Kết quả bóng đá trận Slovan Bratislava B vs Povazska Bystrica, 15:30 ngày 30/08/2026
2. Liga (Slovakia) · 15:30 ngày 30/08/2026
Slovan Bratislava B 1 Kết thúc HT 0-1 1
Povazska Bystrica
🟨 5 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Slovan Bratislava B | Phút | |
| 9' | Roman Zemko | |
| 9' | ||
| 9' | Zemko R. | |
| 21' ⇄ | ▲ Martin Matejcik ▼ Dusan Kucharcik | |
| 21' ⇄ | ▲ Matejcik M. ▼ | |
| 31' | ⚽ 0 - 1 Adrian Kacerik | |
| 31' | ⚽ 0 - 2 Kacerik A. | |
| Samuel Gresko | 37' | |
| Alex Velky | 38' | |
| Alex Velky | 42' | |
| 44' | Rudolf Bozik | |
| HT 0-1 | ||
| 46' ⇄ | ▲ Péter Kotroczó ▼ Samuel Javorcek | |
| ▲ Jakub Murko ▼ Leo Hofstadter | 46' ⇄ | |
| ▲ Ledion Ukaj ▼ Adam Canolli | 46' ⇄ | |
| ▲ Sebastian Fronko ▼ Jakub Rehak | 68' ⇄ | |
| ▲ Oskar Jelinek ▼ Samuel Gresko | 68' ⇄ | |
| 71' ⇄ | ▲ Adrian Celko ▼ Rudolf Bozik | |
| 71' ⇄ | ▲ Samuel Maslej ▼ Roman Zemko | |
| Jakub Murko | 82' | |
| 84' | Michal Mynar | |
| Dominik Balog | 84' | |
| ▲ Norbert Burda ▼ Maximilian Marko | 86' ⇄ | |
| 88' ⇄ | ▲ Jakub Tancik ▼ Adrian Kacerik | |
| Oskar Jelinek 1 - 2 ⚽ | 90' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 16 | 20 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 13 | 18 |
| Điểm | 6 | 1 | 14 | 17 |
Chủ = Slovan Bratislava B · Khách = Povazska Bystrica
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slovan Bratislava B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (28%) | Thắng/Thắng | 9 (36%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (17%) | Bại/Bại | 9 (36%) |
Bảng xếp hạng
Slovan Bratislava B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 10 | 5 | 13 |
| Sân nhà | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 4 | 4 | 11 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 4 | 6 | 1 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 10 | - | - |
Povazska Bystrica
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 10 | 10 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 6 | 6 | 7 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Slovan Bratislava B 4 (50%)Hòa 2 (25%)Povazska Bystrica 2 (25%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/04/26 | Povazska Bystrica | 1-1 (1-0) | Slovan Bratislava B | - | - | H |
| 14/10/25 | Slovan Bratislava B | 2-4 (1-2) | Povazska Bystrica | -0.25 | 2.75 | B |
| 10/11/24 | Slovan Bratislava B | 2-0 (1-0) | Povazska Bystrica | -0.25 | 2.75 | T |
| 27/07/24 | Povazska Bystrica | 1-3 (0-0) | Slovan Bratislava B | - | - | T |
| 10/05/24 | Slovan Bratislava B | 2-0 (0-0) | Povazska Bystrica | - | - | T |
| 28/10/23 | Povazska Bystrica | 3-1 (1-0) | Slovan Bratislava B | - | - | B |
| 07/04/23 | Slovan Bratislava B | 2-2 (1-1) | Povazska Bystrica | +0.5 | 3 | H |
| 10/09/22 | Povazska Bystrica | 1-2 (0-1) | Slovan Bratislava B | - | - | T |
Thành tích gần đây — Slovan Bratislava B
HTBBBTBBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 21/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 2-2 (1-0) | Slovan Bratislava B | - | - | H |
| 17/08/26 | Slovan Bratislava B | 3-0 (1-0) | Humenne | +0.5 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | Slovan Bratislava B | 1-2 (0-1) | STK Samorin | -0.25 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | OFK Malzenice | 4-2 (2-1) | Slovan Bratislava B | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Slovan Bratislava B | 0-1 (0-0) | Zlate Moravce | -0.25 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | MTE Mosonmagyarovar | 1-5 (0-0) | Slovan Bratislava B | - | - | T |
| 20/06/26 | Slovan Bratislava B | 1-2 (1-0) | Trencin | -0.5 | 3 | B |
| 15/05/26 | FK Pohronie | 2-1 (0-0) | Slovan Bratislava B | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/05/26 | Slovan Bratislava B | 5-1 (2-1) | Stara Lubovna | +0.5 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | STK Samorin | 1-1 (1-0) | Slovan Bratislava B | - | - | H |
