Kết quả bóng đá trận SD Laredo vs Rayo Cantabria, 23:00 ngày 27/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 27/08/2026
SD Laredo 0 Kết thúc HT 0-1 2
Rayo Cantabria
🟨 1 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 37°C
Diễn biến trận đấu
| SD Laredo | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 Alejandro | |
| 6' | ⚽ 0 - 2 | |
| 25' | ||
| 33' | ||
| 33' | ||
| HT 0-1 | ||
| 66' | ⚽ 0 - 3 Mario Solorzano Diestro | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 1 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 5 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 3 | 21 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 11 | 15 |
| Điểm | 3 | 7 | 8 | 20 |
Chủ = SD Laredo · Khách = Rayo Cantabria
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SD Laredo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 16 (36%) | Thắng/Thắng | 7 (17%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 3 (7%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (11%) | Hòa/Thắng | 8 (20%) |
| 8 (18%) | Hòa/Hòa | 10 (24%) |
| 2 (4%) | Hòa/Bại | 6 (15%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (4%) | Bại/Hòa | 4 (10%) |
| 7 (16%) | Bại/Bại | 3 (7%) |
Thành tích đối đầu (18 trận)
SD Laredo 5 (28%)Hòa 6 (33%)Rayo Cantabria 7 (39%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 3 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 2 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/01/25 | SD Laredo | 2-1 (0-0) | Rayo Cantabria | -0.5 | 2.25 | T |
| 15/09/24 | Rayo Cantabria | 0-0 (0-0) | SD Laredo | -0.75 | 2.25 | H |
| 16/04/23 | Rayo Cantabria | 0-1 (0-1) | SD Laredo | -0.5 | 2 | T |
| 04/12/22 | SD Laredo | 0-2 (0-2) | Rayo Cantabria | +0.25 | 2 | B |
| 15/05/22 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-1) | SD Laredo | -1.25 | 2.25 | B |
| 09/01/22 | SD Laredo | 3-0 (3-0) | Rayo Cantabria | +0.25 | 2 | T |
| 09/01/21 | SD Laredo | 1-0 (1-0) | Rayo Cantabria | - | - | T |
| 16/02/20 | SD Laredo | 2-2 (0-1) | Rayo Cantabria | - | - | H |
| 22/09/19 | Rayo Cantabria | 1-3 (0-1) | SD Laredo | - | - | T |
| 10/03/19 | SD Laredo | 0-0 (0-0) | Rayo Cantabria | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/10/18 | Rayo Cantabria | 2-1 (0-0) | SD Laredo | - | - | B |
| 01/04/18 | SD Laredo | 0-2 (0-0) | Rayo Cantabria | - | - | B |
| 01/11/17 | Rayo Cantabria | 3-0 (2-0) | SD Laredo | +0.5 | 2.25 | B |
| 22/04/17 | SD Laredo | 0-0 (0-0) | Rayo Cantabria | - | - | H |
| 27/11/16 | Rayo Cantabria | 2-2 (0-1) | SD Laredo | - | - | H |
| 28/02/16 | Rayo Cantabria | 0-0 (0-0) | SD Laredo | -0.5 | 2.5 | H |
| 11/10/15 | SD Laredo | 0-2 (0-2) | Rayo Cantabria | - | - | B |
| 10/10/15 | SD Laredo | 0-2 (0-2) | Rayo Cantabria | - | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — SD Laredo
TBHBHHHHTH
Thắng 2 (20%)Hòa 6 (60%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 6/9 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 6/3/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SD Laredo | 1-0 (1-0) | Arenas Club de Getxo | - | - | T |
| 19/08/26 | SD Laredo | 0-3 (0-2) | Athletic Bilbao B | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/08/26 | SD Laredo | 1-1 (1-1) | CD Palencia Cristo Atletico | +0.25 | 2.5 | H |
| 12/08/26 | SD Laredo | 0-2 (0-1) | Suodu Pei | - | - | B |
| 06/06/26 | SD Laredo | 0-0 (0-0) | Club Deportivo Tropezon | - | - | H |
| 01/06/26 | Club Deportivo Tropezon | 0-0 (0-0) | SD Laredo | - | - | H |
| 23/05/26 | SD Laredo | 1-1 (1-0) | U.M. Escobedo | - | - | H |
| 17/05/26 | U.M. Escobedo | 0-0 (0-0) | SD Laredo | - | - | H |
| 09/05/26 | SD Laredo | 2-1 (1-1) | CD Colindres | - | - | T |
| 03/05/26 | Selaya FC | 1-1 (1-1) | SD Laredo | - | - | H |
| 25/04/26 | SD Laredo | 3-1 (2-1) | Atletico Albericia | - | - | T |
| 19/04/26 | SD Laredo | 1-1 (1-0) | CD Bezana | - | - | H |
| 11/04/26 | SD Torina | 1-1 (1-1) | SD Laredo | - | - | H |
| 02/04/26 | SD Laredo | 3-2 (2-0) | CD Barquereno | - | - | T |
| 29/03/26 | SD Noja | 1-3 (0-1) | SD Laredo | +1.25 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | SD Laredo | 2-1 (0-1) | Castro | - | - | T |
| 15/03/26 | CD Cayon | 0-2 (0-1) | SD Laredo | - | - | T |
| 08/03/26 | SD Laredo | 5-0 (2-0) | Montanas | - | - | T |
| 01/03/26 | U.M. Escobedo | 0-2 (0-1) | SD Laredo | - | - | T |
| 21/02/26 | SD Laredo | 2-1 (1-0) | CF Vimenor | - | - | T |
Thành tích gần đây — Rayo Cantabria
HTHTBTTBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/17 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Rayo Cantabria | 1-1 (1-1) | Sestao | -0.25 | 2.25 | H |
| 20/08/26 | Gimnastica Torrelavega | 0-2 (0-0) | Rayo Cantabria | -0.5 | 3 | T |
| 15/08/26 | Rayo Cantabria | 3-3 (3-1) | CD Basconia | 0 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | Rayo Cantabria | 2-1 (1-1) | Real Aviles | -0.75 | 2.5 | T |
