Kết quả bóng đá trận Skara FC vs IK Tord, 19:00 ngày 22/08/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 19:00 ngày 22/08/2026
Skara FC 2 Kết thúc HT 2-0 1
IK Tord
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 11
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Skara FC | Phút | |
| Yoann Fellrath 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| Viktor Granath 2 - 0 ⚽ | 36' | |
| HT 2-0 | ||
| 81' | ||
| 87' | ⚽ 2 - 1 Gentonis Gjikokaj | |
| 90+1' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 19 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 8 | 14 |
| Điểm | 4 | 3 | 21 | 9 |
Chủ = Skara FC · Khách = IK Tord
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Skara FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (43%) | Thắng/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 3 (14%) | Hòa/Hòa | 5 (24%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 3 (14%) |
| 2 (10%) | Bại/Bại | 7 (33%) |
Bảng xếp hạng
Skara FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 12 | 5 | 2 | 37 | 21 | 41 | 2 |
| Sân nhà | 9 | 8 | 1 | 0 | 21 | 7 | 25 | 2 |
| Sân khách | 10 | 4 | 4 | 2 | 16 | 14 | 16 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 5 | - | - |
IK Tord
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 2 | 9 | 8 | 22 | 32 | 15 | 11 |
| Sân nhà | 10 | 1 | 5 | 4 | 13 | 18 | 8 | 11 |
| Sân khách | 9 | 1 | 4 | 4 | 9 | 14 | 7 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Skara FC 2 (67%)Hòa 0 (0%)IK Tord 1 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/05/26 | IK Tord | 1-2 (0-1) | Skara FC | - | - | T |
| 18/10/25 | IK Tord | 1-4 (0-4) | Skara FC | - | - | T |
| 12/04/25 | Skara FC | 1-2 (1-0) | IK Tord | - | - | B |
Thành tích gần đây — Skara FC
BTHTHTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 20/7 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Husqvarna | 1-0 (0-0) | Skara FC | - | - | B |
| 08/08/26 | Skara FC | 4-0 (1-0) | Vanersborg FK | - | - | T |
| 01/08/26 | Stenungsunds IF | 1-1 (0-0) | Skara FC | +0.5 | 3.25 | H |
| 27/06/26 | Skara FC | 2-0 (1-0) | Herrestads AIF | +1 | 3.25 | T |
| 19/06/26 | Ahlafors IF | 1-1 (1-1) | Skara FC | -0.25 | 3.25 | H |
| 13/06/26 | Skara FC | 4-2 (2-1) | Lidkopings FK | - | - | T |
| 06/06/26 | Vanersborg FK | 1-3 (0-1) | Skara FC | +0.5 | 3 | T |
| 30/05/26 | Skara FC | 1-0 (0-0) | IFK Skovde FK | - | - | T |
| 22/05/26 | IK Tord | 1-2 (0-1) | Skara FC | - | - | T |
| 14/05/26 | Kumla | 0-2 (0-1) | Skara FC | - | - | T |
| 09/05/26 | Skara FC | 1-1 (0-1) | Husqvarna | - | - | H |
| 01/05/26 | Skara FC | 3-1 (2-0) | Grebbestads IF | +0.5 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Vanersborgs IF | 1-2 (1-1) | Skara FC | - | - | T |
| 19/04/26 | Skara FC | 2-1 (1-0) | Karlstad BK B | - | - | T |
| 11/04/26 | Herrestads AIF | 4-4 (0-2) | Skara FC | - | - | H |
| 03/04/26 | Skara FC | 2-1 (1-1) | Stenungsunds IF | - | - | T |
| 28/03/26 | Motala AIF FK | 3-0 (2-0) | Skara FC | - | - | B |
| 07/03/26 | Husqvarna | 2-0 (0-0) | Skara FC | - | - | B |
| 28/02/26 | Skovde AIK | 6-2 (3-1) | Skara FC | - | - | B |
| 18/10/25 | IK Tord | 1-4 (0-4) | Skara FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — IK Tord
HBTHBHBBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | IK Tord | 1-1 (0-0) | Motala AIF FK | - | - | H |
| 09/08/26 | Herrestads AIF | 3-2 (1-1) | IK Tord | - | - | B |
| 01/08/26 | IK Tord | 2-0 (1-0) | Kumla | 0 | 2.5 | T |
| 27/06/26 | Ahlafors IF | 2-2 (1-1) | IK Tord | -1.25 | 3 | H |
| 19/06/26 | Kumla | 1-0 (0-0) | IK Tord | -0.75 | 3 | B |
| 13/06/26 | IK Tord | 1-1 (0-1) | Karlstad BK B | - | - | H |
