 2 | B |
| 08/05/26 | Confianca SE | 1-2 (0-2) | Fortaleza | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Confianca SE | 0-1 (0-1) | Inter de Limeira | +0.5 | 2 | B |
| 30/04/26 | Confianca SE | 2-2 (1-2) | Vitoria BA | -0.25 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Brusque FC | 2-1 (0-0) | Confianca SE | -0.25 | 2 | B |
| 22/04/26 | Gremio (RS) | 2-0 (0-0) | Confianca SE | -1.5 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Confianca SE | 1-0 (1-0) | Santa Cruz PE | 0 | 2 | T |
| 16/04/26 | ASA AL | 1-1 (1-0) | Confianca SE | -0.25 | 2 | H |
| 13/04/26 | Caxias RS | 1-0 (0-0) | Confianca SE | -0.5 | 1.75 | B |
| 10/04/26 | Itabaiana(SE) | 0-1 (0-0) | Confianca SE | 0 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
70
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
22
Sút bóng
247
Sút cầu môn
113
Tấn công
9373
Tấn công nguy hiểm
4536
Sút ngoài cầu môn
134
TL kiểm soát bóng
68%32%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
So Sánh Sức Mạnh
69 31
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Paysandu Para (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Confianca SE (30 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SC Paysandu Para (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (40%)Hòa 1 (7%)Bại 8 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (60%)Hòa 3 (20%)Xỉu 3 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOUO
Confianca SE (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (27%)Hòa 0 (0%)Bại 11 (73%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (20%)Hòa 3 (20%)Xỉu 9 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUOVVU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Paysandu Para | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1914-2-2 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Junior Rocha | HLV | Luizinho Vieira |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.60 | 0.91 | 2.50 | 0.78 | 0.91 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 5.50 ↑ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.80 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 2.80 ↑ | 0.25 | 0.17 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 3.60 | 5.50 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 1.00 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.55 ↑ | 0.25 | 0.46 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.56 | 3.75 | 4.70 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.91 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 4.90 ↑ | 1.16 ↓ | 19.00 ↑ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.16 ↓ | 0.00 | 2.77 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.57 | 3.75 | 5.50 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 4.40 ↑ | 1.22 ↓ | 18.00 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.56 | 3.55 | 5.00 | 0.86 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 4.40 ↑ | 1.20 ↓ | 20.70 ↑ | 2.57 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.56 | 3.75 | 4.70 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.91 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 5.00 ↑ | 1.15 ↓ | 19.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 2.38 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.52 | 4.00 | 5.20 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.91 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 17.50 ↑ | 4.76 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.59 | 3.48 | 4.42 | 0.86 | 2.50 | 0.94 | 0.85 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 4.73 ↑ | 1.25 ↓ | 9.00 ↑ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.56 | 3.70 | 5.35 | 0.94 | 2.50 | 0.82 | 1.00 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 5.65 ↑ | 1.14 ↓ | 15.40 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 2.38 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 3.75 | 5.00 | 0.80 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.50 | 3.90 | 5.75 | 0.90 | 2.50 | 0.79 | 0.90 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 8.57 ↑ | 3.75 | 0.04 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.60 | 3.63 | 4.69 | 0.81 | 2.50 | 0.93 | 0.78 | 0.75 | 0.97 |
| Live | 6.14 ↑ | 1.17 ↓ | 14.57 ↑ | 2.96 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.13 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.52 | 3.75 | 5.25 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 176.00 ↑ | 0.82 ↑ | 1.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 3.60 | 6.22 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 1.21 | 1.25 | 0.60 |
| Live | 1.00 ↓ | 41.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.82 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 3.55 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 3.60 | 5.50 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.98 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.75 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 3.40 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.55 | 3.40 | 5.00 | 0.91 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SC Paysandu Para | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Confianca SE | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).