Kết quả bóng đá trận SK Motorlet Praha vs Dukla Praha B, 22:00 ngày 09/09/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 09/09/2026
SK Motorlet Praha 2 Kết thúc HT 1-0 1
Dukla Praha B
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 13 - 2
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| SK Motorlet Praha | Phút | |
| 24' | David Tucek | |
| 24' | Tucek D. | |
| 1 - 0 ⚽ | 25' | |
| Jan Mach | 28' | |
| Jan Mach | 28' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 16 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 16 | 14 |
| Điểm | 4 | 4 | 14 | 10 |
Chủ = SK Motorlet Praha · Khách = Dukla Praha B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SK Motorlet Praha | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (44%) | Thắng/Thắng | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 5 (28%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (17%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 5 (28%) | Bại/Bại | 4 (22%) |
Bảng xếp hạng
SK Motorlet Praha
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 1 | 6 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 8 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 7 | - | - |
Dukla Praha B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 10 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
SK Motorlet Praha 3 (38%)Hòa 2 (25%)Dukla Praha B 3 (38%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/02/26 | SK Motorlet Praha | 0-1 (0-1) | Dukla Praha B | +0.5 | 2.75 | B |
| 16/11/25 | Dukla Praha B | 0-1 (0-1) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 3 | T |
| 23/03/25 | Dukla Praha B | 5-0 (3-0) | SK Motorlet Praha | 0 | 3 | B |
| 05/10/24 | SK Motorlet Praha | 2-0 (0-0) | Dukla Praha B | +0.25 | 3.25 | T |
| 16/03/24 | SK Motorlet Praha | 1-4 (1-2) | Dukla Praha B | +0.5 | 3 | B |
| 20/08/23 | Dukla Praha B | 0-1 (0-1) | SK Motorlet Praha | 0 | 3.25 | T |
| 30/04/23 | Dukla Praha B | 0-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | - | - | H |
| 01/10/22 | SK Motorlet Praha | 2-2 (2-0) | Dukla Praha B | - | - | H |
Thành tích gần đây — SK Motorlet Praha
BTTTHBHBHH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/12 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Viktoria Plzen B | 1-0 (1-0) | SK Motorlet Praha | -0.5 | 2.75 | B |
| 12/08/26 | SK Senci Doubravka | 2-5 (1-4) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 07/08/26 | SK Motorlet Praha | 3-0 (1-0) | Bohemians1905 B | - | - | T |
| 01/08/26 | Psary | 2-3 (0-1) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 29/07/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | H |
| 26/07/26 | SK Motorlet Praha | 0-1 (0-1) | Spolana Neratovice | - | - | B |
| 06/06/26 | SK Kladno | 0-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | - | - | H |
| 30/05/26 | SK Motorlet Praha | 0-2 (0-1) | SK Petrin Plzen | - | - | B |
| 24/05/26 | Slavia Prague C | 1-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 3.25 | H |
| 20/05/26 | SK Motorlet Praha | 2-2 (1-0) | Bohemians1905 B | +0.5 | 3 | H |
| 17/05/26 | FK Pribram B | 1-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | +0.25 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (1-1) | FC Pisek | - | - | H |
| 06/05/26 | Viktoria Plzen B | 4-2 (1-1) | SK Motorlet Praha | -0.5 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | Loko Vltavin | 0-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | SK Motorlet Praha | 1-0 (0-0) | Domazlice | - | - | T |
| 19/04/26 | Admira Praha | 0-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | SK Motorlet Praha | 3-0 (0-0) | Sokol Hostoun | +0.5 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | SK Motorlet Praha | 3-1 (1-1) | Ceske Budejovice B | +0.25 | 3 | T |
| 21/03/26 | Aritma Praha | 1-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | SK Motorlet Praha | 0-0 (0-0) | Taborsko B | - | - | H |
Thành tích gần đây — Dukla Praha B
BBHTTHBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/21 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Dukla Praha B | 1-3 (1-1) | FK Kraluv Dvur | +0.25 | 3.25 | B |
| 08/08/26 | Loko Vltavin | 1-0 (0-0) | Dukla Praha B | - | - | B |
| 01/08/26 | Admira Praha | 2-2 (1-1) | Dukla Praha B | - | - | H |
| 25/07/26 | FK Chomutov | 1-2 (0-0) | Dukla Praha B | - | - | T |
| 21/07/26 | Dukla Praha B | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | -0.5 | 3.5 | T |
| 18/07/26 | Dukla Praha B | 2-2 (0-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 11/07/26 | Hradec Kralove B | 3-2 (1-1) | Dukla Praha B | - | - | B |
| 05/06/26 | Dukla Praha B | 0-3 (0-2) | FC Pisek | - | - | B |
| 30/05/26 | Loko Vltavin | 2-2 (0-0) | Dukla Praha B | - | - | H |
