Kết quả bóng đá trận SC Verl vs MSV Duisburg, 21:30 ngày 15/08/2026
3.Liga (Đức) · 21:30 ngày 15/08/2026
SC Verl 2 Kết thúc HT 1-0 4
MSV Duisburg
🟨 3 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 4 - 11
Thời tiết: Giông bão Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| SC Verl | Phút | |
| Tim Heike(Assists:Almin Mesanovic) 1 - 0 ⚽ | 8' | |
| 20' | Jan Symalla | |
| Yari Otto | 28' | |
| Paul Lehmann | 33' | |
| HT 1-0 | ||
| Andre Leipold(Assists:Felix Vogler) (Kiến tạo: Felix Vogler) 2 - 0 ⚽ | 46' | |
| Paul Lehmann | 48' | |
| 61' | ⚽ 2 - 1 Florian Kruger(Assists:Can Coskun) | |
| 62' | ⚽ 2 - 2 Florian Kruger(Assists:Patrick Sussek) | |
| 69' | ⚽ 2 - 3 Lex-Tyger Lobinger | |
| 72' | ⚽ 2 - 4 Patrick Sussek(Assists:Can Coskun) | |
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 8 | 14 | 22 |
| Mất bàn | 9 | 5 | 22 | 13 |
| Điểm | 0 | 6 | 9 | 20 |
Chủ = SC Verl · Khách = MSV Duisburg
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SC Verl | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (30%) | Thắng/Thắng | 5 (45%) |
| 2 (20%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 3 (30%) | Bại/Bại | 2 (18%) |
Bảng xếp hạng
SC Verl
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 0 | 3 | 4 | 10 | 0 | 20 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 6 | 0 | 20 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 | 19 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 12 | - | - |
MSV Duisburg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 2 | 9 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 0 | 6 | 1 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 2 | 3 | 4 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
SC Verl 3 (30%)Hòa 3 (30%)MSV Duisburg 4 (40%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/02/26 | MSV Duisburg | 4-2 (3-1) | SC Verl | 0 | 3 | B |
| 30/08/25 | SC Verl | 2-3 (1-0) | MSV Duisburg | 0 | 3 | B |
| 10/02/24 | SC Verl | 1-3 (1-1) | MSV Duisburg | +0.5 | 2.75 | B |
| 16/09/23 | MSV Duisburg | 2-3 (2-1) | SC Verl | 0 | 3 | T |
| 18/03/23 | MSV Duisburg | 3-3 (2-2) | SC Verl | 0 | 2.5 | H |
| 18/09/22 | SC Verl | 1-0 (0-0) | MSV Duisburg | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/05/22 | SC Verl | 1-1 (0-1) | MSV Duisburg | +0.5 | 3 | H |
| 11/12/21 | MSV Duisburg | 2-2 (1-1) | SC Verl | -0.25 | 2.75 | H |
| 03/04/21 | SC Verl | 1-2 (0-1) | MSV Duisburg | +0.25 | 2.5 | B |
| 21/11/20 | MSV Duisburg | 0-4 (0-1) | SC Verl | 0 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — SC Verl
BBTBTTBTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Alemannia Aachen | 4-1 (0-1) | SC Verl | -0.5 | 3.25 | B |
| 01/08/26 | RB Leipzig | 4-0 (1-0) | SC Verl | - | - | B |
| 26/07/26 | SC Verl | 6-1 (3-1) | Bremer SV | +1.75 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | VfL Wolfsburg | 3-0 (1-0) | SC Verl | -1.5 | 3 | B |
| 15/07/26 | SC Paderborn 07 II | 0-1 (0-0) | SC Verl | - | - | T |
| 16/05/26 | SC Verl | 3-0 (1-0) | TSV 1860 Munchen | +0.75 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | Rot-Weiss Essen | 1-0 (0-0) | SC Verl | 0 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | SC Verl | 4-0 (3-0) | Havelse | +1.75 | 3.75 | T |
| 25/04/26 | VfL Osnabruck | 2-1 (0-1) | SC Verl | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | SC Verl | 2-0 (0-0) | FC Viktoria koln | +0.75 | 3 | T |
| 12/04/26 | Erzgebirge Aue | 1-1 (0-1) | SC Verl | +0.75 | 3.25 | H |
| 09/04/26 | SC Verl | 1-2 (1-0) | Hansa Rostock | +0.25 | 3 | B |
| 05/04/26 | SSV Ulm 1846 | 1-0 (1-0) | SC Verl | +0.75 | 3 | B |
| 21/03/26 | SC Verl | 3-0 (0-0) | Saarbrucken | +0.5 | 3 | T |
| 15/03/26 | SC Verl | 4-0 (3-0) | Schweinfurt 05 FC | +1.75 | 3.5 | T |
| 09/03/26 | Ingolstadt | 1-2 (0-2) | SC Verl | +0.25 | 3.25 | T |
| 04/03/26 | SC Verl | 1-2 (0-2) | Jahn Regensburg | +0.75 | 3 | B |
| 28/02/26 | Energie Cottbus | 0-0 (0-0) | SC Verl | 0 | 3.25 | H |
| 21/02/26 | Alemannia Aachen | 3-1 (2-1) | SC Verl | +0.5 | 3 | B |
| 14/02/26 | SC Verl | 3-1 (2-1) | TSG Hoffenheim (Youth) | +0.75 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — MSV Duisburg
THHBTTTHHT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 17/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | MSV Duisburg | 3-0 (1-0) | SV Meppen | +1.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | Sparta Rotterdam | 0-0 (0-0) | MSV Duisburg | -1 | 3.25 | H |
| 25/07/26 | Arminia Bielefeld | 1-1 (1-1) | MSV Duisburg | -1 | 3 | H |
| 22/07/26 | MSV Duisburg | 2-4 (1-4) | Beerschot Wilrijk | +0.25 | 3.5 | B |
| 18/07/26 | Bonner | 1-4 (0-1) | MSV Duisburg | +1.25 | 3 | T |
| 12/07/26 | FC Oss | 0-1 (0-1) | MSV Duisburg | - | - | T |
| 08/07/26 | NEC Nijmegen | 2-3 (0-2) | MSV Duisburg | -1.25 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | MSV Duisburg | 1-1 (0-0) | FC Viktoria koln | +1.25 | 3 | H |
| 09/05/26 | Erzgebirge Aue | 0-0 (0-0) | MSV Duisburg | +0.75 | 3 | H |
| 03/05/26 | MSV Duisburg | 2-1 (1-0) | Energie Cottbus | -0.25 | 3 | T |
| 25/04/26 | Alemannia Aachen | 3-1 (2-0) | MSV Duisburg | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | MSV Duisburg | 3-1 (1-1) | TSG Hoffenheim (Youth) | +0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | SV Waldhof Mannheim | 1-4 (0-2) | MSV Duisburg | 0 | 2.75 | T |
| 08/04/26 | MSV Duisburg | 1-0 (1-0) | VfL Osnabruck | 0 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Rot-Weiss Essen | 1-0 (1-0) | MSV Duisburg | -0.25 | 3 | B |
