Kết quả bóng đá trận Serra Macaense vs Paduano RJ, 00:45 ngày 14/09/2026
Campeonato Carioca Serie B1 (Brazil) · 00:45 ngày 14/09/2026
Serra Macaense 1 Kết thúc HT 0-0 2
Paduano RJ
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Nhiệt độ: 22°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 10 | 5 | 22 | 18 |
| Mất bàn | 2 | 7 | 11 | 12 |
| Điểm | 9 | 2 | 20 | 13 |
Chủ = Serra Macaense · Khách = Paduano RJ
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Serra Macaense | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (100%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Sút bóng
10
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
51%49%
Phạm lỗi
51
Quả ném biên
29
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Serra Macaense (10 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Paduano RJ (9 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Serra Macaense | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.50 | 3.60 | 1.57 | 0.73 | 3.50 | 0.61 | 0.70 | -0.75 | 0.63 |
| Live | 3.40 ↓ | 3.70 ↑ | 1.57 | 0.67 ↓ | 3.75 | 0.67 ↑ | 0.70 | -0.75 | 0.63 | |
| Mansion88 | Sớm | 3.35 | 4.00 | 1.67 | 0.69 | 3.50 | 1.07 | 0.93 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 36.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.11 ↓ | 0.82 ↑ | 3.50 | 0.94 ↓ | 0.64 ↓ | -0.25 | 1.13 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.05 | 2.85 | 0.45 | 1.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 95.00 ↑ | 8.25 ↑ | 1.07 ↓ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.50 | 3.75 | 1.76 | 0.78 | 3.00 | 0.98 | 0.76 | -0.75 | 1.00 |
| Live | 36.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.11 ↓ | 0.82 ↑ | 3.50 | 0.94 ↓ | 0.64 ↓ | -0.25 | 1.13 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.00 | 2.80 | 0.83 | 2.00 | 0.73 | 0.92 | 0.25 | 0.66 |
| Live | 38.00 ↑ | 4.70 ↑ | 1.16 ↓ | 0.76 ↓ | 3.50 | 0.89 ↑ | 0.62 ↓ | -0.25 | 1.08 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.95 | 1.12 | 2.25 | 0.63 | 0.72 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 39.00 ↑ | 6.47 ↑ | 1.11 ↓ | 3.95 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.30 ↓ | -0.50 | 2.37 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.00 | 2.80 | 0.93 | 2.00 | 0.88 | 0.88 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 3.60 ↑ | 3.75 ↑ | 1.75 ↓ | 0.80 ↓ | 2.75 | 1.00 ↑ | 0.83 ↓ | -0.75 | 0.98 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Serra Macaense | -1/4 | 1 | 0 | 2 |
| Paduano RJ | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).