Kết quả bóng đá trận Slavia Prague B vs Opava, 15:15 ngày 30/08/2026
2.Liga (Séc) · 15:15 ngày 30/08/2026
Slavia Prague B 3 Kết thúc HT 2-2 3
Opava
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Slavia Prague B | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 Peter Juritka | |
| 5' | ⚽ 0 - 2 | |
| 5' | ⚽ 0 - 3 Juritka P. | |
| 9' | ⚽ 0 - 4 Timotej Mudry | |
| 9' | ⚽ 0 - 5 | |
| 9' | ⚽ 0 - 6 Mudry T. | |
| 18' | Matej Helesic | |
| 18' | Helesic M. | |
| 19' | ||
| Lazar Savovic 1 - 6 ⚽ | 31' | |
| 2 - 6 ⚽ | 31' | |
| Savovic L. 3 - 6 ⚽ | 31' | |
| Karel Belzik 4 - 6 ⚽ | 35' | |
| 5 - 6 ⚽ | 35' | |
| Belzik K. 6 - 6 ⚽ | 35' | |
| Belzik K. 7 - 6 ⚽ | 35' | |
| 44' | ⚽ 7 - 7 | |
| Miguel Solarte | 45' | |
| 45' | ||
| HT 2-2 | ||
| Lazar Savovic 8 - 7 ⚽ | 54' | |
| 60' | Ondra Lehoczki | |
| Jakub Kolisek | 63' | |
| 75' | ⚽ 8 - 8 Amadou Aidara | |
| David Barcot | 80' | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 8 | 5 | 25 | 13 |
| Mất bàn | 5 | 8 | 16 | 17 |
| Điểm | 5 | 2 | 19 | 10 |
Chủ = Slavia Prague B · Khách = Opava
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slavia Prague B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (33%) | Thắng/Thắng | 3 (15%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 5 (25%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 2 (10%) |
| 3 (20%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 3 (20%) | Bại/Hòa | 2 (10%) |
| 1 (7%) | Bại/Bại | 6 (30%) |
Bảng xếp hạng
Slavia Prague B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 3 | 0 | 16 | 10 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 2 | 0 | 12 | 8 | 8 | 2 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 7 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 17 | 8 | - | - |
Opava
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | 6 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 3 | 5 | 7 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 7 | 1 | 14 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Slavia Prague B 1 (17%)Hòa 3 (50%)Opava 2 (33%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/26 | Opava | 1-2 (0-1) | Slavia Prague B | -0.5 | 2.5 | T |
| 21/09/25 | Slavia Prague B | 1-1 (1-0) | Opava | +0.25 | 2.75 | H |
| 04/05/25 | Slavia Prague B | 0-1 (0-1) | Opava | +0.5 | 2.5 | B |
| 06/10/24 | Opava | 2-1 (1-1) | Slavia Prague B | -0.5 | 2.75 | B |
| 02/04/23 | Slavia Prague B | 1-1 (0-0) | Opava | +0.25 | 2.5 | H |
| 31/08/22 | Opava | 1-1 (1-0) | Slavia Prague B | -0.5 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Slavia Prague B
TTTHHTTBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 25/16 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Slavia Prague B | 4-1 (1-0) | Slavia Kromeriz | +0.75 | 2.75 | T |
| 14/08/26 | Dukla Prague | 1-3 (1-0) | Slavia Prague B | -0.75 | 2.75 | T |
| 07/08/26 | Slavia Prague B | 3-2 (3-2) | Trinec | +0.75 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | Arsenal Ceska Lipa | 1-1 (1-0) | Slavia Prague B | +0.25 | 2.75 | H |
| 26/07/26 | Slavia Prague B | 2-2 (1-2) | Marila Pribram | +0.25 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Slavia Prague B | 4-1 (1-0) | Puskas Academy II | - | - | T |
| 11/07/26 | Slavia Prague B | 2-1 (0-1) | Slask Wroclaw II | - | - | T |
| 27/06/26 | Viktoria Zizkov | 3-2 (2-0) | Slavia Prague B | -0.25 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | Slavia Prague B | 3-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 0 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Usti nad Labem | 2-1 (2-0) | Slavia Prague B | -0.5 | 3 | B |
| 10/05/26 | Slavia Prague B | 2-1 (0-0) | FK MAS Taborsko | -0.25 | 2.75 | T |
| 06/05/26 | Slavia Kromeriz | 5-0 (2-0) | Slavia Prague B | -0.25 | 2.75 | B |
| 03/05/26 | Slavia Prague B | 0-3 (0-1) | Banik Ostrava B | +0.25 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Slavia Prague B | 0-1 (0-0) | Brno | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Opava | 1-2 (0-1) | Slavia Prague B | -0.5 | 2.5 | T |
| 15/04/26 | Slavia Prague B | 1-0 (0-0) | Vysocina jihlava | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/04/26 | Chrudim | 6-1 (3-0) | Slavia Prague B | +0.25 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Slavia Prague B | 2-2 (0-2) | Viktoria Zizkov | +0.25 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Marila Pribram | 1-0 (1-0) | Slavia Prague B | +0.25 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Slavia Prague B | 1-1 (0-1) | SK Prostejov | +0.75 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Opava
HBHHBTBTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/18 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Opava | 2-2 (1-2) | Trinec | +0.75 | 2.75 | H |
| 15/08/26 | FK MAS Taborsko | 3-0 (2-0) | Opava | -0.25 | 2.5 | B |
| 12/08/26 | Frydlant Nad Ostravici | 1-1 (0-0) | Opava | - | - | H |
