Kết quả bóng đá trận SK Treibach vs Atus Velden, 00:00 ngày 15/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 15/08/2026
SK Treibach 0 Kết thúc HT 0-0 0
Atus Velden
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 11
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| SK Treibach | Phút | |
| 19' | ||
| 35' | ||
| 37' | ||
| 45+2' | ||
| HT 0-0 | ||
| 58' | ||
| 73' | ||
| 78' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 7 | 30 | 21 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 18 | 11 |
| Điểm | 6 | 7 | 17 | 20 |
Chủ = SK Treibach · Khách = Atus Velden
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SK Treibach | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (25%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 3 (21%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 3 (21%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 3 (21%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 4 (25%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 2 (14%) |
Bảng xếp hạng
SK Treibach
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 3 | 13 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 0 | 7 | 1 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 3 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 22 | 13 | - | - |
Atus Velden
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 2 | 0 | 9 | 3 | 11 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 2 |
| Sân khách | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 4 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
SK Treibach 1 (20%)Hòa 2 (40%)Atus Velden 2 (40%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 2 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | SK Treibach | 2-0 (1-0) | Atus Velden | - | - | T |
| 06/04/26 | Atus Velden | 0-0 (0-0) | SK Treibach | - | - | H |
| 12/09/25 | Atus Velden | 4-0 (1-0) | SK Treibach | -0.75 | 3.25 | B |
| 03/05/24 | SK Treibach | 0-3 (0-1) | Atus Velden | - | - | B |
| 09/09/23 | Atus Velden | 0-0 (0-0) | SK Treibach | - | - | H |
Thành tích gần đây — SK Treibach
TTBTHBTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 31/20 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SK Austria Klagenfurt | 1-3 (1-0) | SK Treibach | - | - | T |
| 01/08/26 | SK Treibach | 3-0 (2-0) | VST Volkermarkt | - | - | T |
| 26/07/26 | SK Treibach | 1-4 (0-2) | Kapfenberg | -2.75 | 4 | B |
| 22/07/26 | SK Treibach | 12-0 (7-0) | SGA Sirnitz | - | - | T |
| 18/07/26 | Deutschlandsberger SC | 2-2 (1-2) | SK Treibach | -1.25 | 4 | H |
| 11/07/26 | SK Treibach | 1-6 (0-1) | TSV Grafenstein | +1 | 3.75 | B |
| 12/06/26 | SVG Bleiburg | 1-2 (1-0) | SK Treibach | - | - | T |
| 10/06/26 | SK Treibach | 3-1 (3-1) | SVG Bleiburg | - | - | T |
| 05/06/26 | SK Treibach | 2-1 (0-1) | LASK (Youth) | -0.5 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Lafnitz | 4-2 (2-1) | SK Treibach | - | - | B |
| 22/05/26 | SK Treibach | 2-2 (0-1) | SC Gleisdorf | -0.5 | 3 | H |
| 14/05/26 | Deutschlandsberger SC | 1-0 (1-0) | SK Treibach | - | - | B |
| 09/05/26 | SK Treibach | 2-5 (0-3) | SC Weiz | - | - | B |
| 01/05/26 | Wallern | 2-0 (1-0) | SK Treibach | - | - | B |
| 25/04/26 | SK Treibach | 0-1 (0-0) | Union Gurten | - | - | B |
| 21/04/26 | SK Treibach | 4-0 (0-0) | VST Volkermarkt | - | - | T |
| 18/04/26 | Askoe Oedt | 6-0 (3-0) | SK Treibach | - | - | B |
| 11/04/26 | SK Treibach | 2-0 (1-0) | Atus Velden | - | - | T |
| 06/04/26 | Atus Velden | 0-0 (0-0) | SK Treibach | - | - | H |
| 04/04/26 | SV Ried B | 2-0 (0-0) | SK Treibach | - | - | B |
Thành tích gần đây — Atus Velden
HTBBTTTTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/12 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | VST Volkermarkt | 1-1 (0-0) | Atus Velden | - | - | H |
| 01/08/26 | Atus Velden | 1-0 (0-0) | SVG Bleiburg | - | - | T |
| 25/07/26 | Atus Velden | 1-2 (1-0) | SK Austria Klagenfurt | +0.5 | 2.75 | B |
| 20/07/26 | Atus Velden | 0-4 (0-2) | Wolfsberger AC | -3.25 | 5 | B |
| 17/07/26 | SV Lendorf | 0-2 (0-0) | Atus Velden | +1.5 | 4.5 | T |
| 11/07/26 | Atus Velden | 3-1 (1-0) | SV Lebring | - | - | T |
| 26/06/26 | KAC 1909 | 1-6 (0-1) | Atus Velden | +2 | 4 | T |
| 04/06/26 | Atus Velden | 2-0 (1-0) | SC Gleisdorf | +0.75 | 3.25 | T |
| 29/05/26 | Deutschlandsberger SC | 1-1 (1-0) | Atus Velden | - | - | H |
| 23/05/26 | Atus Velden | 4-2 (1-0) | SC Weiz | - | - | T |
| 16/05/26 | Wallern | 1-3 (0-3) | Atus Velden | - | - | T |
| 09/05/26 | Atus Velden | 3-1 (2-0) | Union Gurten | - | - | T |
| 02/05/26 | Askoe Oedt | 2-0 (2-0) | Atus Velden | - | - | B |
| 25/04/26 | Atus Velden | 2-1 (1-1) | SC Kalsdorf | - | - | T |
| 18/04/26 | Atus Velden | 3-2 (2-2) | SV Ried B | - | - | T |
| 11/04/26 | SK Treibach | 2-0 (1-0) | Atus Velden | - | - | B |
| 06/04/26 | Atus Velden | 0-0 (0-0) | SK Treibach | - | - | H |
| 03/04/26 | Atus Velden | 2-1 (0-0) | USV St. Anna | - | - | T |
| 28/03/26 | ASK Voitsberg | 6-0 (3-0) | Atus Velden | -2 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | Atus Velden | 1-0 (0-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
111
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
34
Sút bóng
318
Sút cầu môn
07
Tấn công
64102
Tấn công nguy hiểm
3043
Sút ngoài cầu môn
311
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B2T2 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
0.4 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SK Treibach (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Atus Velden (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SK Treibach | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.91 | 3.25 | 2.70 | 0.63 | 3.00 | 0.71 | 0.71 | 0.00 | 0.63 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.07 ↓ | 7.00 ↑ | 2.40 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.81 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.85 | 2.95 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↑ | 3.45 ↓ | 2.45 ↓ | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.04 | 3.70 | 2.80 | 0.79 | 3.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.49 ↑ | 3.50 ↓ | 2.41 ↓ | 0.81 ↑ | 3.00 | 0.86 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.05 | 3.68 | 2.93 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.82 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 8.85 ↑ | 1.17 ↓ | 7.40 ↑ | 3.44 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.01 | 3.43 | 2.97 | 0.79 | 3.00 | 0.93 | 0.79 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 10.97 ↑ | 1.11 ↓ | 7.67 ↑ | 2.54 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 1.44 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.25 | 2.37 | 0.53 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 9.00 ↑ | 1.14 ↓ | 8.00 ↑ | 3.75 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 4.00 | 2.89 | 1.07 | 3.25 | 0.67 | 0.79 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 11.20 ↑ | 1.12 ↓ | 9.98 ↑ | 4.27 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.75 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 6.80 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.40 | 2.90 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.03 ↓ | 19.00 ↑ | 11.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.