Kết quả bóng đá trận Slovacko II vs Vrchovina, 21:30 ngày 02/09/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 21:30 ngày 02/09/2026
Slovacko II 3 Kết thúc HT 1-1 1
Vrchovina
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Nhiệt độ: 26°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 2 | 3 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 14 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 12 | 11 | 23 |
| Điểm | 3 | 0 | 12 | 10 |
Chủ = Slovacko II · Khách = Vrchovina
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slovacko II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (24%) | Thắng/Thắng | 4 (20%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (7%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 5 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 6 (13%) | Hòa/Bại | 4 (20%) |
| 6 (13%) | Bại/Hòa | 2 (10%) |
| 10 (22%) | Bại/Bại | 7 (35%) |
Bảng xếp hạng
Slovacko II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 6 | 8 | 9 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 3 | 4 | 9 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 5 |
Vrchovina
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 5 | 10 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 3 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 3 | 3 | 10 |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slovacko II (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Vrchovina (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Slovacko II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.77 | 4.20 | 3.50 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.83 ↑ | 3.85 ↓ | 3.35 ↓ | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.68 | 3.90 | 3.25 | 0.84 | 2.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.78 ↑ | 3.65 ↓ | 3.20 ↓ | 0.84 | 2.75 | 0.76 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.77 | 3.50 | 3.45 | 0.71 | 2.75 | 0.81 | 0.76 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 1.81 ↑ | 3.50 | 3.35 ↓ | 0.78 ↑ | 2.75 | 0.75 ↓ | 0.72 ↓ | 0.50 | 0.80 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.90 | 3.60 | 3.53 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 1.79 ↓ | 3.62 ↑ | 3.75 ↑ | 0.71 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | 0.98 ↑ | 0.75 | 0.67 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 3.60 | 3.20 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.91 | 3.60 | 3.20 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 0.95 | 0.50 | 0.85 | |
| Wewbet | Sớm | - | - | - | - | - | - | 0.80 | 0.50 | 0.94 |
| Live | - | - | - | - | - | - | 0.80 | 0.50 | 0.94 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slovacko II | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Vrchovina | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).