Kết quả bóng đá trận Slovan Duslo Sala vs SFM Senec, 21:30 ngày 29/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 21:30 ngày 29/08/2026
Slovan Duslo Sala 3 Kết thúc HT 0-1 1
SFM Senec
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Slovan Duslo Sala | Phút | |
| 14' | ⚽ 0 - 1 | |
| 14' | ⚽ 0 - 2 | |
| 39' | ||
| HT 0-1 | ||
| 1 - 2 ⚽ | 52' | |
| 2 - 2 ⚽ | 54' | |
| 3 - 2 ⚽ | 57' | |
| 65' | ||
| 71' | ||
| 80' | ||
| 90+3' | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 17 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 21 | 20 |
| Điểm | 6 | 3 | 15 | 13 |
Chủ = Slovan Duslo Sala · Khách = SFM Senec
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slovan Duslo Sala | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (13%) | Thắng/Thắng | 5 (19%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (11%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 6 (22%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 11 (48%) | Bại/Bại | 4 (15%) |
Thành tích đối đầu (19 trận)
Slovan Duslo Sala 6 (32%)Hòa 3 (16%)SFM Senec 10 (53%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 3 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/02/26 | SFM Senec | 2-1 (2-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 03/08/25 | Slovan Duslo Sala | 4-3 (2-3) | SFM Senec | - | - | T |
| 11/09/16 | SFM Senec | 1-0 (0-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 13/05/16 | Slovan Duslo Sala | 6-0 (2-0) | SFM Senec | - | - | T |
| 10/04/16 | SFM Senec | 2-0 (1-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 20/03/16 | Slovan Duslo Sala | 2-0 (1-0) | SFM Senec | - | - | T |
| 26/09/15 | SFM Senec | 2-0 (1-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 13/03/15 | SFM Senec | 1-1 (1-1) | Slovan Duslo Sala | - | - | H |
| 20/09/14 | Slovan Duslo Sala | 5-1 (3-0) | SFM Senec | - | - | T |
| 16/05/14 | Slovan Duslo Sala | 0-1 (0-1) | SFM Senec | - | - | B |
| 29/11/13 | SFM Senec | 2-1 (2-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 14/09/13 | Slovan Duslo Sala | 1-1 (1-0) | SFM Senec | - | - | H |
| 06/04/13 | Slovan Duslo Sala | 4-1 (1-0) | SFM Senec | - | - | T |
| 12/10/12 | SFM Senec | 0-1 (0-1) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
| 27/07/12 | Slovan Duslo Sala | 0-1 (0-1) | SFM Senec | - | - | B |
| 21/05/11 | Slovan Duslo Sala | 0-0 (0-0) | SFM Senec | - | - | H |
| 12/03/11 | SFM Senec | 1-0 (0-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 18/09/10 | Slovan Duslo Sala | 0-1 (0-0) | SFM Senec | - | - | B |
| 27/01/10 | SFM Senec | 1-0 (0-0) | Slovan Duslo Sala | 0 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Slovan Duslo Sala
BTBBTBTBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/24 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Tj Ofc GabciKovo | 2-0 (1-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 19/08/26 | OFK Kovarce | 0-1 (0-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
| 15/08/26 | Slovan Duslo Sala | 1-3 (0-0) | FK Belusa | - | - | B |
| 09/08/26 | Trencin B | 4-2 (4-1) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 18/07/26 | Piestany | 0-1 (0-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
| 04/07/26 | Slovan Duslo Sala | 0-8 (0-3) | Zlate Moravce | - | - | B |
| 06/06/26 | Slovan Duslo Sala | 5-0 (1-0) | FC Petrzalka Akademi | - | - | T |
| 30/05/26 | DAC Dunajska Streda B | 1-0 (1-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 23/05/26 | Slovan Duslo Sala | 4-2 (1-1) | KFC Komarno B | - | - | T |
| 17/05/26 | Trencin B | 4-2 (2-0) | Slovan Duslo Sala | -1.25 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Slovan Duslo Sala | 2-1 (0-0) | OK castkovce | - | - | T |
| 03/05/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-1 (1-1) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 25/04/26 | Slovan Duslo Sala | 1-2 (0-1) | Galanta | - | - | B |
| 19/04/26 | FK Belusa | 4-0 (3-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 11/04/26 | Slovan Duslo Sala | 0-2 (0-2) | FK Nove Zamky | - | - | B |
| 04/04/26 | TJ Spartak Myjava | 1-0 (1-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 28/03/26 | Tj Ofc GabciKovo | 3-1 (1-1) | Slovan Duslo Sala | - | - | B |
