Kết quả bóng đá trận Shamrock Rovers (W) vs Athlone Town W, 21:00 ngày 29/08/2026
National League Nữ (Ireland) · 21:00 ngày 29/08/2026
Shamrock Rovers (W) 1 Kết thúc HT 0-1 2
Athlone Town W
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 1
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Shamrock Rovers (W) | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 69' | ||
| 72' | ||
| 74' | ||
| 76' | ⚽ 0 - 2 | |
| 1 - 2 ⚽ | 90+4' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 17 | 25 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 15 | 11 |
| Điểm | 3 | 7 | 15 | 23 |
Chủ = Shamrock Rovers (W) · Khách = Athlone Town W
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Shamrock Rovers (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (29%) | Thắng/Thắng | 7 (29%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 9 (38%) |
| 3 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (17%) | Bại/Bại | 1 (4%) |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Shamrock Rovers (W) 1 (11%)Hòa 4 (44%)Athlone Town W 4 (44%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 3 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Athlone Town W | 3-3 (1-0) | Shamrock Rovers (W) | - | - | H |
| 21/06/26 | Athlone Town W | 3-1 (1-1) | Shamrock Rovers (W) | 0 | 2.25 | B |
| 14/09/25 | Shamrock Rovers (W) | 0-2 (0-1) | Athlone Town W | -0.75 | 2.5 | B |
| 06/09/25 | Athlone Town W | 2-0 (2-0) | Shamrock Rovers (W) | -1.25 | 2.75 | B |
| 16/03/25 | Shamrock Rovers (W) | 1-1 (1-1) | Athlone Town W | - | - | H |
| 29/09/24 | Athlone Town W | 3-3 (0-1) | Shamrock Rovers (W) | -0.5 | 2.5 | H |
| 29/06/24 | Shamrock Rovers (W) | 1-2 (1-1) | Athlone Town W | 0 | 2.5 | B |
| 11/11/23 | Shamrock Rovers (W) | 4-4 (2-1) | Athlone Town W | - | - | H |
| 14/05/23 | Athlone Town W | 0-1 (0-1) | Shamrock Rovers (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Shamrock Rovers (W)
TTHHTHTBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/15 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Peamount Utd (W) | 0-3 (0-1) | Shamrock Rovers (W) | - | - | T |
| 08/08/26 | DLR Waves (W) | 0-2 (0-1) | Shamrock Rovers (W) | - | - | T |
| 01/08/26 | Athlone Town W | 3-3 (1-0) | Shamrock Rovers (W) | - | - | H |
| 25/07/26 | Shamrock Rovers (W) | 1-1 (0-0) | Waterford United (W) | +2 | 3.5 | H |
| 18/07/26 | Shamrock Rovers (W) | 1-0 (0-0) | FC Treaty United (W) | - | - | T |
| 12/07/26 | Galway LFC (W) | 3-3 (3-1) | Shamrock Rovers (W) | -0.5 | 2.75 | H |
| 05/07/26 | Wexford FC (W) | 0-1 (0-0) | Shamrock Rovers (W) | -0.25 | 3 | T |
| 27/06/26 | Shamrock Rovers (W) | 2-4 (1-3) | Wexford Youths (W) | +0.75 | 2.75 | B |
| 21/06/26 | Athlone Town W | 3-1 (1-1) | Shamrock Rovers (W) | 0 | 2.25 | B |
| 13/06/26 | Shamrock Rovers (W) | 0-1 (0-0) | Peamount Utd (W) | +1.25 | 3.25 | B |
| 27/05/26 | Waterford United (W) | 0-3 (0-1) | Shamrock Rovers (W) | +2 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | Shamrock Rovers (W) | 2-0 (1-0) | DLR Waves (W) | +2.25 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | Shamrock Rovers (W) | 0-0 (0-0) | Bohemians Dublin (W) | +1 | 2.75 | H |
| 09/05/26 | Shamrock Rovers (W) | 3-1 (2-1) | Sligo Rovers (W) | - | - | T |
| 02/05/26 | FC Treaty United (W) | 0-0 (0-0) | Shamrock Rovers (W) | - | - | H |
| 25/04/26 | Shamrock Rovers (W) | 5-2 (0-1) | Shelbourne (W) | -0.25 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | Linfield (W) | 1-2 (0-0) | Shamrock Rovers (W) | - | - | T |
| 28/03/26 | Sligo Rovers (W) | 0-5 (0-2) | Shamrock Rovers (W) | +1.25 | 3 | T |
| 21/03/26 | Shamrock Rovers (W) | 0-2 (0-1) | Peamount Utd (W) | +0.25 | 3 | B |
| 14/03/26 | Cork City (W) | 0-2 (0-2) | Shamrock Rovers (W) | +2 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Athlone Town W
HTTTHBTTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/10 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Athlone Town W | 1-1 (1-0) | Galway LFC (W) | +0.5 | 2.75 | H |
| 20/08/26 | Peamount Utd (W) | 0-2 (0-1) | Athlone Town W | +1.25 | 2.75 | T |
| 16/08/26 | Athlone Town W | 3-2 (2-0) | Sligo Rovers (W) | +1.25 | 3 | T |
| 09/08/26 | Wexford Youths (W) | 0-3 (0-0) | Athlone Town W | - | - | T |
| 01/08/26 | Athlone Town W | 3-3 (1-0) | Shamrock Rovers (W) | - | - | H |
| 25/07/26 | Athlone Town W | 1-3 (0-1) | Czarni Sosnowiec (W) | - | - | B |
