Kết quả bóng đá trận Slovan Rosice vs FC Ivancice, 22:30 ngày 28/08/2026
5. Ligy (Séc) · 22:30 ngày 28/08/2026
Slovan Rosice 4 Kết thúc HT 2-0 0
FC Ivancice
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 9
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Slovan Rosice | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| 2 - 0 ⚽ | 11' | |
| 30' | ||
| 3 - 0 ⚽ | 33' | |
| HT 2-0 | ||
| 4 - 0 ⚽ | 52' | |
| 67' | ||
| 5 - 0 ⚽ | 86' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 2 | 2 | 2 | 2 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 1 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 0 | 4 | 0 |
| Mất bàn | 1 | 6 | 1 | 6 |
| Điểm | 3 | 0 | 3 | 0 |
Chủ = Slovan Rosice · Khách = FC Ivancice
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Slovan Rosice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (50%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (50%) | Hòa/Bại | 1 (50%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (50%) |
Thành tích gần đây — Slovan Rosice
BBTTTHHBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Slovan Rosice | 0-1 (0-0) | Tatran Rousinov | - | - | B |
| 21/09/25 | SK Olympia Rajecko | 3-1 (0-0) | Slovan Rosice | - | - | B |
| 29/08/25 | Slovan Rosice | 5-2 (1-1) | SK Cezava | - | - | T |
| 13/06/25 | Unicov | 0-1 (0-0) | Slovan Rosice | -0.25 | 3.25 | T |
| 06/06/25 | Slovan Rosice | 2-1 (1-1) | Zlinsko | - | - | T |
| 31/05/25 | Uhersky Brod | 1-1 (0-0) | Slovan Rosice | -0.25 | 2.75 | H |
| 24/05/25 | Slovan Rosice | 1-1 (0-0) | Blansko | - | - | H |
| 21/05/25 | Slavia Kromeriz | 4-0 (2-0) | Slovan Rosice | -2 | 3.5 | B |
| 18/05/25 | Brno B | 0-1 (0-0) | Slovan Rosice | -0.75 | 2.75 | T |
| 10/05/25 | Slovan Rosice | 3-1 (2-0) | Zlin B | - | - | T |
| 04/05/25 | MFK Karvina B | 2-0 (1-0) | Slovan Rosice | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/04/25 | Slovan Rosice | 0-2 (0-1) | FC Strani | +0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/25 | Slovan Rosice | 3-1 (2-0) | Hlucin | 0 | 2.75 | T |
| 17/04/25 | TJ Start Brno | 4-1 (2-0) | Slovan Rosice | - | - | B |
| 13/04/25 | SC Znojmo | 0-0 (0-0) | Slovan Rosice | - | - | H |
| 05/04/25 | Slovan Rosice | 0-1 (0-1) | Frydek-Mistek | - | - | B |
| 30/03/25 | Slovacko II | 2-0 (1-0) | Slovan Rosice | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/03/25 | Slovan Rosice | 1-2 (1-1) | Hodonin Sardice | - | - | B |
| 15/03/25 | Trinec | 2-0 (1-0) | Slovan Rosice | -1.75 | 3.5 | B |
| 08/03/25 | Slovan Rosice | 2-0 (2-0) | Unie Hlubina | - | - | T |
Thành tích gần đây — FC Ivancice
BHHBTBTBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/18 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | SK Olympia Rajecko | 2-0 (0-0) | FC Ivancice | - | - | B |
| 07/09/25 | SK Cezava | 2-2 (0-2) | FC Ivancice | - | - | H |
| 20/08/25 | FK Banik Ratiskovice | 0-0 (0-0) | FC Ivancice | - | - | H |
| 13/05/23 | FC Svratka Brno | 3-1 (1-0) | FC Ivancice | - | - | B |
| 26/04/23 | FC Ivancice | 2-0 (1-0) | FC Sparta Brno | - | - | T |
| 19/03/23 | FC Ivancice | 0-3 (0-0) | SK Olympia Rajecko | - | - | B |
| 12/11/22 | FC Ivancice | 3-2 (1-2) | FK Banik Ratiskovice | - | - | T |
| 10/09/22 | FC Kurim | 2-1 (0-0) | FC Ivancice | - | - | B |
| 21/05/22 | TJ Tatran Bohunice | 4-0 (1-0) | FC Ivancice | - | - | B |
| 01/05/22 | FC Moravsky Krumlov | 0-3 (0-0) | FC Ivancice | - | - | T |
| 19/03/22 | Boskovice | 1-0 (0-0) | FC Ivancice | - | - | B |
| 28/10/21 | FC Ivancice | 2-2 (1-1) | Mutenice | - | - | H |
| 21/08/21 | FC Kurim | 2-1 (1-0) | FC Ivancice | - | - | B |
| 10/10/20 | FC Ivancice | 3-1 (2-1) | Bystrc Kninicky | - | - | T |
| 19/09/20 | FC Moravsky Krumlov | 1-3 (0-2) | FC Ivancice | - | - | T |
| 06/09/20 | Mutenice | 1-1 (0-1) | FC Ivancice | - | - | H |
| 21/08/20 | FK Banik Ratiskovice | 3-2 (2-1) | FC Ivancice | - | - | B |
| 16/08/20 | FC Ivancice | 5-4 (3-1) | SK Krumvir | - | - | T |
| 07/08/20 | FC Ivancice | 0-4 (0-3) | SK Artis Brno B | - | - | B |
| 11/09/19 | FC Ivancice | 1-0 (0-0) | Bosonohy | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
69
Phạt góc (HT)
37
Thẻ vàng
11
Sút bóng
126
Sút cầu môn
51
Tấn công
6964
Tấn công nguy hiểm
6842
Sút ngoài cầu môn
75
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Slovan Rosice (2 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 0.50 bàn/trận
FC Ivancice (2 trận)
Ghi 0.00 bàn/trậnMất 3.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Slovan Rosice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.57 | 4.30 | 4.00 | 0.76 | 3.00 | 0.95 | 0.98 | 1.00 | 0.73 |
| Live | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 75.00 ↑ | 4.80 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 4.30 | 4.60 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 55.00 ↑ | 3.80 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.53 | 4.46 | 4.34 | 0.85 | 3.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 9.62 ↑ | 33.85 ↑ | 2.66 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.55 | 3.84 | 4.12 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.94 | 1.00 | 0.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.55 ↑ | 31.00 ↑ | 2.70 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.61 ↑ | 2.50 | 1.05 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.55 | 4.30 | 3.90 | 0.80 | 3.25 | 0.73 | 0.84 | 1.00 | 0.69 |
| Live | 1.65 ↑ | 4.00 ↓ | 4.10 ↑ | 0.81 ↑ | 3.00 | 0.84 ↑ | 0.91 ↑ | 1.00 | 0.74 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.57 | 4.33 | 4.10 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 276.00 ↑ | 2.00 ↑ | 4.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.61 | 4.40 | 4.12 | 0.53 | 2.50 | 1.38 | 0.30 | 0.00 | 2.40 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 23.00 ↑ | 5.32 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.43 ↑ | 0.00 | 1.68 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 4.33 | 4.00 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.98 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.25 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.57 | 4.33 | 4.00 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.33 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.