Kết quả bóng đá trận Serra Macaense vs Friburguense RJ, 00:45 ngày 31/08/2026
Campeonato Carioca Serie A2 (Brazil) · 00:45 ngày 31/08/2026
Serra Macaense 0 Kết thúc HT 0-1 1
Friburguense RJ
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Serra Macaense | Phút | |
| 17' | ⚽ 0 - 1 | |
| 23' | ||
| 41' | ||
| 44' | ||
| HT 0-1 | ||
| 49' | ||
| 90+4' | ||
| 90+5' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Thắng | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Ghi bàn | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Mất bàn | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Điểm | 0 | 3 | 0 | 3 |
Chủ = Serra Macaense · Khách = Friburguense RJ
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Serra Macaense | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (100%) |
| 1 (100%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Serra Macaense 0 (0%)Hòa 1 (25%)Friburguense RJ 3 (75%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/11/23 | Serra Macaense | 0-1 (0-0) | Friburguense RJ | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/07/19 | Serra Macaense | 1-2 (0-1) | Friburguense RJ | +0.25 | 2.5 | B |
| 26/08/18 | Serra Macaense | 1-3 (1-3) | Friburguense RJ | - | - | B |
| 06/08/17 | Friburguense RJ | 0-0 (0-0) | Serra Macaense | - | - | H |
Thành tích gần đây — Serra Macaense
BTTTHHHHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 10/10 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/11/25 | Belford Roxo RJ | 2-0 (1-0) | Serra Macaense | - | - | B |
| 07/11/25 | Serra Macaense | 2-1 (1-0) | Macae | - | - | T |
| 03/11/25 | CF Rio de Janeiro | 0-2 (0-1) | Serra Macaense | - | - | T |
| 27/10/25 | Serra Macaense | 1-0 (1-0) | Goytacaz RJ | - | - | T |
| 20/10/25 | Santa Cruz RJ | 0-0 (0-0) | Serra Macaense | - | - | H |
| 13/10/25 | Serra Macaense | 2-2 (0-1) | SE Paraty RJ | - | - | H |
| 06/10/25 | Barra Mansa FC | 1-1 (1-1) | Serra Macaense | - | - | H |
| 29/09/25 | Serra Macaense | 1-1 (1-0) | CGI April 7 | - | - | H |
| 07/11/24 | Serra Macaense | 1-3 (1-0) | Niteroiense | - | - | B |
| 04/11/24 | Zinzane FC | 0-0 (0-0) | Serra Macaense | - | - | H |
| 29/10/24 | Serra Macaense | 3-0 (0-0) | Sao Paulo RJ | - | - | T |
| 26/10/24 | CGI April 7 | 0-0 (0-0) | Serra Macaense | - | - | H |
| 22/10/24 | Serra Macaense | 1-0 (1-0) | CF Rio de Janeiro | - | - | T |
| 18/10/24 | AA Carapebus | 1-1 (0-0) | Serra Macaense | - | - | H |
| 15/10/24 | Serra Macaense | 0-1 (0-0) | Barra Mansa FC | - | - | B |
| 08/10/24 | Campo Grande AC | 1-1 (0-0) | Serra Macaense | - | - | H |
| 30/09/24 | Serra Macaense | 1-1 (0-1) | Bonsucesso | - | - | H |
| 09/11/23 | Serra Macaense | 0-1 (0-0) | Friburguense RJ | -0.25 | 2.25 | B |
| 05/11/23 | Serra Macaense | 0-1 (0-0) | Macae | - | - | B |
| 29/10/23 | Nova Cidade | 1-1 (1-1) | Serra Macaense | - | - | H |
Thành tích gần đây — Friburguense RJ
BBBBBHBBTB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 3/12 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/11/25 | Nova Cidade | 1-0 (0-0) | Friburguense RJ | - | - | B |
| 06/11/25 | Paduano RJ | 2-0 (1-0) | Friburguense RJ | - | - | B |
| 02/11/25 | Friburguense RJ | 0-1 (0-1) | Niteroiense | - | - | B |
| 26/10/25 | St.Cristobal RJ | 3-1 (1-0) | Friburguense RJ | - | - | B |
| 19/10/25 | Friburguense RJ | 0-1 (0-0) | Duque de Caxias RJ | - | - | B |
| 12/10/25 | Campo Grande AC | 1-1 (1-1) | Friburguense RJ | - | - | H |
| 05/10/25 | Friburguense RJ | 0-1 (0-0) | Bonsucesso | - | - | B |
| 29/09/25 | Artsul RJ | 1-0 (0-0) | Friburguense RJ | - | - | B |
| 22/09/25 | Friburguense RJ | 1-0 (0-0) | Serrano BA | - | - | T |
| 14/09/25 | Goncalense Petropolis | 1-0 (0-0) | Friburguense RJ | - | - | B |
| 07/09/25 | Friburguense RJ | 0-1 (0-1) | AA Carapebus | - | - | B |
| 13/11/24 | Nova Cidade | 1-1 (0-0) | Friburguense RJ | - | - | H |
| 07/11/24 | Friburguense RJ | 0-0 (0-0) | Sao Goncalo | - | - | H |
| 03/11/24 | Belford Roxo RJ | 1-1 (1-1) | Friburguense RJ | - | - | H |
| 27/10/24 | Friburguense RJ | 2-0 (2-0) | Artsul RJ | - | - | T |
| 13/10/24 | St.Cristobal RJ | 1-0 (0-0) | Friburguense RJ | - | - | B |
| 06/10/24 | Friburguense RJ | 0-0 (0-0) | Serrano BA | - | - | H |
| 29/09/24 | Paduano RJ | 0-1 (0-1) | Friburguense RJ | - | - | T |
| 11/08/24 | America-RJ | 4-0 (2-0) | Friburguense RJ | - | - | B |
| 08/08/24 | Friburguense RJ | 0-1 (0-1) | America-RJ | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
01
Thẻ vàng
24
Sút bóng
516
Sút cầu môn
07
Tấn công
84101
Tấn công nguy hiểm
3972
Sút ngoài cầu môn
59
Đá phạt trực tiếp
2412
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Phạm lỗi
1123
Việt vị
11
Quả ném biên
1730
So Sánh Sức Mạnh
67 33
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B3T3 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B3T3 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Serra Macaense (1 trận)
Ghi 0.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Friburguense RJ (1 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Serra Macaense | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 12000 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 2.80 | 1.95 | 0.75 | 2.25 | 0.59 | 0.66 | -0.25 | 0.67 |
| Live | 41.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.02 ↓ | 2.15 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.40 | 2.97 | 2.06 | 0.93 | 2.00 | 0.83 | 0.92 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 2.90 | 2.45 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.75 ↑ | 1.03 ↓ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.70 | 2.85 | 2.36 | 0.84 | 2.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 3.70 ↑ | 2.95 ↑ | 1.90 ↓ | 0.88 ↑ | 2.25 | 0.76 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.40 | 2.97 | 2.06 | 0.93 | 2.00 | 0.83 | 0.92 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.30 | 2.81 | 1.86 | 0.92 | 2.25 | 0.76 | 0.82 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 3.30 | 2.81 | 1.86 | 0.92 | 2.25 | 0.76 | 0.82 | -0.50 | 0.86 | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.05 | 2.35 | 0.83 | 2.25 | 0.73 | 0.92 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 157.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.07 ↓ | 5.01 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.80 | 3.00 | 2.45 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 54.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.34 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.00 | 2.40 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.40 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.