Kết quả bóng đá trận SD Huesca vs Sant Andreu, 00:15 ngày 30/08/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 00:15 ngày 30/08/2026
SD Huesca 1 Kết thúc HT 0-0 0
Sant Andreu
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Địa điểm: El Alcoraz Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| SD Huesca | Phút | |
| Rodriguez Salva Ruiz | 23' | |
| 23' | ||
| 28' | Marc Delgado | |
| 29' | Marc Delgado | |
| 29' | ||
| HT 0-0 | ||
| Sielva | 72' | |
| Sielva 1 - 0 ⚽ | 78' | |
| 87' | Carlos Blanco | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 4 | 4 |
| Hòa | 3 | 2 | 5 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 16 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 11 | 9 |
| Điểm | 3 | 2 | 17 | 15 |
Chủ = SD Huesca · Khách = Sant Andreu
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SD Huesca | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (40%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (22%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 1 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
SD Huesca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | - | - |
Sant Andreu
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 19 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
SD Huesca 2 (50%)Hòa 1 (25%)Sant Andreu 1 (25%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/02/07 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Sant Andreu | - | - | T |
| 01/10/06 | Sant Andreu | 3-1 (0-0) | SD Huesca | - | - | B |
| 06/03/06 | Sant Andreu | 2-3 (0-0) | SD Huesca | - | - | T |
| 10/10/05 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | Sant Andreu | - | - | H |
Thành tích gần đây — SD Huesca
TTHTBTTHBH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/6 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Barbastro | - | - | T |
| 16/08/26 | SD Huesca | 3-1 (2-0) | Teruel | +0.5 | 2 | T |
| 14/08/26 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-1) | SD Huesca | 0 | 2.5 | H |
| 07/08/26 | SD Huesca | 4-0 (1-0) | Andorra FC | 0 | 2.25 | T |
| 05/08/26 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | UD Logrones | +0.5 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | Real Sociedad B | 0-2 (0-1) | SD Huesca | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | SD Huesca | 1-0 (1-0) | Petro Atletico de Luanda | +0.5 | 2.5 | T |
| 01/06/26 | Cordoba | 1-1 (0-0) | SD Huesca | -0.75 | 2.75 | H |
| 24/05/26 | SD Huesca | 0-1 (0-0) | Castellon | -0.75 | 2.75 | B |
| 19/05/26 | Leganes | 0-0 (0-0) | SD Huesca | -0.5 | 2.5 | H |
| 12/05/26 | SD Huesca | 1-2 (0-1) | Real Sociedad B | +0.5 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Racing Santander | 4-2 (0-1) | SD Huesca | -1 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza | 0 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Eibar | 2-1 (0-0) | SD Huesca | -0.75 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | SD Huesca | 1-1 (0-0) | Deportivo La Coruna | -0.25 | 2 | H |
| 05/04/26 | Las Palmas | 2-1 (0-1) | SD Huesca | -1 | 2.25 | B |
| 02/04/26 | SD Huesca | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | +0.5 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | Granada CF | 4-2 (3-1) | SD Huesca | -0.5 | 2 | B |
| 21/03/26 | SD Huesca | 1-3 (1-2) | Almeria | 0 | 2.25 | B |
| 16/03/26 | Malaga | 5-3 (2-1) | SD Huesca | -0.75 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Sant Andreu
TTHTHHBBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/9 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Sant Andreu | 2-0 (0-0) | Terrassa | - | - | T |
| 20/08/26 | Sant Andreu | 3-1 (1-1) | CE Manresa | - | - | T |
| 16/08/26 | UE Olot | 0-0 (0-0) | Sant Andreu | - | - | H |
| 12/08/26 | Girona B | 1-2 (1-2) | Sant Andreu | +0.5 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | Sant Andreu | 1-1 (1-0) | CE Europa | -0.25 | 2.5 | H |
| 02/08/26 | RCD Espanyol B | 1-1 (0-1) | Sant Andreu | +0.25 | 2.5 | H |
| 29/07/26 | Mallorca B | 1-0 (0-0) | Sant Andreu | - | - | B |
| 03/05/26 | Sant Andreu | 0-1 (0-0) | Barbastro | +0.5 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | CD Alcoyano | 2-0 (2-0) | Sant Andreu | -1 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Sant Andreu | 2-1 (0-0) | Reus FC Reddis | +0.75 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Valencia CF Mestalla | 3-1 (1-0) | Sant Andreu | +0.5 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | UD Poblense | +0.5 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Barcelona B | 0-1 (0-0) | Sant Andreu | -0.25 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | Baleares | +0.25 | 2 | T |
