Kết quả bóng đá trận Slavia Prague C vs FK Pribram B, 15:15 ngày 08/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:15 ngày 08/08/2026
Slavia Prague C 2 Kết thúc HT 2-0 0
FK Pribram B
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Slavia Prague C | Phút | |
| Chinedu Isaiah | 12' | |
| Matej Kotrba 1 - 0 ⚽ | 30' | |
| 32' | Tomas Ret | |
| 37' | Jakub Reznicek | |
| Jakub Smiga 2 - 0 ⚽ | 39' | |
| HT 2-0 | ||
| Jan Fuksa | 85' | |
| Filip Kocvara | 88' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 5 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 10 | 10 | 16 |
| Mất bàn | 7 | 7 | 12 | 21 |
| Điểm | 1 | 6 | 11 | 10 |
Chủ = Slavia Prague C · Khách = FK Pribram B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slavia Prague C | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 2 (25%) |
| 4 (33%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 4 (33%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 3 (25%) | Bại/Bại | 4 (50%) |
Bảng xếp hạng
Slavia Prague C
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 | 4 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 11 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | - | - |
FK Pribram B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 9 | 3 | 14 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 15 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 7 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 0 | 4 | 2 | 8 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Slavia Prague C 1 (33%)Hòa 2 (67%)FK Pribram B 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | FK Pribram B | 1-1 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | H |
| 29/05/26 | FK Pribram B | 0-0 (0-0) | Slavia Prague C | 0 | 3.25 | H |
| 01/11/25 | Slavia Prague C | 2-0 (2-0) | FK Pribram B | +1 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Slavia Prague C
BHTHHBTBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Pardubice B | 2-0 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | B |
| 25/07/26 | FK Pribram B | 1-1 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | H |
| 05/06/26 | SK Petrin Plzen | 1-3 (0-2) | Slavia Prague C | - | - | T |
| 29/05/26 | FK Pribram B | 0-0 (0-0) | Slavia Prague C | 0 | 3.25 | H |
| 24/05/26 | Slavia Prague C | 1-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | +0.25 | 3.25 | H |
| 20/05/26 | Slavia Prague C | 3-5 (1-4) | Viktoria Plzen B | - | - | B |
| 15/05/26 | FC Pisek | 0-1 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | T |
| 10/05/26 | Slavia Prague C | 1-2 (1-2) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 06/05/26 | Dukla Praha B | 1-3 (0-2) | Slavia Prague C | -0.25 | 3.25 | T |
| 01/05/26 | Domazlice | 4-3 (1-2) | Slavia Prague C | -1 | 3 | B |
| 26/04/26 | Slavia Prague C | 1-2 (0-1) | Admira Praha | - | - | B |
| 17/04/26 | Sokol Hostoun | 1-1 (0-1) | Slavia Prague C | +0.25 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Ceske Budejovice B | 3-1 (1-0) | Slavia Prague C | - | - | B |
| 28/03/26 | Slavia Prague C | 0-1 (0-0) | Aritma Praha | - | - | B |
| 22/03/26 | Taborsko B | 1-4 (0-3) | Slavia Prague C | - | - | T |
| 14/03/26 | Slavia Prague C | 1-4 (0-1) | FK Kraluv Dvur | +1 | 3.25 | B |
| 08/03/26 | Bohemians1905 B | 3-0 (0-0) | Slavia Prague C | +0.25 | 3.25 | B |
| 28/02/26 | Slavia Prague C | 2-1 (0-1) | SK Kladno | -1 | 2.75 | T |
| 13/02/26 | Slavia Prague C | 2-2 (0-0) | Dynamo Dresden (Youth) | - | - | H |
| 07/02/26 | Slavia Prague C | 0-1 (0-0) | Pardubice B | - | - | B |
Thành tích gần đây — FK Pribram B
HBHHHBBTTH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/15 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | FK Pribram B | 1-1 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | H |
| 22/07/26 | Jablonec B | 5-1 (3-0) | FK Pribram B | - | - | B |
| 18/07/26 | FC Pisek | 2-2 (1-0) | FK Pribram B | - | - | H |
| 04/06/26 | Ceske Budejovice B | 2-2 (2-2) | FK Pribram B | -1 | 3.5 | H |
| 29/05/26 | FK Pribram B | 0-0 (0-0) | Slavia Prague C | 0 | 3.25 | H |
| 23/05/26 | Aritma Praha | 3-2 (2-1) | FK Pribram B | - | - | B |
| 20/05/26 | FK Pribram B | 0-1 (0-1) | SK Kladno | -1.5 | 3.25 | B |
| 17/05/26 | FK Pribram B | 1-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Taborsko B | 0-3 (0-2) | FK Pribram B | - | - | T |
| 02/05/26 | FK Pribram B | 1-1 (1-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 25/04/26 | FK Kraluv Dvur | 4-1 (1-1) | FK Pribram B | - | - | B |
| 19/04/26 | FK Pribram B | 2-0 (1-0) | Loko Vltavin | +0.25 | 3 | T |
| 12/04/26 | Bohemians1905 B | 3-0 (3-0) | FK Pribram B | -0.75 | 3.25 | B |
| 04/04/26 | FK Pribram B | 0-4 (0-2) | Domazlice | -1 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | Viktoria Plzen B | 4-2 (2-1) | FK Pribram B | -1.25 | 3 | B |
| 21/03/26 | FK Pribram B | 3-2 (2-0) | Admira Praha | +0.25 | 3 | T |
| 15/03/26 | Dukla Praha B | 4-0 (3-0) | FK Pribram B | 0 | 3 | B |
| 07/03/26 | FK Pribram B | 3-1 (2-0) | Sokol Hostoun | +0.5 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | FK Pribram B | 2-0 (1-0) | SK Petrin Plzen | +0.75 | 3.25 | T |
| 15/11/25 | SK Petrin Plzen | 1-0 (0-0) | FK Pribram B | -0.25 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
32
Sút bóng
157
Sút cầu môn
73
Tấn công
7796
Tấn công nguy hiểm
5250
Sút ngoài cầu môn
84
Đá phạt trực tiếp
1320
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Phạm lỗi
1512
Việt vị
51
Quả ném biên
1817
So Sánh Sức Mạnh
50 50
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B0T0 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slavia Prague C (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
FK Pribram B (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slavia Prague C | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.75 | 4.00 | 3.80 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.85 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 54.00 ↑ | 83.00 ↑ | 3.20 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.90 | 4.10 | 0.82 | 3.00 | 0.96 | 0.88 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 4.20 | 3.65 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 85.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.66 | 3.85 | 3.35 | 0.78 | 3.00 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.78 ↑ | 70.33 ↑ | 3.29 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.67 | 3.33 | 3.97 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | 0.86 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 34.00 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.67 | 3.84 | 3.88 | 0.81 | 3.00 | 0.93 | 0.85 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 31.00 ↑ | 1.61 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.67 | 3.80 | 4.00 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.33 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.64 | 3.80 | 3.70 | 0.71 | 3.00 | 0.81 | 0.71 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.74 ↑ | 3.80 | 3.80 ↑ | 0.73 ↑ | 3.00 | 0.93 ↑ | 0.87 ↑ | 0.75 | 0.78 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.70 | 3.94 | 3.76 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 0.89 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 1.05 ↓ | 12.07 ↑ | 30.88 ↑ | 2.68 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.65 | 3.80 | 4.00 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 276.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 4.00 | 4.03 | 1.24 | 3.50 | 0.57 | 1.65 | 1.50 | 0.42 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 3.89 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.90 | 3.80 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.88 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.60 | 3.80 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slavia Prague C | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| FK Pribram B | -3/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).