Kết quả bóng đá trận SK Krumvir vs Brumov, 15:00 ngày 22/08/2026
Group D League (Séc) · 15:00 ngày 22/08/2026
SK Krumvir 5 Kết thúc HT 3-0 3
Brumov
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| SK Krumvir | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 8' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 14' | |
| 32' | ||
| 3 - 0 ⚽ | 36' | |
| HT 3-0 | ||
| 57' | ⚽ 3 - 1 | |
| 4 - 1 ⚽ | 59' | |
| 5 - 1 ⚽ | 61' | |
| 72' | ⚽ 5 - 2 | |
| 75' | ||
| 75' | ||
| 85' | ||
| 90+3' | ⚽ 5 - 3 | |
| FT 5-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 6 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 12 | 19 |
| Mất bàn | 8 | 8 | 9 | 21 |
| Điểm | 3 | 4 | 12 | 14 |
Chủ = SK Krumvir · Khách = Brumov
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SK Krumvir | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (50%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (17%) |
| 1 (17%) | Bại/Bại | 5 (42%) |
Thành tích gần đây — SK Krumvir
BTTTTTTBHT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 25/16 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | SK Krumvir | 0-3 (0-0) | Slavia Kromeriz | - | - | B |
| 08/08/26 | SK Krumvir | 3-0 (1-0) | SK Batov | - | - | T |
| 26/07/26 | SK Krumvir | 2-1 (0-0) | SC Znojmo | - | - | T |
| 04/04/26 | SK Krumvir | 2-0 (1-0) | FC Moravsky Krumlov | - | - | T |
| 23/08/25 | SK Krumvir | 5-0 (3-0) | AFK Tisnov | - | - | T |
| 20/08/25 | SK Krumvir | 3-1 (1-1) | Tatran Kohoutovice | - | - | T |
| 04/05/25 | SK Krumvir | 3-2 (2-2) | Bystrc Kninicky | - | - | T |
| 01/05/25 | FC Sparta Brno | 6-2 (4-1) | SK Krumvir | - | - | B |
| 02/11/24 | Tatran Kohoutovice | 1-1 (1-0) | SK Krumvir | - | - | H |
| 24/08/24 | SK Krumvir | 4-2 (1-2) | TJ Moravan Lednice | - | - | T |
| 21/08/24 | SK Krumvir | 1-2 (0-2) | FC Sparta Brno | - | - | B |
| 29/03/24 | FC Kurim | 4-0 (1-0) | SK Krumvir | - | - | B |
| 23/03/24 | SK Krumvir | 0-2 (0-1) | SK Olympia Rajecko | - | - | B |
| 16/03/24 | FC Svratka Brno | 3-4 (1-1) | SK Krumvir | - | - | T |
| 11/11/23 | TJ Sokol Pohorelice | 4-3 (1-0) | SK Krumvir | - | - | B |
| 13/10/23 | FC Sparta Brno | 4-0 (1-0) | SK Krumvir | - | - | B |
| 01/10/23 | Mutenice | 1-1 (0-1) | SK Krumvir | - | - | H |
| 14/05/23 | Mutenice | 1-0 (0-0) | SK Krumvir | - | - | B |
| 29/04/23 | FC Svratka Brno | 5-1 (2-0) | SK Krumvir | - | - | B |
| 14/04/23 | TJ Moravan Lednice | 1-3 (0-1) | SK Krumvir | - | - | T |
Thành tích gần đây — Brumov
TBBTTBTHBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SK Batov | 0-1 (0-0) | Brumov | - | - | T |
| 12/08/26 | Brumov | 0-4 (0-1) | MFK Karvina | - | - | B |
| 09/08/26 | Brumov | 1-4 (0-3) | SK Prostejov B | - | - | B |
| 25/07/26 | Hluk | 2-3 (0-1) | Brumov | - | - | T |
| 26/04/26 | Brumov | 4-0 (2-0) | FC Strani | - | - | T |
| 17/04/26 | SK Batov | 2-1 (2-0) | Brumov | - | - | B |
| 04/04/26 | FK Nove Sady | 0-2 (0-0) | Brumov | - | - | T |
| 29/03/26 | Brumov | 1-1 (0-1) | TJ Skastice | - | - | H |
| 15/03/26 | Brumov | 0-1 (0-1) | Slavicin | - | - | B |
| 07/02/26 | Polanka | 1-1 (0-0) | Brumov | - | - | H |
| 28/10/25 | Brumov | 3-0 (1-0) | SK Batov | - | - | T |
| 10/10/25 | Hanacka Slavia Kromeriz B | 0-1 (0-0) | Brumov | - | - | T |
| 05/10/25 | Brumov | 1-2 (0-1) | Sternberk | - | - | B |
| 28/09/25 | Brumov | 2-1 (2-1) | Kozlovice | - | - | T |
| 21/09/25 | FC Strani | 1-0 (0-0) | Brumov | - | - | B |
| 24/08/25 | TJ Skastice | 0-1 (0-0) | Brumov | - | - | T |
| 17/08/25 | Brumov | 0-2 (0-2) | Uhersky Brod | - | - | B |
| 13/08/25 | Brumov | 1-6 (0-2) | SK Prostejov | - | - | B |
| 10/08/25 | Slavicin | 0-1 (0-0) | Brumov | - | - | T |
| 03/08/25 | Brumov | 4-3 (2-1) | SFK Holesov | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1410
Sút cầu môn
87
Tấn công
8887
Tấn công nguy hiểm
3829
Sút ngoài cầu môn
63
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
54% So Sánh Đối đầu 46%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SK Krumvir (6 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Brumov (14 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SK Krumvir | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.85 | 4.20 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 50.00 ↑ | 4.50 ↑ | 7.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.73 | 3.65 | 3.35 | 0.76 | 3.00 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.82 ↑ | 52.74 ↑ | 3.82 ↑ | 7.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.84 | 3.50 | 3.06 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.84 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.25 ↑ | 16.70 ↑ | 2.50 ↑ | 7.50 | 0.08 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.61 | 3.70 | 4.40 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.50 | 2.50 | 1.45 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.70 | 3.20 | 0.71 | 3.00 | 0.90 | 0.88 | 1.00 | 0.73 |
| Live | 1.54 ↓ | 4.20 ↑ | 4.70 ↑ | 0.92 ↑ | 3.25 | 0.73 ↓ | 0.79 ↓ | 1.00 | 0.85 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.88 | 3.49 | 3.26 | 0.84 | 3.00 | 0.87 | 0.88 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.04 ↓ | 12.24 ↑ | 28.57 ↑ | 2.51 ↑ | 7.50 | 0.26 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.46 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.70 | 4.40 | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.30 ↑ | 7.50 | 0.52 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.85 | 3.90 | 3.43 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 1.02 ↓ | 16.10 ↑ | 28.00 ↑ | 3.03 ↑ | 7.50 | 0.22 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.80 | 3.25 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.60 ↑ | 7.50 | 0.11 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.60 | 3.60 | 4.40 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.80 ↑ | 7.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SK Krumvir | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Brumov | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).