| 24/05/26 | Dukla Praha B | 1-3 (0-2) | Domazlice | -0.75 | 3.25 | B |
| 20/05/26 | SK Petrin Plzen | 1-0 (0-0) | Dukla Praha B | +0.25 | 3 | B |
| 17/05/26 | Admira Praha | 0-3 (0-3) | Dukla Praha B | -0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Dukla Praha B | 1-1 (1-0) | Sokol Hostoun | - | - | H |
| 06/05/26 | Dukla Praha B | 1-3 (0-2) | Slavia Prague C | +0.25 | 3.25 | B |
| 26/04/26 | Dukla Praha B | 2-2 (1-0) | Ceske Budejovice B | 0 | 3.25 | H |
| 18/04/26 | Aritma Praha | 2-1 (0-1) | Dukla Praha B | - | - | B |
| 12/04/26 | Dukla Praha B | 2-3 (1-0) | Taborsko B | +1.25 | 3.25 | B |
| 03/04/26 | FK Kraluv Dvur | 3-1 (1-1) | Dukla Praha B | - | - | B |
| 27/03/26 | Dukla Praha B | 2-1 (1-1) | Bohemians1905 B | +0.25 | 3 | T |
| 22/03/26 | Viktoria Plzen B | 5-1 (2-1) | Dukla Praha B | -1.5 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
81
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
11
Sút bóng
165
Sút cầu môn
60
Tấn công
108
Tấn công nguy hiểm
75
Sút ngoài cầu môn
105
Đá phạt trực tiếp
145
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
512
Việt vị
02
Quả ném biên
126
So Sánh Sức Mạnh
61 39
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B3T3 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B2T2 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SK Motorlet Praha (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Dukla Praha B (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SK Motorlet Praha (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Dukla Praha B (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SK Motorlet Praha | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Praha | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.55 | 3.90 | 4.80 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.88 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.04 ↓ | 18.00 ↑ | 145.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.07 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 4.10 | 5.50 | 0.79 | 2.75 | 0.99 | 0.82 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.50 ↑ | 201.00 ↑ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.52 | 3.90 | 4.85 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.88 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.70 ↑ | 130.00 ↑ | 2.63 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 2.12 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.70 | 3.65 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.70 ↓ | 2.95 ↓ | 6.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.74 | 3.45 | 3.40 | 0.72 | 2.75 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.69 ↓ | 2.80 ↓ | 6.12 ↑ | 0.83 ↑ | 1.50 | 0.81 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.52 | 3.90 | 4.85 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.88 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 1.71 ↑ | 2.87 ↓ | 5.40 ↑ | 0.85 ↓ | 1.50 | 0.95 ↑ | 1.00 ↑ | 0.75 | 0.80 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.37 | 4.03 | 5.70 | 0.76 | 2.75 | 0.94 | 0.90 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.90 ↑ | 90.00 ↑ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.83 | 3.56 | 3.43 | 0.79 | 2.75 | 0.95 | 0.83 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.70 ↓ | 2.91 ↓ | 5.20 ↑ | 0.84 ↑ | 1.50 | 0.94 ↓ | 0.99 ↑ | 0.75 | 0.79 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.20 | 5.25 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 61.00 ↑ | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.70 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.78 | 3.60 | 3.35 | 0.64 | 2.75 | 0.90 | 0.71 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 291.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.52 | 4.13 | 4.81 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.83 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.76 ↑ | 2.77 ↓ | 6.07 ↑ | 0.93 | 1.50 | 0.87 ↑ | 0.76 ↓ | 0.50 | 1.04 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.47 | 4.10 | 5.25 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.68 ↑ | 2.80 ↓ | 5.50 ↑ | 0.78 ↑ | 1.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.65 | 0.62 | 2.50 | 1.16 | 0.40 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.80 ↑ | 53.00 ↑ | 4.98 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.80 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.90 | 5.50 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.62 ↑ | 2.90 ↓ | 5.00 ↓ | 0.75 ↑ | 1.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SK Motorlet Praha | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Dukla Praha B | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).