| 07/08/26 | Opava | 1-1 (0-0) | SK Kladno | +1 | 2.5 | H |
| 31/07/26 | Marila Pribram | 1-0 (1-0) | Opava | 0 | 2.5 | B |
| 27/07/26 | Opava | 2-0 (1-0) | MFK Karvina | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/07/26 | Opava | 1-2 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | - | - | B |
| 11/07/26 | Opava | 3-2 (0-1) | Polonia Bytom | +0.5 | 3 | T |
| 08/07/26 | Opava | 0-2 (0-2) | Unie Hlubina | - | - | B |
| 04/07/26 | AC Sparta Prague | 4-1 (1-0) | Opava | -1.75 | 3.25 | B |
| 27/06/26 | Opava | 1-1 (0-1) | SK Prostejov | +0.5 | 2.5 | H |
| 20/06/26 | MSK Zilina | 1-1 (1-1) | Opava | -0.75 | 3 | H |
| 23/05/26 | Opava | 0-0 (0-0) | Marila Pribram | +0.5 | 2.5 | H |
| 16/05/26 | FK MAS Taborsko | 1-0 (0-0) | Opava | -0.5 | 2.75 | B |
| 11/05/26 | Opava | 0-2 (0-1) | Artis Brno | +0.25 | 2.5 | B |
| 06/05/26 | Usti nad Labem | 2-1 (1-0) | Opava | 0 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | Opava | 2-2 (1-2) | Slavia Kromeriz | +0.75 | 2.75 | H |
| 26/04/26 | Sparta Praha B | 0-0 (0-0) | Opava | +0.75 | 2.75 | H |
| 19/04/26 | Opava | 1-2 (0-1) | Slavia Prague B | +0.5 | 2.5 | B |
| 15/04/26 | Banik Ostrava B | 2-0 (0-0) | Opava | -0.25 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
32
Sút bóng
87
Sút cầu môn
44
Tấn công
5659
Tấn công nguy hiểm
3030
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
70 30
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T1 H3 B2T2 H3 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B1T1 H2 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slavia Prague B (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Opava (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Slavia Prague B (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUO
Opava (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (80%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slavia Prague B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1907 | |
| Sân nhà | Mestsky | |
| 0 | Sức chứa | 14800 |
| Jan Jelinek | HLV | |
| PRAHA | Khu vực | Opava |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.87 | 3.50 | 3.50 | 0.99 | 3.00 | 0.78 | 0.89 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 4.60 ↑ | 6.50 | 0.06 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 3.60 | 3.50 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.90 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 8.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.29 ↓ | 0.90 ↓ | 4.50 | 0.89 ↑ | 1.15 ↑ | 0.75 | 0.68 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.89 | 3.45 | 3.30 | 0.85 | 3.00 | 0.91 | 0.87 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.14 ↓ | 9.20 ↑ | 8.33 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.60 | 3.10 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 22.00 ↑ | 9.00 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.20 | 3.25 | 2.80 | 0.91 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 7.73 ↑ | 1.13 ↓ | 10.32 ↑ | 3.35 ↑ | 6.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.87 | 3.55 | 3.30 | 0.85 | 3.00 | 0.91 | 0.87 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.14 ↓ | 9.20 ↑ | 8.33 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.87 | 3.80 | 3.30 | 0.95 | 3.00 | 0.75 | 0.86 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.02 ↓ | 15.50 ↑ | 4.76 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.95 | 3.24 | 3.13 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.95 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.13 ↓ | 9.40 ↑ | 6.66 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.05 | 3.51 | 2.91 | 0.97 | 3.00 | 0.77 | 0.80 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 12.20 ↑ | 1.03 ↓ | 14.60 ↑ | 5.25 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.50 | 3.30 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 0.06 ↓ | 2.50 | 6.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.00 | 0.96 | 3.00 | 0.73 | 0.79 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 9.28 ↑ | 6.75 | 0.03 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.29 | 3.29 | 2.69 | 0.86 | 2.75 | 0.88 | 1.02 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 9.84 ↑ | 1.11 ↓ | 12.83 ↑ | 2.86 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.87 | 3.50 | 3.30 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.16 ↓ | 9.00 ↑ | 1.00 ↑ | 6.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.25 | 3.30 | 2.90 | 0.58 | 2.50 | 1.18 | 0.64 | 0.00 | 1.08 |
| Live | 16.90 ↑ | 1.03 ↓ | 24.00 ↑ | 4.83 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 5.00 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.40 | 2.90 | 0.62 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 12.00 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slavia Prague B | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Opava | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).