Kết quả bóng đá trận Scarborough vs Spennymoor Town, 01:45 ngày 19/08/2026
National League North (Anh) · 01:45 ngày 19/08/2026
Scarborough 3 Kết thúc HT 3-0 0
Spennymoor Town
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Scarborough | Phút | |
| Rio Allan 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| 19' | ||
| 19' | ❌ Richie Bennett Đá hỏng penalty | |
| Mo Fadera 2 - 0 ⚽ | 25' | |
| 31' | ||
| Rio Allan 3 - 0 ⚽ | 38' | |
| HT 3-0 | ||
| 57' | ||
| 84' | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 16 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 15 | 17 |
| Điểm | 3 | 1 | 12 | 9 |
Chủ = Scarborough · Khách = Spennymoor Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Scarborough | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (30%) | Thắng/Thắng | 12 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (5%) |
| 1 (10%) | Thắng/Bại | 2 (3%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 7 (12%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 8 (14%) |
| 3 (30%) | Hòa/Bại | 6 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 4 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (3%) |
| 2 (20%) | Bại/Bại | 14 (24%) |
Bảng xếp hạng
Scarborough
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 0 | 3 | 14 | 10 | 9 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 2 | 6 | 5 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 8 | 3 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 12 | - | - |
Spennymoor Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 13 | 5 | 22 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 18 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 7 | 1 | 22 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Scarborough 2 (22%)Hòa 7 (78%)Spennymoor Town 0 (0%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/04/26 | Scarborough | 1-0 (0-0) | Spennymoor Town | +0.25 | 2.25 | T |
| 31/12/25 | Spennymoor Town | 1-1 (1-0) | Scarborough | -0.5 | 2.5 | H |
| 18/04/25 | Spennymoor Town | 1-1 (0-0) | Scarborough | -0.25 | 2.5 | H |
| 01/01/25 | Scarborough | 1-1 (0-0) | Spennymoor Town | 0 | 2.75 | H |
| 06/04/24 | Scarborough | 1-1 (1-0) | Spennymoor Town | +0.25 | 2.5 | H |
| 10/01/24 | Spennymoor Town | 1-1 (0-0) | Scarborough | 0 | 2.5 | H |
| 18/02/23 | Spennymoor Town | 2-2 (1-1) | Scarborough | -0.25 | 2.5 | H |
| 29/10/22 | Scarborough | 2-2 (2-0) | Spennymoor Town | +0.25 | 2.5 | H |
| 11/01/17 | Scarborough | 3-1 (0-0) | Spennymoor Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Scarborough
TBBTBBHTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/16 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Hednesford Town | 3-4 (1-1) | Scarborough | -0.25 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | Scarborough | 0-1 (0-1) | South Shields | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Harrogate Town | 2-1 (0-1) | Scarborough | - | - | B |
| 29/07/26 | Scarborough | 1-0 (1-0) | Hull U21 | - | - | T |
| 25/07/26 | Scarborough | 0-2 (0-1) | Barnsley | -1 | 2.75 | B |
| 29/04/26 | Buxton FC | 4-2 (0-0) | Scarborough | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Bedford Town | 1-1 (0-0) | Scarborough | +0.25 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Scarborough | 2-1 (0-1) | Merthyr Town | +0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | Buxton FC | 2-0 (1-0) | Scarborough | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Scarborough | 1-0 (0-0) | Spennymoor Town | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/04/26 | Darlington | 1-2 (0-0) | Scarborough | -0.5 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Scarborough | 0-0 (0-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Leamington | 1-2 (1-0) | Scarborough | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Scarborough | 1-1 (0-1) | AFC Telford United | 0 | 2.5 | H |
| 11/03/26 | Scarborough | 1-1 (1-0) | Kings Lynn | +0.25 | 2.25 | H |
| 07/03/26 | Oxford City | 0-2 (0-0) | Scarborough | 0 | 2.5 | T |
| 04/03/26 | Scarborough | 0-0 (0-0) | Hereford FC | +0.5 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | Scarborough | 2-2 (1-1) | Macclesfield Town | 0 | 3 | H |
| 25/02/26 | Alfreton Town | 2-1 (1-0) | Scarborough | 0 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Hereford FC | 1-2 (0-2) | Scarborough | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Spennymoor Town
THHTBBHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/8 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 2/1/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Spennymoor Town | 2-1 (0-0) | Merthyr Town | +0.5 | 3 | T |
| 08/08/26 | Morecambe | 1-1 (0-1) | Spennymoor Town | -0.75 | 3 | H |
| 25/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (1-0) | Marine | +0.5 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Macclesfield Town | 0-2 (0-2) | Spennymoor Town | -1 | 3 | T |
| 11/04/26 | Spennymoor Town | 0-1 (0-1) | Worksop Town | +0.5 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Scarborough | 1-0 (0-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (0-1) | South Shields | -0.75 | 3 | H |
