Kết quả bóng đá trận Scolar Resita vs FC Bacau, 21:00 ngày 15/09/2026
Liga 2 Seria (Romania) · 21:00 ngày 15/09/2026
Scolar Resita 0 Kết thúc HT 0-0 1
FC Bacau
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Scolar Resita | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 54' | ||
| 54' | Coaja A. | |
| 59' | ||
| Barbut C. | 59' | |
| 72' | ⚽ 0 - 1 | |
| 72' | ⚽ 0 - 2 Marko Juric | |
| 82' | ||
| 82' | Paul Razvan Mitrica | |
| 📺 VAR | 83' | |
| Stefan Savija 📺 VAR | 83' | |
| 90' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 17 | 19 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 13 | 9 |
| Điểm | 6 | 4 | 19 | 16 |
Chủ = Scolar Resita · Khách = FC Bacau
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Scolar Resita | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (28%) | Thắng/Thắng | 6 (38%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 8 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 2 (5%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 7 (18%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 6 (15%) | Bại/Bại | 3 (19%) |
Bảng xếp hạng
Scolar Resita
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 10 | 3 | 8 | 35 | 29 | 33 | 8 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 0 | 5 | 21 | 14 | 18 | 10 |
| Sân khách | 10 | 4 | 3 | 3 | 14 | 15 | 15 | 9 |
FC Bacau
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 9 | 6 | 6 | 28 | 26 | 33 | 9 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 4 | 2 | 14 | 11 | 16 | 13 |
| Sân khách | 11 | 5 | 2 | 4 | 14 | 15 | 17 | 6 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1011
Sút cầu môn
76
Sút ngoài cầu môn
35
TL kiểm soát bóng
58%42%
Phạm lỗi
1822
Việt vị
03
Quả ném biên
2538
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Scolar Resita (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
FC Bacau (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Scolar Resita | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.88 | 3.30 | 3.60 | 0.88 | 2.50 | 0.86 | 0.94 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 51.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.07 ↓ | 5.10 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.50 | 4.20 | 0.93 | 2.50 | 0.86 | 0.99 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.65 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.99 | 3.30 | 3.20 | 0.94 | 2.50 | 0.88 | 0.99 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.30 ↑ | 1.04 ↓ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.77 | 3.20 | 4.30 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 95.00 ↑ | 6.75 ↑ | 1.07 ↓ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.99 | 3.30 | 3.20 | 0.94 | 2.50 | 0.88 | 0.99 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.91 | 3.30 | 3.40 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.91 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 29.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.33 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.94 | 2.98 | 3.13 | 0.89 | 2.50 | 0.85 | 0.94 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 70.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.07 ↓ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.67 | 3.25 | 4.40 | 0.86 | 2.50 | 0.67 | 0.83 | 0.75 | 0.69 |
| Live | 30.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.30 | 4.54 | 0.96 | 2.50 | 0.75 | 1.92 | 1.50 | 0.32 |
| Live | 144.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.71 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.40 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.25 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 1.03 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Scolar Resita | +3/4 | 1 | 0 | 1 |
| FC Bacau | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).