| 26/04/26 | Slovan Bratislava B | 4-2 (4-0) | MSK Zilina B | +0.25 | 3 | T |
| 22/04/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 1-2 (1-1) | Slovan Bratislava B | -0.75 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | Slovan Bratislava B | 1-1 (0-0) | OFK Malzenice | 0 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Slovan Bratislava B | 4-1 (3-0) | Slavia TU Kosice | +0.25 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Povazska Bystrica | 1-1 (1-0) | Slovan Bratislava B | - | - | H |
| 28/03/26 | Slovan Bratislava B | 3-1 (0-1) | Tatran LM | -0.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Zlate Moravce | 2-2 (1-1) | Slovan Bratislava B | -1.5 | 3.25 | H |
| 15/03/26 | Slovan Bratislava B | 2-0 (1-0) | Dukla Banska Bystrica | -1.25 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Inter Bratislava | 2-0 (0-0) | Slovan Bratislava B | - | - | B |
| 01/03/26 | Slovan Bratislava B | 1-1 (0-1) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | +0.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Povazska Bystrica
BTTTBTHBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/17 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Povazska Bystrica | 1-4 (0-1) | STK Samorin | - | - | B |
| 19/08/26 | Oravan | 0-2 (0-1) | Povazska Bystrica | - | - | T |
| 16/08/26 | OFK Malzenice | 1-2 (0-1) | Povazska Bystrica | 0 | 2.75 | T |
| 10/08/26 | Povazska Bystrica | 2-1 (1-0) | Zlate Moravce | +0.25 | 2.5 | T |
| 31/07/26 | FK Pohronie | 2-1 (1-0) | Povazska Bystrica | 0 | 2.5 | B |
| 25/07/26 | Povazska Bystrica | 3-1 (3-0) | Inter Bratislava | - | - | T |
| 18/07/26 | GKS Tychy | 2-2 (1-1) | Povazska Bystrica | - | - | H |
| 10/07/26 | MFK Karvina | 2-0 (1-0) | Povazska Bystrica | -1.5 | 3.5 | B |
| 04/07/26 | Povazska Bystrica | 3-0 (1-0) | Cadca | - | - | T |
| 27/06/26 | Povazska Bystrica | 1-4 (1-2) | Banik Ostrava B | -0.25 | 2.75 | B |
| 19/06/26 | Povazska Bystrica | 0-2 (0-2) | FK Pohronie | - | - | B |
| 15/05/26 | MSK Puchov | 0-1 (0-1) | Povazska Bystrica | 0 | 2.5 | T |
| 08/05/26 | Povazska Bystrica | 1-1 (0-0) | FK Pohronie | +0.75 | 2.75 | H |
| 02/05/26 | Stara Lubovna | 1-1 (1-0) | Povazska Bystrica | - | - | H |
| 25/04/26 | Povazska Bystrica | 1-1 (0-0) | STK Samorin | - | - | H |
| 22/04/26 | MSK Zilina B | 2-2 (0-1) | Povazska Bystrica | -0.25 | 3 | H |
| 18/04/26 | Povazska Bystrica | 0-2 (0-0) | MFK Lokomotiva Zvolen | - | - | B |
| 12/04/26 | OFK Malzenice | 4-2 (1-1) | Povazska Bystrica | 0 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Povazska Bystrica | 1-1 (1-0) | Slovan Bratislava B | - | - | H |
| 28/03/26 | Povazska Bystrica | 4-0 (2-0) | Slavia TU Kosice | +0.5 | 3.25 | T |
Đội hình
Slovan Bratislava B
Povazska Bystrica
1David Balog2Alex Velky3Dominik Balog4Matus Minka17Daniel Jakolic8CMaximilian Marko16Samuel Gresko7Adam Canolli10Leo Hofstadter13Tobias Gabris19Jakub Rehak1Adrian Malovec3Danylo Chaban4Michal Mynar7Adrian Kacerik23CDusan Kucharcik12Samuel Samaj18Franciszek Liszka8Samuel Javorcek11Marek Benadik17Roman Zemko22Rudolf Bozik
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4231
- 1David Balog
- 2Alex Velky🟨 Thẻ vàng 38' · 🟥 Thẻ đỏ 42'
- 3Dominik Balog🟨 Thẻ vàng 84'
- 4Matus Minka
- 7Adam Canolli▼ Rời sân 46'
- 8Maximilian Marko C▼ Rời sân 86'
- 10Leo Hofstadter▼ Rời sân 46'
- 13Tobias Gabris
- 16Samuel Gresko🟨 Thẻ vàng 37' · ▼ Rời sân 68'
- 17Daniel Jakolic
- 19Jakub Rehak▼ Rời sân 68'
Khách · 4231
- 1Adrian Malovec
- 3Danylo Chaban
- 4Michal Mynar🟨 Thẻ vàng 84'
- 7Adrian Kacerik⚽ Ghi bàn 31' · ⚽ Ghi bàn 31' · ▼ Rời sân 88'
- 8Samuel Javorcek▼ Rời sân 46'
- 11Marek Benadik
- 12Samuel Samaj
- 17Roman Zemko🟨 Thẻ vàng 9' · 🟨 Thẻ vàng 9' · ▼ Rời sân 71'
- 18Franciszek Liszka
- 22Rudolf Bozik🟨 Thẻ vàng 44' · ▼ Rời sân 71'
- 23Dusan Kucharcik C▼ Rời sân 21'
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
53
