Kết quả bóng đá trận SC Paysandu Para vs Maringa FC, 03:00 ngày 30/08/2026
Brasileiro, Serie C · 03:00 ngày 30/08/2026
SC Paysandu Para 0 Kết thúc HT 0-0 1
Maringa FC
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| SC Paysandu Para | Phút | |
| 42' | ||
| 42' | ||
| Lucas Rodrigues | 45' | |
| 45' | ||
| Rodrigues L. | 45' | |
| HT 0-0 | ||
| 63' | ||
| 85' | ⚽ 0 - 1 Rai Natalino da Silva Ramos | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 1 | 4 | 10 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 1 | 16 | 9 |
| Điểm | 3 | 9 | 12 | 19 |
Chủ = SC Paysandu Para · Khách = Maringa FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Paysandu Para | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 15 (35%) | Thắng/Thắng | 7 (23%) |
| 1 (2%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (14%) | Hòa/Thắng | 6 (20%) |
| 3 (7%) | Hòa/Hòa | 6 (20%) |
| 7 (16%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 3 (7%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 7 (16%) | Bại/Bại | 5 (17%) |
Bảng xếp hạng
SC Paysandu Para
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 2 | 8 | 26 | 27 | 29 | 7 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 17 | 15 | 17 | 9 |
| Sân khách | 9 | 4 | 0 | 5 | 9 | 12 | 12 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 10 | - | - |
Maringa FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 6 | 5 | 32 | 30 | 30 | 3 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 2 | 3 | 16 | 17 | 14 | 13 |
| Sân khách | 10 | 4 | 4 | 2 | 16 | 13 | 16 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | - | - |
Thành tích gần đây — SC Paysandu Para
TBTBTBBTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Ituano SP | 0-1 (0-0) | SC Paysandu Para | -0.5 | 2.5 | T |
| 18/08/26 | Ferroviaria SP | 4-0 (2-0) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2.25 | B |
| 11/08/26 | SC Paysandu Para | 2-1 (0-1) | Confianca SE | +1 | 2.5 | T |
| 27/07/26 | Amazonas FC | 2-1 (1-1) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.25 | B |
| 13/07/26 | SC Paysandu Para | 3-2 (0-2) | Guarani SP | +0.25 | 2.75 | T |
| 05/07/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2.5 | B |
| 28/06/26 | SC Paysandu Para | 1-3 (0-2) | Santa Cruz PE | +0.75 | 2.25 | B |
| 21/06/26 | Maranhao | 0-1 (0-0) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2.25 | T |
| 15/06/26 | SC Paysandu Para | 1-2 (0-0) | Inter de Limeira | +0.5 | 2.25 | B |
| 08/06/26 | SC Paysandu Para | 4-0 (1-0) | Anapolis FC | +1.5 | 2.75 | T |
| 05/06/26 | Anapolis FC | 3-1 (2-0) | SC Paysandu Para | 0 | 2 | B |
| 01/06/26 | Figueirense | 2-1 (1-1) | SC Paysandu Para | 0 | 2.25 | B |
| 29/05/26 | Nacional(AM) | 2-4 (0-2) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/05/26 | SC Paysandu Para | 2-1 (2-0) | Floresta CE | +0.5 | 2 | T |
| 21/05/26 | SC Paysandu Para | 1-0 (0-0) | Nacional(AM) | +1.25 | 2.5 | T |
| 18/05/26 | Caxias RS | 2-0 (1-0) | SC Paysandu Para | -0.25 | 2 | B |
| 14/05/26 | Vasco da Gama | 2-2 (2-1) | SC Paysandu Para | -1.5 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | SC Paysandu Para | 2-1 (1-0) | Anapolis FC | +1 | 2.5 | T |
| 07/05/26 | Ag. Maraba | 1-5 (1-2) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.25 | T |
| 04/05/26 | SC Paysandu Para | 4-2 (3-2) | Botafogo PB | +0.5 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Maringa FC
THBHTTHHHB
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Maringa FC | 2-1 (0-0) | Barra FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 17/08/26 | Confianca SE | 1-1 (0-0) | Maringa FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 10/08/26 | Maringa FC | 0-3 (0-2) | Amazonas FC | +0.75 | 2.5 | B |
| 28/07/26 | Floresta CE | 1-1 (0-0) | Maringa FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 13/07/26 | Anapolis FC | 0-1 (0-0) | Maringa FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/07/26 | Maringa FC | 4-0 (3-0) | Volta Redonda | +0.75 | 2.5 | T |
| 27/06/26 | Inter de Limeira | 2-2 (0-0) | Maringa FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Caxias RS | 1-1 (1-0) | Maringa FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 16/06/26 | Maringa FC | 0-0 (0-0) | Maranhao | +0.75 | 2.75 | H |
| 31/05/26 | Botafogo PB | 2-1 (2-0) | Maringa FC | 0 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | Maringa FC | 1-1 (1-1) | Santa Cruz PE | +0.5 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Ypiranga(RS) | 1-4 (1-2) | Maringa FC | -0.25 | 2.5 | T |
