Kết quả bóng đá trận Slavia Kromeriz vs Marila Pribram, 22:30 ngày 10/10/2026
2.Liga (Séc) · 22:30 ngày 10/10/2026
Slavia Kromeriz 1 Kết thúc HT 1-2 3
Marila Pribram
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 1
Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Slavia Kromeriz | Phút | |
| 26' | ⚽ 0 - 1 | |
| 26' | ⚽ 0 - 2 Fila L. | |
| HT 1-2 | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 4 |
| Bại | 3 | 2 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 13 | 16 |
| Mất bàn | 7 | 7 | 21 | 19 |
| Điểm | 0 | 3 | 8 | 10 |
Chủ = Slavia Kromeriz · Khách = Marila Pribram
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slavia Kromeriz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (22%) | Thắng/Thắng | 3 (12%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 3 (12%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 3 (11%) | Hòa/Bại | 5 (20%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 3 (12%) |
| 8 (30%) | Bại/Bại | 5 (20%) |
Bảng xếp hạng
Slavia Kromeriz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 11 | 1 | 3 | 7 | 9 | 23 | 6 | 16 |
| Sân nhà | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 12 | 5 | 16 |
| Sân khách | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 11 | 1 | 16 |
Marila Pribram
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 11 | 4 | 5 | 2 | 20 | 18 | 17 | 6 |
| Sân nhà | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 9 | 7 | 11 |
| Sân khách | 6 | 2 | 4 | 0 | 12 | 9 | 10 | 3 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Sút bóng
24
Sút cầu môn
22
Sút ngoài cầu môn
02
TL kiểm soát bóng
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slavia Kromeriz (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Marila Pribram (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Slavia Kromeriz | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1948-10-1 | |
| Sân nhà | Axa Aréna | |
| 0 | Sức chứa | 8000 |
| HLV | Josef Csaplár | |
| Khu vực | Praha |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.27 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 1.02 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 451.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.80 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.70 | 3.25 | 2.40 | 0.93 | 2.50 | 0.86 | 1.01 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 67.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.55 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.61 | 3.20 | 2.37 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.97 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 5.26 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.90 | 3.35 | 2.25 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.65 ↓ | 3.25 ↓ | 2.45 ↑ | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.61 | 3.20 | 2.37 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.97 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.67 | 3.20 | 2.41 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.98 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 2.55 ↓ | 3.30 ↑ | 2.46 ↑ | 1.03 ↑ | 2.75 | 0.79 ↓ | 0.96 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.66 | 3.06 | 2.28 | 0.94 | 2.50 | 0.86 | 1.06 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 65.00 ↑ | 9.20 ↑ | 1.01 ↓ | 6.66 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 3.10 | 2.37 | 0.91 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.13 ↓ | 2.50 | 3.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.80 | 3.35 | 2.25 | 0.79 | 2.50 | 0.89 | 0.75 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 19.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.28 ↑ | 4.75 | 0.03 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.86 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 351.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.90 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.25 | 2.15 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 451.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slavia Kromeriz | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Marila Pribram | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).