Sút bóng
89
Sút cầu môn
54
Tấn công
4148
Tấn công nguy hiểm
2020
Sút ngoài cầu môn
35
Đá phạt trực tiếp
2020
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
Phạm lỗi
1417
Việt vị
63
Quả ném biên
2024
So Sánh Sức Mạnh
57 43
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T4 H2 B2T2 H2 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slovan Bratislava B (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Povazska Bystrica (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Slovan Bratislava B (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOU
Povazska Bystrica (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slovan Bratislava B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.24 | 3.60 | 2.40 | 0.98 | 3.00 | 0.80 | 0.96 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.13 ↓ | 7.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 2.50 ↑ | 0.00 | 0.21 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.60 | 3.20 | 0.95 | 3.00 | 0.84 | 0.97 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.09 ↓ | 8.50 ↑ | 1.19 ↑ | 1.50 | 0.67 ↓ | 2.25 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.15 | 3.35 | 2.86 | 0.98 | 3.00 | 0.82 | 0.98 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.72 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.70 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.07 ↓ | 10.00 ↑ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.21 | 3.35 | 2.33 | 0.70 | 2.75 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 2.13 ↓ | 3.30 ↓ | 2.75 ↑ | 0.89 ↑ | 3.00 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.15 | 3.35 | 2.86 | 0.98 | 3.00 | 0.82 | 0.98 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.72 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.18 | 3.65 | 2.59 | 0.92 | 3.00 | 0.78 | 0.95 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 23.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 2.17 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.18 | 3.15 | 2.53 | 1.04 | 3.00 | 0.74 | 1.04 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 120.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.03 ↓ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.32 | 3.35 | 2.58 | 0.88 | 2.75 | 0.86 | 0.74 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.35 ↑ | 1.03 ↓ | 2.27 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.32 ↓ | -0.25 | 1.85 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.62 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.06 ↓ | 8.50 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.60 | 0.84 | 2.75 | 0.84 | 0.72 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.09 ↓ | 8.25 ↑ | 5.02 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 2.05 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.26 | 3.64 | 2.53 | 0.78 | 3.00 | 0.97 | 0.76 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 30.66 ↑ | 6.17 ↑ | 1.14 ↓ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 1.77 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.60 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 19.50 ↑ | 1.07 ↓ | 9.25 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.37 | 3.50 | 2.70 | 0.73 | 2.50 | 1.08 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.14 ↓ | 8.08 ↑ | 2.64 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 0.37 ↓ | -0.25 | 2.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.63 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.07 ↓ | 9.00 ↑ | 2.45 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | 0.35 ↓ | -0.25 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.30 | 2.80 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.05 ↓ | 12.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slovan Bratislava B | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Povazska Bystrica | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).