| 06/08/26 | Portugalete | 2-0 (1-0) | Rayo Cantabria | -0.25 | 3 | B |
| 03/05/26 | Sarriana | 3-4 (1-2) | Rayo Cantabria | -0.25 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-0) | Real Avila CF | 0 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | coruxo FC | 3-1 (2-0) | Rayo Cantabria | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Rayo Cantabria | 3-2 (1-1) | Atletico Astorga | +0.75 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | CF Salmantino | 1-2 (0-1) | Rayo Cantabria | -0.5 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Rayo Cantabria | 1-0 (0-0) | Real Oviedo B | 0 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Burgos Promesas | 4-4 (2-2) | Rayo Cantabria | +0.25 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-1) | Real Valladol B | +0.25 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Deportivo La Coruna B | 2-1 (1-1) | Rayo Cantabria | -0.75 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Rayo Cantabria | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | UD Ourense | 3-3 (2-3) | Rayo Cantabria | -0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | Bergantinos CF | 3-4 (1-2) | Rayo Cantabria | -0.25 | 2 | T |
| 08/02/26 | Rayo Cantabria | 7-0 (2-0) | Samanod | +1 | 2.5 | T |
| 01/02/26 | Marino luanco | 1-1 (0-0) | Rayo Cantabria | -0.25 | 2 | H |
| 25/01/26 | Rayo Cantabria | 1-2 (0-0) | Union Langreo | +0.5 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
11
Sút bóng
612
Sút cầu môn
44
Tấn công
5767
Tấn công nguy hiểm
1929
Sút ngoài cầu môn
28
Đá phạt trực tiếp
1312
TL kiểm soát bóng
38%62%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Việt vị
22
Quả ném biên
2718
So Sánh Sức Mạnh
52 48
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T5 H6 B7T7 H6 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B4T4 H3 B3
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SD Laredo (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Rayo Cantabria (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SD Laredo | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Santander |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.35 | 3.30 | 2.60 | 1.02 | 2.50 | 0.82 | 0.82 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.90 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 2.10 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.10 | 2.30 | 0.92 | 2.25 | 0.76 | 0.74 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 56.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.32 ↓ | 1.96 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.45 | 3.10 | 2.01 | 0.77 | 2.25 | 0.99 | 0.95 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 28.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.13 ↓ | 2.63 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.89 ↓ | -0.50 | 0.95 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 3.45 | 3.10 | 2.01 | 0.77 | 2.25 | 0.99 | 0.95 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 41.00 ↑ | 5.20 ↑ | 1.11 ↓ | 2.63 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.00 | 3.15 | 1.99 | 0.75 | 2.25 | 0.95 | 0.95 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.38 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.31 ↓ | -0.25 | 2.12 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.23 | 3.00 | 2.94 | 0.77 | 2.25 | 1.05 | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 24.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.11 ↓ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 2.22 ↑ | 0.00 | 0.29 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.24 | 3.19 | 2.09 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.99 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 33.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.12 ↓ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 1.96 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.25 | 3.10 | 2.05 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.35 | 0.73 | 2.00 | 0.99 | 0.71 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.45 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 2.08 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.25 | 3.10 | 2.05 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.98 ↓ | 2.50 | 0.70 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.90 | 3.32 | 2.33 | 1.23 | 2.50 | 0.60 | 1.10 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 36.00 ↑ | 15.40 ↑ | 1.01 ↓ | 4.26 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 2.08 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.25 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 2.10 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.25 | 3.00 | 2.10 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 22.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.