Kết quả bóng đá trận Sepahan vs Gol Gohar FC, 23:00 ngày 28/08/2026
Persian Gulf Pro League · 23:00 ngày 28/08/2026
Sepahan 2 Kết thúc HT 2-0 0
Gol Gohar FC
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Foolad Shahr Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Sepahan | Phút | |
| Kasra Taheri(Assists:Armin Sohrabian) (Kiến tạo: Armin Sohrabian) 1 - 0 ⚽ | 7' | |
| 2 - 0 ⚽ | 7' | |
| Taheri K. 3 - 0 ⚽ | 7' | |
| Kasra Taheri(Assists:Aria Yousefi) (Kiến tạo: Aria Yousefi) 4 - 0 ⚽ | 38' | |
| HT 2-0 | ||
| 50' | Parsa Kafafi | |
| Kaveh Rezaei | 90+7' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 9 | 3 | 16 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 7 | 7 |
| Điểm | 9 | 4 | 20 | 15 |
Chủ = Sepahan · Khách = Gol Gohar FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sepahan | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (24%) | Thắng/Thắng | 10 (29%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 9 (24%) | Hòa/Thắng | 4 (12%) |
| 6 (16%) | Hòa/Hòa | 8 (24%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 3 (9%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (16%) | Bại/Bại | 7 (21%) |
Bảng xếp hạng
Sepahan
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 4 | 6 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | - | - |
Gol Gohar FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 3 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (17 trận)
Sepahan 7 (41%)Hòa 7 (41%)Gol Gohar FC 3 (18%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 3 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 5 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/01/26 | Sepahan | 1-1 (0-1) | Gol Gohar FC | +0.5 | 2.25 | H |
| 12/09/25 | Gol Gohar FC | 1-1 (1-0) | Sepahan | +0.5 | 1.75 | H |
| 02/05/25 | Sepahan | 1-2 (0-1) | Gol Gohar FC | +1 | 2 | B |
| 21/12/24 | Gol Gohar FC | 1-1 (1-0) | Sepahan | +0.5 | 2 | H |
| 15/06/24 | Sepahan | 2-1 (1-1) | Gol Gohar FC | +0.75 | 2 | T |
| 17/03/24 | Sepahan | 2-0 (1-0) | Gol Gohar FC | +0.5 | 2 | T |
| 28/12/23 | Gol Gohar FC | 3-1 (1-0) | Sepahan | +0.5 | 2 | B |
| 01/02/23 | Sepahan | 4-1 (2-0) | Gol Gohar FC | +0.5 | 1.75 | T |
| 27/08/22 | Gol Gohar FC | 2-2 (0-1) | Sepahan | +0.25 | 1.75 | H |
| 17/03/22 | Sepahan | 0-0 (0-0) | Gol Gohar FC | +0.5 | 2 | H |
| 04/12/21 | Gol Gohar FC | 0-3 (0-0) | Sepahan | +0.25 | 2 | T |
| 01/03/21 | Sepahan | 1-0 (0-0) | Gol Gohar FC | +0.5 | 2 | T |
| 07/11/20 | Gol Gohar FC | 3-1 (1-1) | Sepahan | - | - | B |
| 29/06/20 | Sepahan | 2-0 (2-0) | Gol Gohar FC | +0.75 | 2 | T |
| 21/10/19 | Gol Gohar FC | 0-2 (0-1) | Sepahan | +0.75 | 2 | T |
| 02/08/19 | Sepahan | 1-1 (1-0) | Gol Gohar FC | - | - | H |
| 18/10/14 | Gol Gohar FC | 0-0 (0-0) | Sepahan | - | - | H |
Thành tích gần đây — Sepahan
BBTHTHHTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/9 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Esteghlal Tehran | 2-0 (2-0) | Sepahan | 0 | 2 | B |
| 18/08/26 | Sepahan | 0-2 (0-0) | Tractor S.C. | 0 | 1.75 | B |
| 14/08/26 | Chadormalou Ardakan | 0-2 (0-0) | Sepahan | - | - | T |
| 27/02/26 | Peykan | 0-0 (0-0) | Sepahan | - | - | H |
| 23/02/26 | Sepahan | 3-1 (1-1) | Esteghlal Khozestan | - | - | T |
| 19/02/26 | Al-Ahli Doha | 0-0 (0-0) | Sepahan | 0 | 2.25 | H |
| 11/02/26 | Sepahan | 2-2 (2-1) | Al-Ahli Doha | +0.25 | 2.25 | H |
| 06/02/26 | Sepahan | 1-0 (1-0) | Kheybar Khorramabad | +0.75 | 1.75 | T |
| 01/02/26 | Tractor S.C. | 1-0 (1-0) | Sepahan | -0.25 | 2 | B |
| 28/01/26 | Sepahan | 1-1 (0-1) | Gol Gohar FC | +0.5 | 2.25 | H |
| 23/01/26 | Persepolis | 2-1 (0-0) | Sepahan | 0 | 1.5 | B |
| 17/01/26 | Sepahan | 0-0 (0-0) | Malavan | +0.75 | 2 | H |
| 01/01/26 | Sepahan | 1-2 (1-1) | Esteghlal Tehran | +0.25 | 2 | B |
| 27/12/25 | Sepahan | 1-0 (0-0) | Chadormalou Ardakan | +0.25 | 2 | T |
| 21/12/25 | Sepahan | 1-3 (1-1) | Kheybar Khorramabad | +1 | 1.75 | B |
| 15/12/25 | Foolad Khozestan | 0-1 (0-1) | Sepahan | +0.25 | 1.75 | T |
| 10/12/25 | Aluminium Arak | 0-1 (0-0) | Sepahan | +0.5 | 1.75 | T |
| 05/12/25 | Sepahan | 2-0 (0-0) | Fajr Sepasi | +1 | 2 | T |
| 30/11/25 | Mes Rafsanjan | 0-3 (0-1) | Sepahan | +0.75 | 1.75 | T |
| 25/11/25 | Sepahan | 2-0 (0-0) | Al Hussein Irbid | +0.75 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Gol Gohar FC
THTHBBTBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Gol Gohar FC | 3-0 (1-0) | Chadormalou Ardakan | - | - | T |
| 18/08/26 | Peykan | 0-0 (0-0) | Gol Gohar FC | 0 | 2 | H |
| 14/08/26 | Gol Gohar FC | 1-0 (0-0) | Nassaji Mazandaran | - | - | T |
| 29/06/26 | Gol Gohar FC | 0-0 (0-0) | Chadormalou Ardakan | - | - | H |
| 26/02/26 | Tractor S.C. | 1-0 (1-0) | Gol Gohar FC | - | - | B |
| 20/02/26 | Chadormalou Ardakan | 5-1 (1-1) | Gol Gohar FC | 0 | 1.75 | B |
| 14/02/26 | Gol Gohar FC | 3-1 (2-1) | Persepolis | - | - | T |
| 08/02/26 | Foolad Khozestan | 3-1 (2-1) | Gol Gohar FC | +0.25 | 1.5 | B |
| 03/02/26 | Gol Gohar FC | 1-0 (1-0) | Malavan | +0.25 | 1.75 | T |
| 28/01/26 | Sepahan | 1-1 (0-1) | Gol Gohar FC | -0.5 | 2.25 | H |
| 23/01/26 | Gol Gohar FC | 2-0 (0-0) | Fajr Sepasi | +0.25 | 1.5 | T |
| 18/01/26 | Aluminium Arak | 1-2 (1-1) | Gol Gohar FC | +0.25 | 1.5 | T |
| 28/12/25 | Esteghlal Tehran | 0-1 (0-1) | Gol Gohar FC | -0.5 | 1.75 | T |
| 20/12/25 | Gol Gohar FC | 0-0 (0-0) | Mes Rafsanjan | - | - | H |
| 15/12/25 | Gol Gohar FC | 2-0 (1-0) | Mes Rafsanjan | +0.75 | 1.75 | T |
| 09/12/25 | Shams Azar Qazvin | 1-1 (0-0) | Gol Gohar FC | +0.25 | 1.5 | H |
| 04/12/25 | Gol Gohar FC | 0-1 (0-1) | Peykan | +0.25 | 1.5 | B |
| 28/11/25 | Esteghlal Khozestan | 0-1 (0-1) | Gol Gohar FC | +0.25 | 1.75 | T |
| 22/11/25 | Gol Gohar FC | 1-0 (0-0) | Shenavar Sazi Qeshm | - | - | T |
| 06/11/25 | Gol Gohar FC | 1-2 (0-1) | Zob Ahan | +0.25 | 1.75 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
11
So Sánh Sức Mạnh
52 48
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T7 H7 B3T3 H7 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H3 B1T1 H3 B5
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sepahan (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 0.70 bàn/trận
Gol Gohar FC (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sepahan (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 1 (50%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VO
Gol Gohar FC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sepahan | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1953 | Thành lập | |
| Foolad Shahr Stadium | Sân nhà | |
| 75000 | Sức chứa | 0 |
| Moharram Navidkia | HLV | Mehdi Tartar |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.69 | 3.20 | 4.70 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.78 ↑ | 3.10 ↓ | 5.00 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.00 | 4.60 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | 0.75 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.83 | 3.00 | 4.60 | 0.50 ↓ | 1.50 | 1.30 ↑ | 0.75 | 0.50 | 0.90 | |
| 10BET | Sớm | 1.79 | 3.30 | 4.80 | 0.85 | 2.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.82 ↑ | 3.15 ↓ | 4.90 ↑ | 0.90 ↑ | 2.00 | 0.81 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.85 | 3.05 | 3.95 | 0.88 | 2.00 | 0.92 | 0.85 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.98 ↑ | 2.85 ↓ | 3.80 ↓ | 0.86 ↓ | 1.75 | 0.94 ↑ | 0.98 ↑ | 0.50 | 0.84 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.82 | 3.00 | 4.67 | 0.97 | 2.00 | 0.83 | 0.82 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 2.02 ↑ | 2.94 ↓ | 3.82 ↓ | 0.86 ↓ | 1.75 | 0.94 ↑ | 1.02 ↑ | 0.50 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.20 | 1.50 | 2.50 | 0.48 | - | - | - |
| Live | 1.83 ↑ | 2.87 ↓ | 4.50 ↑ | 1.62 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.84 | 3.20 | 4.30 | 0.80 | 2.00 | 0.91 | 0.80 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.89 ↑ | 3.05 ↓ | 4.50 ↑ | 0.98 ↑ | 2.00 | 0.77 ↓ | 0.84 ↑ | 0.50 | 0.90 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.83 | 3.10 | 4.33 | 1.45 | 2.50 | 0.47 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↑ | 2.90 ↓ | 4.60 ↑ | 0.51 ↓ | 1.50 | 1.37 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.75 | 3.22 | 4.39 | 1.49 | 2.50 | 0.45 | 0.29 | 0.00 | 2.16 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.44 ↑ | 24.00 ↑ | 0.73 ↓ | 3.00 | 1.04 ↑ | 0.74 ↑ | 0.25 | 1.02 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sepahan | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Gol Gohar FC | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).