| 12/05/26 | Maringa FC | 0-5 (0-3) | Guarani SP | +0.25 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Maringa FC | 4-2 (1-1) | Itabaiana(SE) | +1.25 | 2.75 | T |
| 27/04/26 | Ituano SP | 4-1 (2-0) | Maringa FC | 0 | 2.25 | B |
| 21/04/26 | Maringa FC | 2-3 (1-2) | Brusque FC | +0.75 | 2.25 | B |
| 14/04/26 | Figueirense | 1-3 (0-2) | Maringa FC | 0 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Maringa FC | 3-2 (0-1) | Ferroviaria SP | +1 | 2.25 | T |
| 20/03/26 | Maringa FC | 0-1 (0-0) | Goias | 0 | 2 | B |
| 12/03/26 | Maringa FC | 3-2 (1-1) | Uberlandia MG | +0.75 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
12
Sút bóng
159
Sút cầu môn
43
Tấn công
106109
Tấn công nguy hiểm
6555
Sút ngoài cầu môn
116
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Paysandu Para (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Maringa FC (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SC Paysandu Para (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (39%)Hòa 2 (11%)Bại 9 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (61%)Hòa 3 (17%)Xỉu 4 (22%)
6 trận gần — Châu Á:
WLVLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOOU
Maringa FC (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (50%)Hòa 1 (6%)Bại 8 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Paysandu Para | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1914-2-2 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Junior Rocha | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.40 | 0.82 | 2.50 | 0.90 | 0.76 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 51.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 4.60 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.90 | 3.40 | 3.50 | 0.93 | 2.75 | 0.86 | 0.92 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 101.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.04 ↓ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.34 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.86 | 3.40 | 3.45 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.20 ↑ | 1.05 ↓ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.55 | 3.55 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 85.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.09 ↓ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.86 | 3.50 | 3.50 | 0.91 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 6.48 ↑ | 1.08 ↓ | 2.93 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.86 | 3.40 | 3.45 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.20 ↑ | 1.05 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.04 | 3.55 | 3.05 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 26.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.07 | 3.09 | 3.17 | 0.88 | 2.25 | 0.92 | 0.84 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 125.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.05 ↓ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.88 | 3.67 | 3.41 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.88 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 33.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.05 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 4.30 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.30 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 34.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.06 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.86 | 3.70 | 3.50 | 0.96 | 3.00 | 0.73 | 0.82 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 38.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.57 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 11.51 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.82 | 3.43 | 3.67 | 0.88 | 2.75 | 0.85 | 0.83 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 28.68 ↑ | 5.45 ↑ | 1.16 ↓ | 2.95 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.30 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.95 ↑ | 0.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.70 | 3.70 | 0.75 | 2.75 | 0.98 | 1.08 | 0.75 | 0.67 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.88 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.41 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 3.25 | 3.40 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.30 | 3.50 | 0.67 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.