Kết quả bóng đá trận Slaven Belupo vs Debrecin VSC, 16:30 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 16:30 ngày 10/07/2026
Slaven Belupo 0 Kết thúc HT 0-0 1
Debrecin VSC
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 13 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Slaven Belupo | Phút | |
| 21' | ||
| HT 0-0 | ||
| 48' | ||
| 51' | ⚽ 0 - 1 Imre Egri | |
| 53' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 0 | 2 | 1 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 7 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 13 | 11 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 23 | 19 |
| Điểm | 3 | 5 | 7 | 10 |
Chủ = Slaven Belupo · Khách = Debrecin VSC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slaven Belupo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (19%) | Thắng/Thắng | 2 (12%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 3 (18%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (12%) |
| 8 (50%) | Bại/Bại | 7 (41%) |
Thành tích gần đây — Slaven Belupo
TBBBTBHBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/21 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/07/26 | Slaven Belupo | 3-1 (1-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | +0.5 | 3 | T |
| 04/07/26 | Slaven Belupo | 2-3 (0-1) | ZalaegerzsegTE | 0 | 2.75 | B |
| 22/05/26 | ZNK Osijek | 2-0 (0-0) | Slaven Belupo | -0.25 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | Slaven Belupo | 1-4 (1-0) | Dinamo Zagreb | -1.25 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Slaven Belupo | 1-0 (0-0) | HNK Gorica | +0.25 | 2.5 | T |
| 04/05/26 | Istra 1961 Pula | 3-1 (2-1) | Slaven Belupo | 0 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Slaven Belupo | 2-2 (1-1) | HNK Vukovar 91 | +0.75 | 2.5 | H |
| 21/04/26 | NK Lokomotiva Zagreb | 2-1 (1-1) | Slaven Belupo | -0.25 | 2.5 | B |
| 17/04/26 | Slaven Belupo | 2-2 (1-1) | Hajduk Split | -0.5 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | NK Varteks Varazdin | 2-1 (1-1) | Slaven Belupo | -0.25 | 2.25 | B |
| 08/04/26 | Rijeka | 2-0 (0-0) | Slaven Belupo | -1.25 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Slaven Belupo | 0-2 (0-2) | Rijeka | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Slaven Belupo | 0-0 (0-0) | ZNK Osijek | +0.25 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Dinamo Zagreb | 4-2 (0-1) | Slaven Belupo | -1.5 | 3 | B |
| 10/03/26 | Slaven Belupo | 1-1 (0-1) | NK Lokomotiva Zagreb | +0.5 | 2.5 | H |
| 07/03/26 | HNK Gorica | 2-2 (1-0) | Slaven Belupo | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | Slaven Belupo | 1-0 (0-0) | Istra 1961 Pula | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | HNK Vukovar 91 | 2-2 (1-2) | Slaven Belupo | 0 | 2.5 | H |
| 14/02/26 | Slaven Belupo | 2-0 (1-0) | NK Lokomotiva Zagreb | +0.25 | 2.5 | T |
| 07/02/26 | Hajduk Split | 2-0 (2-0) | Slaven Belupo | -1 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Debrecin VSC
BHTBHTHBHH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/07/26 | Debrecin VSC | 1-3 (1-2) | FK Zeleznicar Pancevo | 0 | 2.75 | B |
| 04/07/26 | Austria Wien | 1-1 (1-1) | Debrecin VSC | -1 | 2.75 | H |
| 16/05/26 | Debrecin VSC | 2-1 (2-0) | Ujpesti | +0.75 | 3 | T |
| 03/05/26 | Paksi SE Honlapja | 5-2 (2-2) | Debrecin VSC | -0.25 | 3 | B |
| 27/04/26 | Debrecin VSC | 1-1 (0-1) | Gyori ETO | -0.25 | 2.75 | H |
| 19/04/26 | Diosgyor VTK | 0-5 (0-2) | Debrecin VSC | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/04/26 | Kisvarda FC | 0-0 (0-0) | Debrecin VSC | +0.25 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Debrecin VSC | 0-2 (0-0) | Ferencvarosi TC | -0.75 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | Puskas Akademia | 1-1 (1-1) | Debrecin VSC | -0.25 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Debrecin VSC | 1-1 (0-0) | Nyiregyhaza | +0.5 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Kazincbarcika | 0-3 (0-1) | Debrecin VSC | +0.5 | 2.75 | T |
| 28/02/26 | Debrecin VSC | 2-2 (0-0) | MTK Hungaria | +0.25 | 2.75 | H |
| 22/02/26 | ZalaegerzsegTE | 1-1 (1-0) | Debrecin VSC | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/02/26 | Ujpesti | 2-1 (1-0) | Debrecin VSC | -0.25 | 2.75 | B |