| 14/03/26 | Castellon B | 1-2 (1-1) | Sant Andreu | +0.5 | 3 | T |
| 09/03/26 | RCD Espanyol B | 1-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2 | T |
| 02/03/26 | Sant Andreu | 1-0 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | +1 | 2.5 | T |
| 22/02/26 | Ibiza Islas Pitiusas | 1-3 (0-3) | Sant Andreu | 0 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Sant Andreu | 3-0 (0-0) | Andratks | +1.5 | 2.75 | T |
| 09/02/26 | Sant Andreu | 2-1 (2-0) | Girona B | +0.75 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
22
Sút bóng
59
Sút cầu môn
13
Tấn công
85117
Tấn công nguy hiểm
6994
Sút ngoài cầu môn
46
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Chuyền bóng
396455
Phạm lỗi
139
Việt vị
01
Cứu thua
30
Tắc bóng
1321
Cắt bóng
1510
So Sánh Sức Mạnh
42 58
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B1T1 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SD Huesca (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Sant Andreu (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SD Huesca | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1960 | Thành lập | |
| El Alcoraz | Sân nhà | |
| 8000 | Sức chứa | 0 |
| Bolo | HLV | |
| Huesca | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.62 | 3.40 | 4.70 | 1.27 | 2.75 | 1.07 | 1.09 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 3.60 | 5.25 | 0.99 | 2.50 | 0.76 | 0.84 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.53 ↓ | 3.90 ↑ | 6.00 ↑ | 0.81 ↓ | 2.25 | 0.99 ↑ | 0.97 ↑ | 1.00 | 0.79 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.65 | 3.45 | 4.45 | 1.01 | 2.50 | 0.75 | 0.84 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.52 ↓ | 3.65 ↑ | 5.50 ↑ | 1.04 ↑ | 2.50 | 0.76 ↑ | 0.67 ↓ | 0.75 | 1.14 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.65 | 3.50 | 5.25 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | 0.65 | 0.50 | 1.05 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.25 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 0.55 ↓ | 0.50 | 1.20 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.55 | 3.15 | 4.60 | 0.78 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.42 ↑ | 91.94 ↑ | 1.78 ↑ | 1.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.65 | 3.45 | 4.45 | 1.01 | 2.50 | 0.75 | 0.84 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.52 ↓ | 3.65 ↑ | 5.50 ↑ | 1.04 ↑ | 2.50 | 0.76 ↑ | 0.67 ↓ | 0.75 | 1.14 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.57 | 3.70 | 4.75 | 0.96 | 2.50 | 0.74 | 0.75 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.50 ↓ | 3.80 ↑ | 5.20 ↑ | 0.79 ↓ | 2.25 | 1.01 ↑ | 1.02 ↑ | 1.00 | 0.80 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.62 | 3.35 | 4.43 | 1.05 | 2.50 | 0.75 | 0.90 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.47 ↓ | 3.69 ↑ | 5.70 ↑ | 1.06 ↑ | 2.50 | 0.76 ↑ | 0.66 ↓ | 0.75 | 1.21 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.63 | 3.56 | 4.91 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.82 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.25 ↑ | 40.00 ↑ | 3.22 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.61 | 3.60 | 4.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 71.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.58 | 3.50 | 4.50 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.71 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.64 ↑ | 3.60 ↑ | 4.80 ↑ | 0.73 ↓ | 2.25 | 0.93 ↑ | 0.79 ↑ | 0.75 | 0.85 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.67 | 3.52 | 4.79 | 0.82 | 2.25 | 0.97 | 0.87 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.62 ↓ | 3.72 ↑ | 5.23 ↑ | 0.81 ↓ | 2.25 | 1.02 ↑ | 0.81 ↓ | 0.75 | 1.03 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.60 | 4.60 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.50 ↑ | 176.00 ↑ | 1.05 ↑ | 0.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.65 | 3.45 | 5.05 | 0.96 | 2.50 | 0.75 | 0.23 | 0.00 | 2.60 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.11 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.55 ↑ | 0.00 | 1.46 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.40 | 5.00 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.30 | 5.00 | 0.95 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SD Huesca | +3/4 | 1 | 0 | 1 |
| Sant Andreu | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).