Kết quả bóng đá trận SK Stonava vs Kravare, 21:30 ngày 15/08/2026
Group D League (Séc) · 21:30 ngày 15/08/2026
SK Stonava 1 Kết thúc HT 0-1 2
Kravare
🟨 5 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| SK Stonava | Phút | |
| 21' | ⚽ 0 - 1 | |
| 27' | ||
| 37' | ||
| HT 0-1 | ||
| 51' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 66' | |
| 78' | ||
| 83' | ||
| 90' | ||
| 90+4' | ||
| 90+5' | ⚽ 1 - 2 | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 10 | 25 |
| Mất bàn | 8 | 1 | 26 | 18 |
| Điểm | 1 | 7 | 5 | 20 |
Chủ = SK Stonava · Khách = Kravare
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SK Stonava | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 2 (40%) |
| 1 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (40%) |
| 1 (20%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (60%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Thành tích gần đây — SK Stonava
HBTTBTBTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/31 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | SK Stonava | 1-1 (0-1) | Polanka | - | - | H |
| 19/04/26 | FK Bohumin | 5-1 (4-0) | SK Stonava | - | - | B |
| 14/03/26 | SK Stonava | 2-1 (1-1) | Valasske Mezirici | - | - | T |
| 11/10/25 | Opava II | 2-5 (2-2) | SK Stonava | - | - | T |
| 20/09/25 | FC Vratimov | 3-1 (2-0) | SK Stonava | - | - | B |
| 07/09/25 | SK Sulko Zabreh | 0-1 (0-0) | SK Stonava | - | - | T |
| 26/07/25 | SK Stonava | 1-6 (0-4) | Vitkovice | - | - | B |
| 19/04/25 | FC Irp Cesky Tesin | 0-1 (0-1) | SK Stonava | - | - | T |
| 12/08/23 | FC Irp Cesky Tesin | 3-1 (1-0) | SK Stonava | - | - | B |
| 15/02/20 | SK Stonava | 0-10 (0-6) | FK Bohumin | - | - | B |
Thành tích gần đây — Kravare
TBTTTTB
Thắng 5 (71%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (29%)
Ghi/Mất: 25/13 (7 trận) Châu Á: 5/0/2 T/X: 7/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Kravare | 3-1 (2-1) | Valasske Mezirici | - | - | T |
| 24/07/26 | Kravare | 1-6 (1-3) | FK Bohumin | - | - | B |
| 04/08/24 | Kravare | 7-1 (4-1) | TJ Sokol Krasne Pole | - | - | T |
| 28/04/24 | Kravare | 2-1 (1-0) | FC Irp Cesky Tesin | - | - | T |
| 29/03/24 | TJ Dolni Datyne | 1-5 (0-4) | Kravare | - | - | T |
| 17/11/23 | Kravare | 6-0 (4-0) | Dolni Benesov | - | - | T |
| 12/06/16 | Polanka | 3-1 (3-1) | Kravare | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
114
Phạt góc (HT)
44
Thẻ vàng
52
Sút bóng
1912
Sút cầu môn
33
Tấn công
9062
Tấn công nguy hiểm
5835
Sút ngoài cầu môn
169
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
So Sánh Sức Mạnh
41 59
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SK Stonava (9 trận)
Ghi 1.11 bàn/trậnMất 2.89 bàn/trận
Kravare (10 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SK Stonava | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 1.67 | 3.83 | 3.37 | 0.91 | 3.50 | 0.77 | 0.85 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.67 | 3.83 | 3.37 | 0.91 | 3.50 | 0.77 | 0.85 | 0.75 | 0.83 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.70 | 3.80 | 0.40 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 1.70 | 3.70 | 3.80 | 0.40 | 2.50 | 1.80 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.69 | 3.70 | 3.70 | 0.84 | 3.50 | 0.69 | 0.81 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.73 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 ↓ | 0.84 | 3.50 | 0.69 | 0.81 | 0.75 | 0.71 | |
| Bwin | Sớm | 1.70 | 3.70 | 3.80 | 0.93 | 3.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.70 | 3.70 | 3.80 | 0.93 | 3.50 | 0.77 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.74 | 4.00 | 3.74 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | 0.35 | 0.00 | 1.90 |
| Live | 1.74 | 4.00 | 3.74 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | 0.90 ↑ | 0.75 | 0.90 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 0.95 | 3.50 | 0.85 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 0.95 | 3.50 | 0.85 | 0.90 | 0.75 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SK Stonava | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Kravare | -3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).