Kết quả bóng đá trận SC Uniao Torreense U19 vs CD Mafra U19, 23:00 ngày 15/08/2026
Liga Revelacao U19 (Bồ Đào Nha) · 23:00 ngày 15/08/2026
SC Uniao Torreense U19 0 Kết thúc HT 0-0 1
CD Mafra U19
🟨 2 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| SC Uniao Torreense U19 | Phút | |
| 45' | ||
| HT 0-0 | ||
| 48' | ||
| 54' | ||
| 64' | ||
| 82' | ||
| 85' | ||
| 90+1' | ||
| 90+6' | ⚽ 0 - 1 Haraga D. | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 8 | 2 | 14 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 9 | 10 | 14 |
| Điểm | 9 | 2 | 17 | 15 |
Chủ = SC Uniao Torreense U19 · Khách = CD Mafra U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Uniao Torreense U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (18%) | Thắng/Thắng | 3 (9%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 6 (18%) | Hòa/Thắng | 4 (12%) |
| 8 (24%) | Hòa/Hòa | 5 (15%) |
| 7 (21%) | Hòa/Bại | 5 (15%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 5 (15%) |
| 6 (18%) | Bại/Bại | 7 (21%) |
Bảng xếp hạng
SC Uniao Torreense U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 4 | 4 | 2 | 12 | 8 | 16 | 3 |
| Sân nhà | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 2 | 10 | 3 |
| Sân khách | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 6 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 2 | - | - |
CD Mafra U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 4 | 4 | 2 | 13 | 9 | 16 | 2 |
| Sân nhà | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 5 | 11 | 2 |
| Sân khách | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
SC Uniao Torreense U19 3 (50%)Hòa 1 (17%)CD Mafra U19 2 (33%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/04/26 | SC Uniao Torreense U19 | 1-0 (1-0) | CD Mafra U19 | - | - | T |
| 21/03/26 | CD Mafra U19 | 1-1 (1-1) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | H |
| 19/10/25 | CD Mafra U19 | 2-1 (0-0) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | B |
| 09/08/25 | SC Uniao Torreense U19 | 3-1 (1-0) | CD Mafra U19 | - | - | T |
| 23/11/24 | CD Mafra U19 | 2-1 (1-0) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | B |
| 18/08/24 | SC Uniao Torreense U19 | 2-0 (2-0) | CD Mafra U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — SC Uniao Torreense U19
HTHTHTHBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 12/7 (10 trận) Châu Á: 4/5/1 T/X: 7/3/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SC Farense U19 | 0-0 (0-0) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | H |
| 25/04/26 | SC Uniao Torreense U19 | 2-0 (0-0) | Tondela U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | Academico Viseu U19 | 0-0 (0-0) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | H |
| 04/04/26 | SC Uniao Torreense U19 | 1-0 (1-0) | CD Mafra U19 | - | - | T |
| 21/03/26 | CD Mafra U19 | 1-1 (1-1) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | H |
| 14/03/26 | SC Uniao Torreense U19 | 4-1 (3-0) | Belenenses U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Alverca U19 | 1-1 (0-0) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | H |
| 28/02/26 | Tondela U19 | 3-1 (3-0) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | B |
| 21/02/26 | SC Uniao Torreense U19 | 0-0 (0-0) | Academico Viseu U19 | - | - | H |
| 31/01/26 | Belenenses U19 | 1-2 (0-0) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | T |
| 24/01/26 | SC Uniao Torreense U19 | 0-1 (0-0) | Alverca U19 | - | - | B |
| 10/01/26 | SC Uniao Torreense U19 | 0-1 (0-1) | Santa Clara U19 | - | - | B |
| 04/01/26 | Belenenses U19 | 1-0 (1-0) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | B |