| 01/04/26 | Spennymoor Town | 3-1 (0-1) | Kidderminster Harriers | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Kings Lynn | 0-1 (0-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/03/26 | Hereford FC | 1-2 (0-2) | Spennymoor Town | -0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Spennymoor Town | 1-1 (0-1) | Alfreton Town | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/03/26 | Spennymoor Town | 4-1 (2-1) | Curzon Ashton FC | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Merthyr Town | 2-3 (1-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 3 | T |
| 11/03/26 | Southport FC | 2-0 (1-0) | Spennymoor Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Spennymoor Town | 0-0 (0-0) | Bedford Town | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | Chester FC | 2-1 (1-1) | Spennymoor Town | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/02/26 | Spennymoor Town | 1-0 (1-0) | Chorley FC | -0.25 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | Spennymoor Town | 0-4 (0-1) | Darlington | 0 | 2.75 | B |
| 18/02/26 | Leamington | 0-2 (0-1) | Spennymoor Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | Peterborough Sports | 1-3 (0-1) | Spennymoor Town | -0.25 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
65
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
13
Sút bóng
234
Sút cầu môn
53
Tấn công
9792
Tấn công nguy hiểm
6154
Sút ngoài cầu môn
181
Đá phạt trực tiếp
1310
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
Phạm lỗi
810
Việt vị
13
Quả ném biên
3421
So Sánh Sức Mạnh
44 56
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T2 H7 B0T0 H7 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H3 B0T0 H3 B2
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Scarborough (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Spennymoor Town (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Scarborough (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Spennymoor Town (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (50%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Scarborough | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1879 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.20 | 0.97 | 2.50 | 0.87 | 1.02 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.07 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.90 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.25 | 3.00 | 0.93 | 2.50 | 0.85 | 0.94 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 34.00 ↑ | 3.15 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.48 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.02 | 3.20 | 3.15 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 0.83 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.20 ↑ | 30.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.45 | 3.15 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 55.00 ↑ | 7.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.97 | 3.20 | 2.95 | 0.76 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 11.11 ↑ | 38.57 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.02 | 3.20 | 3.15 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 0.83 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.20 ↑ | 30.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.03 | 3.20 | 2.90 | 0.94 | 2.50 | 0.76 | 0.80 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 13.00 ↑ | 2.04 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.03 | 3.08 | 3.07 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.85 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 21.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.07 | 3.35 | 3.09 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 0.83 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 33.00 ↑ | 5.85 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 4.75 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.12 ↓ | 2.50 | 4.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.00 | 0.90 | 2.75 | 0.64 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 59.00 ↑ | 284.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.75 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.12 | 3.18 | 3.20 | 0.97 | 2.50 | 0.79 | 0.85 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.08 ↓ | 10.83 ↑ | 30.40 ↑ | 2.71 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.62 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.25 | 3.00 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 226.00 ↑ | 0.93 ↑ | 3.50 | 0.72 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.08 | 3.40 | 3.15 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.53 | 0.00 | 1.29 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.11 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.10 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.80 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 0.95 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Scarborough | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Spennymoor Town | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).