| 22/07/26 | Athlone Town W | 4-0 (2-0) | ZFK Skopje 2014 (W) | - | - | T |
| 19/07/26 | Athlone Town W | 3-0 (1-0) | Bohemians Dublin (W) | +1.75 | 2.75 | T |
| 11/07/26 | Cork City (W) | 0-3 (0-1) | Athlone Town W | +2.25 | 3.25 | T |
| 09/07/26 | Athlone Town W | 1-1 (1-0) | Shelbourne (W) | +0.25 | 2.75 | H |
| 04/07/26 | Peamount Utd (W) | 0-2 (0-0) | Athlone Town W | +0.5 | 3 | T |
| 21/06/26 | Athlone Town W | 3-1 (1-1) | Shamrock Rovers (W) | 0 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Galway LFC (W) | 2-1 (0-1) | Athlone Town W | 0 | 2.75 | B |
| 17/05/26 | Athlone Town W | 1-0 (0-0) | FC Treaty United (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Cliftonville LFC (W) | 3-2 (1-1) | Athlone Town W | - | - | B |
| 02/05/26 | Waterford United (W) | 2-4 (2-0) | Athlone Town W | - | - | T |
| 26/04/26 | Athlone Town W | 2-0 (1-0) | Wexford Youths (W) | +1.75 | 2.75 | T |
| 20/04/26 | Athlone Town W | 2-0 (0-0) | Peamount Utd (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Bohemians Dublin (W) | 2-5 (1-1) | Athlone Town W | +0.5 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Athlone Town W | 1-0 (0-0) | DLR Waves (W) | +2.25 | 3.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
21
Sút bóng
99
Sút cầu môn
36
Tấn công
9691
Tấn công nguy hiểm
6955
Sút ngoài cầu môn
63
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
45 55
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T1 H4 B4T4 H4 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B2T2 H2 B0
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Shamrock Rovers (W) (24 trận)
Ghi 1.79 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Athlone Town W (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Shamrock Rovers (W) (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (36%)Hòa 1 (9%)Bại 6 (55%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (45%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (55%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUU
Athlone Town W (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Shamrock Rovers (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 4.40 | 3.75 | 1.67 | 0.90 | 2.75 | 0.89 | 0.90 | -0.75 | 0.89 |
| Live | 4.40 | 3.75 | 1.67 | 0.91 ↑ | 2.75 | 0.88 ↓ | 0.90 | -0.75 | 0.89 | |
| Interwetten | Sớm | 3.70 | 3.50 | 1.83 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↑ | 3.65 ↑ | 1.73 ↓ | 0.70 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.85 | 3.65 | 1.83 | 0.87 | 2.75 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 35.03 ↑ | 5.53 ↑ | 1.12 ↓ | 1.63 ↑ | 2.50 | 0.39 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 3.80 | 3.55 | 1.65 | 0.88 | 2.75 | 0.82 | 0.86 | -0.75 | 0.84 |
| Live | 3.80 | 3.55 | 1.65 | 0.88 | 2.75 | 0.82 | 0.86 | -0.75 | 0.84 | |
| Wewbet | Sớm | 3.61 | 3.52 | 1.77 | 0.87 | 2.75 | 0.83 | 0.93 | -0.50 | 0.77 |
| Live | 4.10 ↑ | 3.63 ↑ | 1.67 ↓ | 3.33 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.00 | 3.60 | 1.70 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 4.00 | 3.60 | 1.70 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.80 | 3.60 | 1.72 | 0.82 | 2.75 | 0.75 | 0.73 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 4.10 ↑ | 3.80 ↑ | 1.69 ↓ | 0.85 ↑ | 2.75 | 0.79 ↑ | 0.85 ↑ | -0.75 | 0.80 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.41 | 3.26 | 1.90 | 0.81 | 2.50 | 0.90 | 0.81 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 3.97 ↑ | 3.83 ↑ | 1.67 ↓ | 0.88 ↑ | 2.75 | 0.86 ↓ | 0.88 ↑ | -0.75 | 0.86 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.00 | 3.60 | 1.68 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 4.00 | 3.60 | 1.68 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.84 | 3.70 | 1.79 | 0.68 | 2.50 | 1.06 | 1.90 | 0.00 | 0.35 |
| Live | 33.00 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.82 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | 1.58 ↓ | 0.00 | 0.46 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.75 | 3.60 | 1.75 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 1.00 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.20 | 3.40 | 1.67 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.22 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Shamrock Rovers (W) | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Athlone Town W | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).