| 22/03/26 | MSV Duisburg | 2-1 (0-0) | TSV 1860 Munchen | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Hansa Rostock | 5-1 (4-1) | MSV Duisburg | -0.5 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | MSV Duisburg | 4-2 (1-1) | Saarbrucken | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/03/26 | Ingolstadt | 0-0 (0-0) | MSV Duisburg | 0 | 2.75 | H |
| 01/03/26 | MSV Duisburg | 1-1 (0-1) | Havelse | +1 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
411
Phạt góc (HT)
16
Thẻ vàng
31
Sút bóng
418
Sút cầu môn
49
Tấn công
5880
Tấn công nguy hiểm
3064
Sút ngoài cầu môn
06
Cản bóng
03
Đá phạt trực tiếp
1616
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
Phạm lỗi
1512
Việt vị
04
Quả ném biên
2021
So Sánh Sức Mạnh
51 49
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B4T4 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B3T3 H1 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SC Verl (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
MSV Duisburg (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 4 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SC Verl (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
MSV Duisburg (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (100%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
V
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SC Verl | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1924 | Thành lập | 1900-9-17 |
| Stadion an der Poststrasse | Sân nhà | MSV-Arena |
| 5000 | Sức chứa | 31500 |
| HLV | Dietmar Hirsch | |
| GER | Khu vực | Duisburg |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.50 | 2.13 | 0.80 | 2.75 | 0.98 | 0.88 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 401.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.21 ↓ | -0.25 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.13 | 2.55 | 0.60 | 2.75 | 0.74 | 0.71 | 0.00 | 0.63 |
| Live | 34.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.58 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | 0.29 ↓ | -0.25 | 1.37 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.18 | 3.45 | 2.69 | 0.80 | 2.75 | 1.02 | 1.03 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 9.20 ↑ | 2.42 ↓ | 1.73 ↓ | 5.55 ↑ | 6.50 | 0.06 ↓ | 9.09 ↑ | 0.00 | 0.01 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.35 | 3.10 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.10 | 0.50 | 0.65 |
| Live | 50.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.05 ↓ | 7.00 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | 1.10 | 0.00 | 0.65 | |
| 10BET | Sớm | 2.18 | 3.35 | 2.75 | 0.72 | 2.75 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.37 ↓ | 4.13 ↑ | 7.23 ↑ | 2.42 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.18 | 3.45 | 2.69 | 0.80 | 2.75 | 1.02 | 1.03 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 110.00 ↑ | 7.20 ↑ | 1.05 ↓ | 6.66 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 9.09 ↑ | 0.00 | 0.01 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.14 | 3.70 | 2.75 | 0.78 | 2.75 | 1.02 | 0.95 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 26.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.88 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 0.05 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.21 | 3.31 | 2.72 | 0.85 | 2.75 | 1.01 | 1.03 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 9.00 ↑ | 2.37 ↓ | 1.76 ↓ | 5.00 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.21 ↓ | -0.25 | 3.22 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.08 | 3.67 | 3.08 | 0.79 | 2.75 | 1.01 | 0.85 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 1.99 ↓ | 3.07 ↓ | 4.20 ↑ | 5.85 ↑ | 6.50 | 0.07 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 2.50 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.00 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.40 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.80 | 0.75 | 2.75 | 0.98 | 0.95 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 24.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.38 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 11.51 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.92 | 3.74 | 3.44 | 0.97 | 3.00 | 0.79 | 0.93 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 11.03 ↑ | 2.32 ↓ | 1.83 ↓ | 3.19 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | 0.26 ↓ | -0.25 | 2.81 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.60 | 3.10 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 401.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.77 ↑ | 6.50 | 0.93 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.45 | 3.16 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | 0.55 | 0.00 | 1.30 |
| Live | 401.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 1.95 ↑ | 6.50 | 0.40 ↓ | 0.57 ↑ | -0.25 | 1.41 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 0.78 | 2.75 | 1.03 | 0.83 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 451.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | 0.23 ↓ | -0.25 | 3.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.75 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.50 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SC Verl | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| MSV Duisburg | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).