Kết quả bóng đá trận SK Mondi Steti vs Psary, 15:15 ngày 22/08/2026
Group D League (Séc) · 15:15 ngày 22/08/2026
SK Mondi Steti 1 Kết thúc HT 1-0 0
Psary
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 5
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| SK Mondi Steti | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| HT 1-0 | ||
| 73' | ||
| 75' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 15 | 20 |
| Mất bàn | 8 | 2 | 21 | 10 |
| Điểm | 3 | 6 | 14 | 19 |
Chủ = SK Mondi Steti · Khách = Psary
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SK Mondi Steti | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (12%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Hòa/Thắng | 5 (42%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (24%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 4 (24%) | Bại/Bại | 3 (25%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
SK Mondi Steti 0 (0%)Hòa 0 (0%)Psary 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | Psary | 5-0 (2-0) | SK Mondi Steti | - | - | B |
Thành tích gần đây — SK Mondi Steti
BBHTTHBBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/22 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SK Mondi Steti | 1-2 (1-1) | Slovan Velvary | - | - | B |
| 01/08/26 | SK Mondi Steti | 0-6 (0-3) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | B |
| 22/07/26 | SK Mondi Steti | 0-0 (0-0) | Slovan Velvary | - | - | H |
| 30/05/26 | FK Louny | 0-3 (0-0) | SK Mondi Steti | - | - | T |
| 23/05/26 | SK Mondi Steti | 5-3 (3-1) | Marianske Lazne | - | - | T |
| 09/05/26 | SK Mondi Steti | 3-3 (3-0) | FK Usti nad Labem B | - | - | H |
| 02/05/26 | Psary | 5-0 (2-0) | SK Mondi Steti | - | - | B |
| 18/04/26 | SK Ujezd Praha 4 | 2-1 (1-1) | SK Mondi Steti | - | - | B |
| 11/04/26 | SK Mondi Steti | 1-0 (0-0) | Predni Kopanina | - | - | T |
| 03/04/26 | SK Mondi Steti | 0-1 (0-1) | FK Chomutov | - | - | B |
| 28/03/26 | Tempo Praha | 2-1 (0-1) | SK Mondi Steti | - | - | B |
| 21/03/26 | SK Mondi Steti | 1-2 (0-1) | Karlovy Vary Dvory | - | - | B |
| 15/03/26 | FK Olympie Brezova | 3-2 (0-2) | SK Mondi Steti | - | - | B |
| 06/02/26 | FK Chomutov | 2-2 (1-0) | SK Mondi Steti | - | - | H |
| 24/01/26 | Vysehrad | 5-1 (0-0) | SK Mondi Steti | - | - | B |
| 17/01/26 | SK Mondi Steti | 1-7 (1-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 08/11/25 | Tachov | 1-2 (0-1) | SK Mondi Steti | - | - | T |
| 18/10/25 | SK Mondi Steti | 1-2 (1-2) | Meteor Praha | - | - | B |
| 11/10/25 | FK Usti nad Labem B | 3-1 (1-1) | SK Mondi Steti | - | - | B |
| 20/09/25 | SK Mondi Steti | 4-1 (3-0) | SK Ujezd Praha 4 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Psary
TBBHTTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/8 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Psary | 3-0 (1-0) | Meteor Praha | - | - | T |
| 07/08/26 | FK Chomutov | 2-1 (2-1) | Psary | - | - | B |
| 01/08/26 | Psary | 2-3 (0-1) | SK Motorlet Praha | - | - | B |
| 08/05/26 | SK Ujezd Praha 4 | 1-1 (1-0) | Psary | - | - | H |
| 02/05/26 | Psary | 5-0 (2-0) | SK Mondi Steti | - | - | T |
| 24/04/26 | FK Chomutov | 2-3 (2-2) | Psary | - | - | T |
| 11/04/26 | Karlovy Vary Dvory | 0-1 (0-0) | Psary | - | - | T |
| 03/04/26 | Psary | 2-0 (0-0) | FK Olympie Brezova | - | - | T |
| 28/03/26 | FK Banik Sokolov | 0-1 (0-0) | Psary | - | - | T |
| 14/03/26 | Tachov | 0-2 (0-1) | Psary | - | - | T |
| 09/11/25 | Meteor Praha | 1-1 (1-1) | Psary | - | - | H |
| 18/10/25 | TJ Spoje Praha | 4-0 (1-0) | Psary | - | - | B |
| 11/10/25 | Psary | 4-5 (2-2) | SK Ujezd Praha 4 | - | - | B |
| 20/09/25 | Tempo Praha | 3-1 (1-1) | Psary | - | - | B |
| 06/09/25 | FK Olympie Brezova | 2-1 (1-0) | Psary | - | - | B |
| 13/08/25 | Psary | 2-3 (1-2) | SK Petrin Plzen | - | - | B |
| 02/08/25 | Psary | 3-2 (2-0) | Benesov | - | - | T |
| 09/03/25 | Psary | 0-1 (0-1) | SK Rakovnik | - | - | B |
| 26/10/24 | Doksy | 1-1 (0-0) | Psary | - | - | H |
| 21/08/24 | Psary | 2-10 (2-5) | FK MAS Taborsko | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
75
Phạt góc (HT)
62
Thẻ vàng
20
Sút bóng
159
Sút cầu môn
63
Tấn công
93113
Tấn công nguy hiểm
3954
Sút ngoài cầu môn
96
Đá phạt trực tiếp
1613
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Việt vị
15
Quả ném biên
2822
So Sánh Sức Mạnh
43 57
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SK Mondi Steti (19 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 2.32 bàn/trận
Psary (14 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SK Mondi Steti | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.70 | 3.45 | 1.99 | 0.75 | 3.00 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 4.60 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 ↓ | 0.77 ↑ | 3.00 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.83 | 3.48 | 1.94 | 0.74 | 3.00 | 0.94 | 0.74 | -0.50 | 0.94 |
| Live | 1.13 ↓ | 4.50 ↑ | 19.60 ↑ | 1.85 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.20 | 4.20 | 1.57 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 41.00 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.05 | 3.70 | 1.87 | 0.72 | 3.00 | 0.81 | 0.70 | -0.50 | 0.82 |
| Live | 4.10 ↑ | 4.40 ↑ | 1.59 ↓ | 0.76 ↑ | 3.00 | 0.88 ↑ | 0.84 ↑ | -1.00 | 0.81 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.62 | 3.93 | 1.49 | 0.81 | 3.00 | 0.87 | 0.89 | -1.00 | 0.82 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.06 ↑ | 30.42 ↑ | 2.46 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.20 | 4.10 | 1.57 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.25 ↑ | 61.00 ↑ | 4.75 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.14 | 3.70 | 2.00 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 1.36 | 0.00 | 0.52 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.86 ↑ | 48.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 1.73 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.10 | 3.75 | 1.91 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.80 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.65 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 1.68 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.30 | 3.90 | 1.75 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.