Kết quả bóng đá trận Sivasspor vs Sariyer, 20:00 ngày 17/10/2026
1. Lig (Thổ Nhĩ Kỳ) · 20:00 ngày 17/10/2026
Sivasspor 1 Kết thúc HT 1-1 1
Sariyer
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Sivasspor | Phút | |
| 1' | ⚽ 0 - 1 Poko A. | |
| HT 1-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 6 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 15 | 12 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 14 | 15 |
| Điểm | 5 | 2 | 12 | 13 |
Chủ = Sivasspor · Khách = Sariyer
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sivasspor | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 7 (15%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 1 (11%) | Thắng/Bại | 2 (4%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 10 (22%) |
| 3 (33%) | Hòa/Hòa | 5 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 5 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 2 (4%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 12 (26%) |
Bảng xếp hạng
Sivasspor
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 2 | 18 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 16 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 18 |
Sariyer
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 4 | 7 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 9 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 6 |
Đội hình
Sivasspor
Sariyer
16Arda Erdursun4Celik M.26Yildirim M.34Turan Tuzlacik77Kefkir Y.20M.Mohammed66Aksoy O.27Ethemi V.28Kavrazli S.30E.Ceesay9Manaj R.13Sehic I.5Korkmazoglu E.23Uzeyir Ergun24Kaan Arslan88Osmanpasa C.17Can Davas D.28Yesilyurt H. E.7Alici B.10Karaca E.53Poko A.90Eze E.
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4231
Khách · 4231
- 5Korkmazoglu E.
- 7Alici B.
- 10Karaca E.
- 13Sehic I.
- 17Can Davas D.
- 23Uzeyir Ergun
- 24Kaan Arslan
- 28Yesilyurt H. E.
- 53Poko A.⚽ Ghi bàn 1'
- 88Osmanpasa C.
- 90Eze E.
Thống kê kỹ thuật
Sút bóng
01
Sút cầu môn
01
TL kiểm soát bóng
50%50%
Chuyền bóng
711
TL chuyền bóng thành công
71%73%
Phạm lỗi
01
Quả ném biên
01
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sivasspor (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Sariyer (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Sivasspor | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1967 | Thành lập | 1940 |
| Sivas 4 Eylul Stadium | Sân nhà | Yusuf Ziya Stadi |
| 11500 | Sức chứa | 8080 |
| Mehmet Altiparmak | HLV | Servet Cetin |
| Sivas | Khu vực | Istanbul |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.80 | 0.80 | 2.25 | 0.96 | 0.73 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.17 ↓ | 9.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.20 | 3.13 | 0.81 | 2.25 | 0.99 | 0.89 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 3.20 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.22 | 3.20 | 2.82 | 0.79 | 2.25 | 0.97 | 1.00 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.10 | 3.25 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | 1.10 | 0.50 | 0.65 |
| Live | 2.35 ↑ | 3.15 ↑ | 2.85 ↓ | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.80 ↑ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.22 | 3.20 | 2.82 | 0.79 | 2.25 | 0.97 | 1.00 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.32 | 3.30 | 2.72 | 0.80 | 2.25 | 0.96 | 1.03 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 2.51 ↑ | 3.40 ↑ | 2.45 ↓ | 0.96 ↑ | 2.50 | 0.88 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.27 | 2.97 | 2.73 | 0.86 | 2.25 | 0.94 | 1.05 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 12.50 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.20 | 3.25 | 0.75 | 2.25 | 0.94 | 0.83 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 48.00 ↑ | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 13.18 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.15 | 3.30 | 3.14 | 1.00 | 2.50 | 0.72 | 0.84 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.07 ↓ | 15.00 ↑ | 5.45 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 5.60 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sivasspor | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Sariyer | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).