| 21/03/26 | Slovan Duslo Sala | 5-0 (2-0) | Malacky | - | - | T |
| 15/03/26 | Raca Bratislava | 1-2 (0-1) | Slovan Duslo Sala | -0.5 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Slovan Duslo Sala | 3-4 (2-1) | FC Banik Prievidza | - | - | B |
Thành tích gần đây — SFM Senec
BTTBTBBHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/18 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | SFM Senec | 0-2 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | B |
| 15/08/26 | FC Banik Prievidza | 1-2 (1-1) | SFM Senec | - | - | T |
| 07/08/26 | SFM Senec | 3-2 (1-2) | OK castkovce | - | - | T |
| 08/07/26 | STK Samorin | 7-0 (1-0) | SFM Senec | - | - | B |
| 06/06/26 | Malacky | 1-2 (1-0) | SFM Senec | - | - | T |
| 30/05/26 | SFM Senec | 0-1 (0-0) | Raca Bratislava | - | - | B |
| 23/05/26 | FC Banik Prievidza | 2-0 (0-0) | SFM Senec | - | - | B |
| 15/05/26 | SFM Senec | 1-1 (0-0) | Tj Ofc GabciKovo | - | - | H |
| 09/05/26 | SFM Senec | 1-0 (0-0) | FC Petrzalka Akademi | - | - | T |
| 03/05/26 | DAC Dunajska Streda B | 1-1 (0-0) | SFM Senec | - | - | H |
| 24/04/26 | SFM Senec | 2-2 (1-0) | KFC Komarno B | - | - | H |
| 19/04/26 | Trencin B | 1-1 (0-1) | SFM Senec | -1 | 2.75 | H |
| 10/04/26 | SFM Senec | 2-1 (0-0) | OK castkovce | - | - | T |
| 05/04/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 2-1 (1-0) | SFM Senec | - | - | B |
| 01/04/26 | SFM Senec | 0-2 (0-0) | Galanta | 0 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | FK Belusa | 1-1 (0-1) | SFM Senec | - | - | H |
| 14/03/26 | SFM Senec | 3-0 (1-0) | FK Nove Zamky | - | - | T |
| 08/03/26 | TJ Spartak Myjava | 2-0 (1-0) | SFM Senec | - | - | B |
| 28/02/26 | SFM Senec | 2-1 (2-0) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
| 21/02/26 | MFK Rusovce | 4-1 (2-0) | SFM Senec | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
26
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
14
Sút bóng
96
Sút cầu môn
74
Tấn công
9090
Tấn công nguy hiểm
4953
Sút ngoài cầu môn
22
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T6 H3 B10T10 H3 B6
Chủ khách tương đồng
T5 H2 B3T3 H2 B5
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slovan Duslo Sala (29 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
SFM Senec (27 trận)
Ghi 1.41 bàn/trậnMất 1.74 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Slovan Duslo Sala (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
SFM Senec (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slovan Duslo Sala | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1921 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.25 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 65.00 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.20 | 2.11 | 0.84 | 2.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.75 | 3.20 | 2.14 ↑ | 0.84 | 2.75 | 0.80 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.66 | 3.26 | 2.11 | 0.82 | 2.75 | 0.86 | 0.81 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 2.67 ↑ | 3.25 ↓ | 2.11 | 0.84 ↑ | 2.75 | 0.84 ↓ | 0.81 | -0.25 | 0.87 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.40 | 2.15 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↓ | 3.30 ↓ | 2.75 ↑ | 0.61 ↓ | 2.50 | 1.15 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 3.50 | 2.10 | 0.73 | 2.75 | 0.83 | 0.73 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 2.20 ↓ | 3.50 | 2.75 ↑ | 0.80 ↑ | 2.75 | 0.84 ↑ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.40 | 2.15 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.75 | 3.40 | 2.15 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.88 | 3.70 | 2.12 | 0.68 | 2.50 | 1.06 | 1.17 | 0.00 | 0.61 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.70 ↑ | 29.00 ↑ | 4.52 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.70 | 2.10 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.90 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.90 | 0.00 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Slovan Duslo Sala | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| SFM Senec | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).