| 06/06/26 | IK Tord | 0-1 (0-0) | Lidkopings FK | +0.5 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | IK Tord | 1-2 (0-1) | Ahlafors IF | - | - | B |
| 22/05/26 | IK Tord | 1-2 (0-1) | Skara FC | - | - | B |
| 16/05/26 | Husqvarna | 1-1 (0-0) | IK Tord | -1.5 | 3 | H |
| 10/05/26 | IK Tord | 2-2 (0-2) | Vanersborg FK | - | - | H |
| 01/05/26 | IK Tord | 2-2 (0-1) | Herrestads AIF | -0.25 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Grebbestads IF | 3-0 (1-0) | IK Tord | - | - | B |
| 18/04/26 | IK Tord | 0-4 (0-2) | IFK Skovde FK | - | - | B |
| 12/04/26 | Motala AIF FK | 1-1 (0-0) | IK Tord | - | - | H |
| 03/04/26 | IK Tord | 3-3 (1-0) | Vanersborgs IF | - | - | H |
| 29/03/26 | Stenungsunds IF | 1-1 (1-1) | IK Tord | - | - | H |
| 31/01/26 | Jonkopings BK | 3-0 (3-0) | IK Tord | - | - | B |
| 18/10/25 | IK Tord | 1-4 (0-4) | Skara FC | - | - | B |
| 11/10/25 | Grebbestads IF | 1-0 (0-0) | IK Tord | -0.25 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
411
Phạt góc (HT)
06
Thẻ vàng
11
Sút bóng
610
Sút cầu môn
36
Tấn công
7160
Tấn công nguy hiểm
6383
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
75 25
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B1T1 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Skara FC (21 trận)
Ghi 1.86 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
IK Tord (21 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.81 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Skara FC (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOO
IK Tord (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Skara FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 4.20 | 5.00 | 0.93 | 3.25 | 0.85 | 0.87 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.53 | 4.20 | 5.00 | 0.79 ↓ | 3.00 | 0.99 ↑ | 0.87 | 1.00 | 0.87 | |
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.70 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.48 | 4.10 | 4.90 | 0.80 | 3.25 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.70 ↑ | 100.00 ↑ | 2.42 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.54 | 3.76 | 4.24 | 0.83 | 3.00 | 0.97 | 0.75 | 0.75 | 1.05 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.90 ↑ | 32.00 ↑ | 2.43 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.52 | 4.36 | 4.76 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.83 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.20 ↑ | 24.00 ↑ | 1.69 ↑ | 2.50 | 0.39 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.40 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 1.53 | 4.00 ↓ | 4.50 ↑ | 0.48 ↑ | 2.50 | 1.50 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.44 | 4.30 | 4.70 | 0.81 | 3.50 | 0.71 | 0.71 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.56 ↑ | 4.10 ↓ | 4.70 | 0.91 ↑ | 3.25 | 0.74 ↑ | 0.87 ↑ | 1.00 | 0.78 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.54 | 3.96 | 4.42 | 0.74 | 3.00 | 0.96 | 0.88 | 1.00 | 0.82 |
| Live | 1.55 ↑ | 4.03 ↑ | 4.52 ↑ | 0.99 ↑ | 3.25 | 0.76 ↓ | 0.90 ↑ | 1.00 | 0.84 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 0.98 | 3.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.53 | 4.00 ↓ | 4.60 ↑ | 1.15 ↑ | 3.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.40 | 5.09 | 1.10 | 3.50 | 0.67 | 1.05 | 1.25 | 0.69 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.70 ↑ | 63.00 ↑ | 4.14 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.10 | 4.33 | 0.78 | 3.00 | 1.03 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 3.75 | 4.60 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Skara FC | +1 | 2 | 0 | 0 |
| IK Tord | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).