Kết quả bóng đá trận SC Sand (W) vs Andernach (W), 19:00 ngày 09/08/2026
Bundesliga II Nữ (Đức) · 19:00 ngày 09/08/2026
SC Sand (W) 1 Kết thúc HT 0-1 2
Andernach (W)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| SC Sand (W) | Phút | |
| 32' | ⚽ 0 - 1 Gansser M. | |
| HT 0-1 | ||
| Ugochukwu M. 1 - 1 ⚽ | 77' | |
| 85' | ⚽ 1 - 2 Schraa C. | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 9 | 5 | 19 | 22 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 21 | 18 |
| Điểm | 6 | 6 | 14 | 19 |
Chủ = SC Sand (W) · Khách = Andernach (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Sand (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (50%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 4 (50%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Bảng xếp hạng
SC Sand (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 7 | 6 | 9 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 | 12 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 2 | 6 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 15 | - | - |
Andernach (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 6 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 8 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
SC Sand (W) 6 (60%)Hòa 2 (20%)Andernach (W) 2 (20%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Andernach (W) | 1-1 (0-0) | SC Sand (W) | - | - | H |
| 07/12/25 | SC Sand (W) | 4-0 (2-0) | Andernach (W) | - | - | T |
| 11/05/25 | SC Sand (W) | 6-0 (5-0) | Andernach (W) | - | - | T |
| 08/12/24 | Andernach (W) | 0-7 (0-5) | SC Sand (W) | - | - | T |
| 18/08/24 | Andernach (W) | 1-2 (0-2) | SC Sand (W) | - | - | T |
| 17/03/24 | SC Sand (W) | 0-1 (0-0) | Andernach (W) | - | - | B |
| 17/09/23 | Andernach (W) | 0-3 (0-1) | SC Sand (W) | - | - | T |
| 21/05/23 | SC Sand (W) | 1-1 (1-1) | Andernach (W) | - | - | H |
| 05/02/23 | Andernach (W) | 2-0 (1-0) | SC Sand (W) | - | - | B |
| 25/09/21 | Andernach (W) | 0-1 (0-1) | SC Sand (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — SC Sand (W)
TTBBHHBTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/19 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Koln II (W) | 1-3 (0-3) | SC Sand (W) | - | - | T |
| 25/07/26 | SC Sand (W) | 2-0 (1-0) | Basel (W) | - | - | T |
| 19/07/26 | Eintracht Frankfurt (W) | 3-1 (2-0) | SC Sand (W) | - | - | B |
| 09/07/26 | SC Sand (W) | 0-8 (0-5) | Hoffenheim (W) | - | - | B |
| 17/05/26 | SC Sand (W) | 2-2 (1-1) | VfB Stuttgart (W) | - | - | H |
| 10/05/26 | Andernach (W) | 1-1 (0-0) | SC Sand (W) | - | - | H |
| 03/05/26 | FFC Frankfurt II (W) | 3-1 (2-0) | SC Sand (W) | - | - | B |
| 26/04/26 | SC Sand (W) | 2-0 (0-0) | Bayern Munich II (W) | - | - | T |
| 04/04/26 | SV Meppen (W) | 1-1 (0-1) | SC Sand (W) | - | - | H |
| 29/03/26 | SC Sand (W) | 2-0 (1-0) | Monchengladbach (W) | - | - | T |
| 22/03/26 | SC Sand (W) | 2-1 (2-0) | Viktoria Berlin (W) | - | - | T |
| 19/03/26 | Turbine Potsdam (W) | 1-0 (0-0) | SC Sand (W) | - | - | B |
| 15/03/26 | Warbeyen (W) | 1-3 (0-1) | SC Sand (W) | - | - | T |
| 12/03/26 | Carl Zeiss Jena (W) | 4-1 (1-1) | SC Sand (W) | -0.5 | 3 | B |
| 22/02/26 | SC Sand (W) | 3-0 (2-0) | Ingolstadt 04 (W) | - | - | T |
| 08/02/26 | SC Sand (W) | 1-1 (1-1) | VfL Bochum (W) | - | - | H |
| 01/02/26 | Wolfsburg II (W) | 1-2 (0-2) | SC Sand (W) | - | - | T |
| 21/12/25 | SC Sand (W) | 2-0 (1-0) | 1.FSV Mainz 05 (W) | - | - | T |
| 14/12/25 | VfB Stuttgart (W) | 2-0 (2-0) | SC Sand (W) | - | - | B |
| 07/12/25 | SC Sand (W) | 4-0 (2-0) | Andernach (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Andernach (W)
BBTHTTHBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/21 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Andernach (W) | 1-2 (1-1) | SV Meppen (W) | - | - | B |
| 20/07/26 | Andernach (W) | 1-5 (0-3) | Koln (W) | - | - | B |
| 17/05/26 | Monchengladbach (W) | 4-5 (2-3) | Andernach (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Andernach (W) | 1-1 (0-0) | SC Sand (W) | - | - | H |
| 03/05/26 | Warbeyen (W) | 1-5 (0-2) | Andernach (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Andernach (W) | 2-0 (1-0) | Wolfsburg II (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | FFC Frankfurt II (W) | 2-2 (0-0) | Andernach (W) | - | - | H |
| 29/03/26 | Andernach (W) | 0-4 (0-2) | SV Meppen (W) | - | - | B |
| 22/03/26 | Bayern Munich II (W) | 1-1 (1-1) | Andernach (W) | - | - | H |
| 15/03/26 | Andernach (W) | 0-1 (0-0) | VfL Bochum (W) | - | - | B |
| 22/02/26 | 1.FSV Mainz 05 (W) | 5-2 (2-1) | Andernach (W) | - | - | B |
| 15/02/26 | Ingolstadt 04 (W) | 3-2 (3-1) | Andernach (W) | 0 | 3.5 | B |
| 08/02/26 | Andernach (W) | 2-1 (2-0) | Turbine Potsdam (W) | - | - | T |
| 01/02/26 | VfB Stuttgart (W) | 3-3 (2-1) | Andernach (W) | - | - | H |
| 21/12/25 | Andernach (W) | 0-2 (0-1) | Viktoria Berlin (W) | - | - | B |
| 14/12/25 | Andernach (W) | 5-1 (2-1) | Monchengladbach (W) | - | - | T |
| 07/12/25 | SC Sand (W) | 4-0 (2-0) | Andernach (W) | - | - | B |
| 22/11/25 | Andernach (W) | 2-1 (1-0) | Warbeyen (W) | - | - | T |
| 09/11/25 | Wolfsburg II (W) | 0-2 (0-2) | Andernach (W) | - | - | T |
| 02/11/25 | Andernach (W) | 0-0 (0-0) | FFC Frankfurt II (W) | - | - | H |
So Sánh Sức Mạnh
57 43
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T6 H2 B2T2 H2 B6
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn0.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Sand (W) (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Andernach (W) (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Sand (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.59 | 4.00 | 3.80 | 0.83 | 3.50 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.54 ↓ | 4.10 ↑ | 4.00 ↑ | 0.83 | 3.50 | 0.81 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.61 | 4.20 | 3.90 | 0.36 | 2.50 | 1.90 | - | - | - |
| Live | 1.61 | 4.20 | 3.90 | 0.36 | 2.50 | 1.90 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.56 | 4.48 | 4.06 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | 1.53 | 1.50 | 0.43 |
| Live | 1.56 | 4.48 | 4.06 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | 1.53 | 1.50 | 0.43 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.