Kết quả bóng đá trận SEISA OSA Rheia (W) vs Fujizakura Yamanashi (W), 11:00 ngày 18/10/2026

Football League 2 Nữ (Nhật Bản) · 11:00 ngày 18/10/2026
SEISA OSA Rheia (W)
0 Kết thúc HT 0-0 1
Fujizakura Yamanashi (W)
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 3 - 4
Nhiệt độ: 12°C

Diễn biến trận đấu

SEISA OSA Rheia (W) Phút Fujizakura Yamanashi (W)
HT 0-0
87'⚽ 0 - 1
FT 0-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 03 28
Hòa 10 20
Bại 20 62
Ghi bàn 06 722
Mất bàn 32 157
Điểm 19 824

Chủ = SEISA OSA Rheia (W) · Khách = Fujizakura Yamanashi (W)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

SEISA OSA Rheia (W) (22)Hiệp 1 / Cả trậnFujizakura Yamanashi (W) (21)
5 (23%)Thắng/Thắng11 (52%)
1 (5%)Thắng/Hòa0 (0%)
0 (0%)Hòa/Thắng1 (5%)
2 (9%)Hòa/Hòa4 (19%)
4 (18%)Hòa/Bại3 (14%)
1 (5%)Bại/Hòa0 (0%)
9 (41%)Bại/Bại2 (10%)

Bảng xếp hạng

SEISA OSA Rheia (W)

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1744919301610
Sân nhà8125411512
Sân khách93241519117

Fujizakura Yamanashi (W)

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng179442612312
Sân nhà9621177202
Sân khách832395115

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
3
4
Sút bóng
18
21
Sút cầu môn
6
6
Sút ngoài cầu môn
12
15
TL kiểm soát bóng
62%
38%
Việt vị
1
5
Quả ném biên
24
30
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

SEISA OSA Rheia (W) (23 trận)
Ghi 1.09 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Fujizakura Yamanashi (W) (21 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 0.76 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)0 - 1 — Khách thắng
Hiệp 20 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

SEISA OSA Rheia (W) Thông tin Fujizakura Yamanashi (W)
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm5.303.801.581.062.500.800.84-0.751.01
Live67.00 ↑15.00 ↑1.05 ↓4.80 ↑1.500.03 ↓1.11 ↑0.000.75 ↓
VcbetSớm4.103.201.550.712.500.630.72-1.000.62
Live34.00 ↑4.60 ↑1.05 ↓1.66 ↑1.500.20 ↓0.74 ↑0.000.60 ↓
Mansion88Sớm4.253.401.691.002.500.760.87-0.750.89
Live200.00 ↑7.10 ↑1.03 ↓7.14 ↑1.500.03 ↓0.97 ↑0.000.83 ↓
12betSớm4.253.401.691.002.500.760.87-0.750.89
Live200.00 ↑7.10 ↑1.03 ↓5.55 ↑1.500.07 ↓0.97 ↑0.000.83 ↓
CrownSớm4.153.351.640.962.500.740.85-0.750.85
Live15.50 ↑9.80 ↑1.01 ↓3.22 ↑1.500.01 ↓0.01 ↓-0.253.22 ↑
SbobetSớm3.103.052.000.972.500.831.02-0.250.78
Live140.00 ↑5.80 ↑1.03 ↓4.00 ↑1.500.11 ↓0.99 ↓0.000.81 ↑
LadbrokesSớm5.503.501.570.912.500.80---
Live51.00 ↑10.00 ↑1.02 ↓1.40 ↑2.500.44 ↓---
18BetSớm5.754.101.440.912.500.700.80-0.750.80
Live203.00 ↑7.25 ↑1.05 ↓7.11 ↑1.500.03 ↓0.89 ↑0.000.76 ↓
1xBetSớm4.743.401.710.962.500.750.35-1.501.85
Live54.00 ↑12.00 ↑1.02 ↓5.34 ↑1.500.09 ↓0.82 ↑0.000.92 ↓
Bet 365Sớm5.754.101.440.852.500.950.78-1.251.03
Live81.00 ↑17.00 ↑1.02 ↓6.00 ↑1.500.10 ↓1.10 ↑0.000.70 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.