Kết quả bóng đá trận Slovacko II vs Zlin B, 15:15 ngày 30/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:15 ngày 30/08/2026
Slovacko II 1 Kết thúc HT 0-1 1
Zlin B
🟨 3 - 4 🟥 1 - 0 ⛳ 7 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Slovacko II | Phút | |
| 22' | ||
| 23' | Filip Dornak | |
| 42' | Kristers Penkevics | |
| 42' | ||
| 42' | Penkevics K. | |
| 45' | Martin Tesar | |
| 45' | Martin Tesar | |
| 45' | ⚽ 0 - 1 Toure M. | |
| 45' | Tesar M. | |
| 45+1' | ⚽ 0 - 2 Moustapha Toure | |
| HT 0-1 | ||
| Lukas Novotny | 51' | |
| Jakub Zemanek | 53' | |
| Jakub Zemanek | 55' | |
| 87' | Jakub Neveril | |
| Martin Holek 1 - 2 ⚽ | 88' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 3 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 1 | 14 | 11 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 11 | 17 |
| Điểm | 3 | 0 | 12 | 9 |
Chủ = Slovacko II · Khách = Zlin B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slovacko II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (24%) | Thắng/Thắng | 7 (41%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (7%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 5 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (18%) |
| 6 (13%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 6 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 10 (22%) | Bại/Bại | 4 (24%) |
Bảng xếp hạng
Slovacko II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 6 | 8 | 9 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 3 | 4 | 9 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 12 | - | - |
Zlin B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 11 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Slovacko II 8 (40%)Hòa 5 (25%)Zlin B 7 (35%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 2 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/04/26 | Zlin B | 0-4 (0-2) | Slovacko II | -0.25 | 2.5 | T |
| 17/01/26 | Zlin B | 7-2 (4-2) | Slovacko II | - | - | B |
| 31/08/25 | Slovacko II | 2-2 (2-0) | Zlin B | +0.5 | 3.25 | H |
| 27/04/25 | Slovacko II | 1-0 (0-0) | Zlin B | +1 | 2.75 | T |
| 02/03/25 | Zlin B | 1-1 (0-1) | Slovacko II | - | - | H |
| 21/09/24 | Zlin B | 2-0 (1-0) | Slovacko II | - | - | B |
| 26/05/24 | Slovacko II | 1-3 (1-2) | Zlin B | +1 | 2.75 | B |
| 03/03/24 | Zlin B | 3-2 (2-2) | Slovacko II | - | - | B |
| 22/10/23 | Zlin B | 0-1 (0-1) | Slovacko II | - | - | T |
| 04/06/23 | Zlin B | 2-1 (0-0) | Slovacko II | -0.25 | 2.75 | B |
| 25/02/23 | Zlin B | 3-0 (1-0) | Slovacko II | - | - | B |
| 06/11/22 | Slovacko II | 1-1 (1-1) | Zlin B | - | - | H |
| 24/04/22 | Zlin B | 0-1 (0-0) | Slovacko II | +0.5 | 2.75 | T |
| 22/01/22 | Zlin B | 2-5 (1-0) | Slovacko II | - | - | T |
| 19/09/21 | Slovacko II | 2-0 (1-0) | Zlin B | - | - | T |
| 09/08/20 | Zlin B | 1-1 (1-0) | Slovacko II | -0.5 | 2.75 | H |
| 07/03/20 | Slovacko II | 1-0 (0-0) | Zlin B | - | - | T |
| 10/11/19 | Zlin B | 2-1 (1-1) | Slovacko II | -0.5 | 3.5 | B |
| 13/11/16 | Zlin B | 3-3 (2-0) | Slovacko II | -0.75 | 3 | H |
| 07/08/16 | Slovacko II | 2-0 (1-0) | Zlin B | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Slovacko II
HTBTBHBTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/19 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | SK Artis Brno B | 0-0 (0-0) | Slovacko II | - | - | H |
| 16/08/26 | Slovacko II | 4-2 (3-1) | Blansko | +0.75 | 3 | T |
| 09/08/26 | Sigma Olomouc B | 2-1 (1-1) | Slovacko II | -1.25 | 3 | B |
| 01/08/26 | Hodonin Sardice | 1-3 (1-2) | Slovacko II | - | - | T |
| 11/06/26 | Vitkovice | 5-1 (1-1) | Slovacko II | - | - | B |
| 06/06/26 | Slovacko II | 2-2 (2-0) | Frydek-Mistek | - | - | H |
| 31/05/26 | Unicov | 3-1 (2-0) | Slovacko II | - | - | B |
| 24/05/26 | Slovacko II | 4-0 (1-0) | Polanka | +1 | 2.75 | T |
| 20/05/26 | Trinec | 1-1 (1-0) | Slovacko II | -1.5 | 2.75 | H |
| 16/05/26 | Vrchovina | 3-1 (1-1) | Slovacko II | - | - | B |
| 10/05/26 | Slovacko II | 3-3 (1-3) | FC Vsetin | - | - | H |
| 03/05/26 | Brno B | 2-1 (1-0) | Slovacko II | -0.75 | 3 | B |
| 29/04/26 | Slovacko II | 1-2 (0-2) | Blansko | +1 | 3 | B |
| 26/04/26 | Slovacko II | 1-0 (1-0) | Hranice KUNZ | +1.25 | 3 | T |
| 19/04/26 | MFK Karvina B | 1-1 (1-0) | Slovacko II | 0 | 2.75 | H |
| 12/04/26 | Slovacko II | 2-1 (1-0) | Hlucin | +1.5 | 3.25 | T |
| 05/04/26 | Zlin B | 0-4 (0-2) | Slovacko II | -0.25 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Slovacko II | 2-1 (1-1) | TJ Start Brno | +0.75 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Unie Hlubina | 0-1 (0-1) | Slovacko II | - | - | T |
| 15/03/26 | Slovacko II | 0-3 (0-1) | Sigma Olomouc B | -0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Zlin B
HBTTTBTBHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Zlin B | 1-1 (1-1) | Hodonin Sardice | +0.25 | 3 | H |
| 15/08/26 | Vrchovina | 1-0 (1-0) | Zlin B | - | - | B |