| 21/12/25 | Tondela U19 | 1-0 (0-0) | SC Uniao Torreense U19 | +0.25 | 2.25 | B |
| 13/12/25 | Sporting Lisbon U19 | 1-1 (1-1) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | H |
| 07/12/25 | SC Uniao Torreense U19 | 1-0 (0-0) | Academico Viseu U19 | - | - | T |
| 01/12/25 | Alverca U19 | 0-2 (0-0) | SC Uniao Torreense U19 | -0.5 | 2.5 | T |
| 08/11/25 | SC Uniao Torreense U19 | 0-1 (0-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | B |
| 25/10/25 | SC Uniao Torreense U19 | 2-2 (1-0) | Benfica U19 | - | - | H |
| 19/10/25 | CD Mafra U19 | 2-1 (0-0) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — CD Mafra U19
BTTBHHHHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/9 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | CD Mafra U19 | 0-1 (0-0) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | B |
| 25/04/26 | CD Mafra U19 | 3-0 (1-0) | Academico Viseu U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | Alverca U19 | 0-1 (0-0) | CD Mafra U19 | - | - | T |
| 04/04/26 | SC Uniao Torreense U19 | 1-0 (1-0) | CD Mafra U19 | - | - | B |
| 21/03/26 | CD Mafra U19 | 1-1 (1-1) | SC Uniao Torreense U19 | - | - | H |
| 14/03/26 | CD Mafra U19 | 2-2 (1-2) | Tondela U19 | - | - | H |
| 07/03/26 | Belenenses U19 | 0-0 (0-0) | CD Mafra U19 | - | - | H |
| 28/02/26 | Academico Viseu U19 | 1-1 (0-1) | CD Mafra U19 | - | - | H |
| 21/02/26 | CD Mafra U19 | 3-1 (2-0) | Alverca U19 | - | - | T |
| 31/01/26 | Tondela U19 | 2-0 (1-0) | CD Mafra U19 | - | - | B |
| 24/01/26 | CD Mafra U19 | 2-1 (0-1) | Belenenses U19 | - | - | T |
| 10/01/26 | CD Mafra U19 | 2-2 (2-1) | Belenenses U19 | - | - | H |
| 21/12/25 | CD Mafra U19 | 3-1 (1-0) | Academico Viseu U19 | -1 | 2.5 | T |
| 17/12/25 | Benfica U19 | 3-0 (0-0) | CD Mafra U19 | -2.5 | 3.75 | B |
| 13/12/25 | CD Mafra U19 | 0-2 (0-1) | Santa Clara U19 | - | - | B |
| 07/12/25 | Tondela U19 | 0-0 (0-0) | CD Mafra U19 | - | - | H |
| 01/12/25 | CD Mafra U19 | 0-5 (0-2) | Sporting Lisbon U19 | -0.75 | 2.5 | B |
| 22/11/25 | Uniao Leiria U19 | 6-3 (4-1) | CD Mafra U19 | - | - | B |
| 01/11/25 | Belenenses U19 | 1-0 (0-0) | CD Mafra U19 | - | - | B |
| 25/10/25 | Alverca U19 | 1-1 (1-0) | CD Mafra U19 | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
25
Sút bóng
610
Sút cầu môn
25
Tấn công
7981
Tấn công nguy hiểm
3737
Sút ngoài cầu môn
45
Đá phạt trực tiếp
44
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Việt vị
22
Quả ném biên
83
So Sánh Sức Mạnh
59 41
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B2T2 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B0T0 H0 B3
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Uniao Torreense U19 (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
CD Mafra U19 (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Uniao Torreense U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.71 | 3.30 | 3.95 | 0.73 | 2.25 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↑ | 3.30 | 3.75 ↓ | 0.73 | 2.25 | 0.92 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.75 | 3.38 | 4.33 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.99 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.75 | 3.38 | 4.33 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.99 | 0.75 | 0.79 | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.50 | 4.15 | 0.77 | 2.25 | 0.94 | 0.97 | 0.75 | 0.74 |
| Live | 1.70 ↓ | 3.52 ↑ | 4.38 ↑ | 0.75 ↓ | 2.25 | 0.94 | 0.90 ↓ | 0.75 | 0.73 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 1.00 | 0.75 | 0.80 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.