| 07/02/26 | Debrecin VSC | 1-0 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 0 | 3 | T |
| 31/01/26 | Gyori ETO | 2-2 (0-1) | Debrecin VSC | -0.75 | 2.75 | H |
| 25/01/26 | Debrecin VSC | 3-2 (1-2) | Diosgyor VTK | +0.75 | 2.75 | T |
| 19/01/26 | Maribor | 2-3 (0-2) | Debrecin VSC | -0.25 | 3.25 | T |
| 15/01/26 | Debrecin VSC | 1-2 (0-1) | OFK Beograd | +0.5 | 2.75 | B |
| 11/01/26 | Debrecin VSC | 1-3 (0-3) | Crvena Zvezda | -1 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
133
Phạt góc (HT)
72
Thẻ vàng
21
Sút bóng
104
Sút cầu môn
21
Tấn công
4639
Tấn công nguy hiểm
4741
Sút ngoài cầu môn
83
Đá phạt trực tiếp
1210
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Việt vị
53
Quả ném biên
109
So Sánh Sức Mạnh
46 54
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slaven Belupo (20 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Debrecin VSC (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slaven Belupo | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1912 | Thành lập | 1902-3-12 |
| City | Sân nhà | Nagyerdei |
| 3059 | Sức chứa | 7600 |
| Mario Gregurina | HLV | Gert Remmel |
| KOPRIVNICA | Khu vực | Debrecen |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.50 | 1.02 | 2.50 | 0.78 | 0.79 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 2.80 ↑ | 2.40 ↓ | 3.40 ↓ | 0.99 ↓ | 1.25 | 0.84 ↑ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 0.86 | 2.75 | 0.88 | 0.81 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.75 ↑ | 2.30 ↓ | 3.40 ↑ | 0.99 ↑ | 1.25 | 0.73 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.96 | 3.45 | 3.10 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 2.88 ↑ | 2.24 ↓ | 3.45 ↑ | 1.00 ↑ | 1.25 | 0.82 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.70 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 2.40 ↓ | 3.25 ↑ | 1.20 ↑ | 1.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.26 | 3.70 | 2.75 | 0.77 | 2.75 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 2.69 ↑ | 2.44 ↓ | 3.34 ↑ | 0.86 ↑ | 1.25 | 0.91 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.89 | 3.50 | 3.30 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 2.88 ↑ | 2.24 ↓ | 3.45 ↑ | 0.99 ↑ | 1.25 | 0.83 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.87 | 3.45 | 3.10 | 0.84 | 2.75 | 0.86 | 0.87 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 2.55 ↑ | 2.29 ↓ | 3.45 ↑ | 1.05 ↑ | 1.25 | 0.77 ↓ | 1.14 ↑ | 0.25 | 0.71 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.96 | 3.20 | 3.04 | 0.81 | 2.75 | 0.95 | 0.96 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.63 ↑ | 2.30 ↓ | 3.25 ↑ | 0.99 ↑ | 1.25 | 0.83 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.00 | 3.48 | 3.24 | 0.91 | 2.75 | 0.89 | 1.00 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 2.82 ↑ | 2.20 ↓ | 3.24 | 0.98 ↑ | 1.25 | 0.82 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.80 | 0.61 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↑ | 2.30 ↓ | 3.10 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.60 | 3.35 | 0.85 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 2.65 ↑ | 2.55 ↓ | 3.15 ↓ | 0.75 ↓ | 1.25 | 1.00 ↑ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.34 | 3.10 | 2.67 | 0.88 | 2.75 | 0.82 | 0.74 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.82 ↑ | 2.27 ↓ | 3.14 ↑ | 0.86 ↓ | 1.25 | 0.88 ↑ | 0.76 ↑ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.75 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↑ | 2.30 ↓ | 3.20 ↑ | 1.05 ↑ | 1.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.46 | 3.78 | 2.21 | 1.32 | 3.50 | 0.51 | 0.94 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 2.65 ↑ | 2.50 ↓ | 3.43 ↑ | 0.85 ↓ | 1.25 | 0.95 ↑ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.75 | 2.55 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.75 ↑ | 2.40 ↓ | 3.40 ↑ | 0.98 ↑ | 1.25 | 0.83 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.40 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.50 ↑ | 2.45 ↓ | 3.00 ↓ | 0.95 ↑ | 1.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slaven Belupo | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Debrecin VSC | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).