| 09/08/26 | Zlin B | 2-1 (2-0) | Polanka | +1.25 | 3 | T |
| 02/08/26 | MFK Havirov | 0-1 (0-1) | Zlin B | 0 | 2.75 | T |
| 17/07/26 | Zlin B | 2-1 (0-0) | Trinec B | - | - | T |
| 15/07/26 | Zlin B | 0-1 (0-1) | Unicov | - | - | B |
| 10/06/26 | Polanka | 0-2 (0-1) | Zlin B | - | - | T |
| 06/06/26 | Vrchovina | 3-2 (2-1) | Zlin B | - | - | B |
| 30/05/26 | FC Vsetin | 1-1 (1-0) | Zlin B | - | - | H |
| 24/05/26 | Zlin B | 2-1 (1-0) | Brno B | -0.25 | 3.25 | T |
| 20/05/26 | Frydek-Mistek | 2-2 (1-0) | Zlin B | -1.25 | 3 | H |
| 16/05/26 | Hranice KUNZ | 3-2 (0-1) | Zlin B | 0 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Zlin B | 2-1 (0-0) | MFK Karvina B | - | - | T |
| 02/05/26 | Hlucin | 2-1 (0-1) | Zlin B | - | - | B |
| 29/04/26 | Zlin B | 1-1 (0-1) | Unicov | 0 | 3 | H |
| 26/04/26 | Zlin B | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc B | -0.5 | 3 | T |
| 19/04/26 | Zlin B | 2-1 (0-0) | TJ Start Brno | +1 | 3 | T |
| 11/04/26 | Unie Hlubina | 4-0 (1-0) | Zlin B | - | - | B |
| 05/04/26 | Zlin B | 0-4 (0-2) | Slovacko II | +0.25 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Hodonin Sardice | 1-1 (0-0) | Zlin B | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
71
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
34
Sút bóng
915
Sút cầu môn
39
Tấn công
4941
Tấn công nguy hiểm
2826
Sút ngoài cầu môn
66
Đá phạt trực tiếp
209
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
66%34%
Phạm lỗi
715
Việt vị
25
Quả ném biên
2723
So Sánh Sức Mạnh
56 44
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T8 H5 B7T7 H5 B8
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B1T1 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slovacko II (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Zlin B (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Slovacko II (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 1 (50%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OV
Zlin B (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (33%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slovacko II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.80 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.05 ↓ | 12.00 ↑ | 5.20 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.90 | 0.82 | 2.75 | 0.96 | 0.88 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 81.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.06 ↓ | 1.48 ↑ | 1.50 | 0.49 ↓ | 0.52 ↓ | -0.25 | 1.40 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.67 | 3.95 | 3.95 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.25 ↓ | 5.25 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.56 | 3.85 | 3.85 | 0.82 | 3.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 10.20 ↑ | 1.19 ↓ | 5.89 ↑ | 2.64 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.74 | 3.80 | 3.55 | 0.91 | 3.00 | 0.79 | 0.95 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 12.50 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.04 ↓ | -0.25 | 4.54 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.46 | 1.03 | 3.00 | 0.77 | 0.78 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 115.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.04 ↓ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.70 | 3.80 | 3.75 | 0.81 | 3.00 | 0.93 | 0.90 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 17.90 ↑ | 1.02 ↓ | 11.80 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.05 ↓ | -0.25 | 3.70 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.60 | 3.70 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.12 ↓ | 6.50 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.61 | 3.80 | 3.90 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.76 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 2.20 ↑ | 3.60 ↓ | 2.75 ↓ | 0.86 ↑ | 3.00 | 0.78 ↑ | 0.86 ↑ | 0.25 | 0.78 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.19 | 3.43 | 2.79 | 0.95 | 3.00 | 0.81 | 0.94 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 9.74 ↑ | 1.19 ↓ | 6.03 ↑ | 2.59 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.73 | 3.60 | 3.70 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.13 ↓ | 7.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.70 | 3.90 | 4.04 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | 1.55 | 1.50 | 0.44 |
| Live | 15.90 ↑ | 1.07 ↓ | 12.20 ↑ | 4.52 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.64 ↑ | 0.00 | 0.45 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.80 | 3.60 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 6.80 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.75 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.11 ↓ | 8.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slovacko II | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Zlin B | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).