Kết quả bóng đá trận SD Eibar C vs Santurtzi CD, 17:00 ngày 18/10/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 17:00 ngày 18/10/2026
SD Eibar C 2 Kết thúc HT 0-1 1
Santurtzi CD
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Diễn biến trận đấu
| SD Eibar C | Phút | |
| 20' | ||
| 24' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 21 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 10 | 22 |
| Điểm | 6 | 3 | 22 | 9 |
Chủ = SD Eibar C · Khách = Santurtzi CD
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SD Eibar C | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (50%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (25%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (50%) |
| 1 (25%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Bảng xếp hạng
SD Eibar C
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 |
Santurtzi CD
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
11
Thẻ vàng
01
Sút bóng
35
Sút cầu môn
01
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
57%43%
Việt vị
02
Quả ném biên
97
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SD Eibar C (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Santurtzi CD (30 trận)
Ghi 0.87 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| SD Eibar C | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.93 | 3.30 | 3.35 | 0.85 | 2.50 | 0.91 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.20 ↑ | 178.00 ↑ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.30 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.97 ↓ | 3.25 ↑ | 3.45 ↑ | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.93 | 3.30 | 3.35 | 0.85 | 2.50 | 0.91 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.90 ↑ | 148.00 ↑ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.50 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 41.00 ↑ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.20 | 3.10 | 0.84 | 2.50 | 0.88 | 0.98 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 1.10 ↓ | 5.75 ↑ | 137.00 ↑ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 0.97 ↓ | 0.00 | 0.78 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.65 | 0.82 | 2.50 | 0.88 | 0.42 | 0.00 | 1.65 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.30 ↑ | 59.00 ↑ | 6.77 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 0.88 | 2.50 | 0.93 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.10 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.