Kết quả bóng đá trận Sociedad Deportiva Aucas vs Macara, 07:30 ngày 19/09/2026
Liga Pro Serie A (Ecuador) · 07:30 ngày 19/09/2026
Sociedad Deportiva Aucas 1 Kết thúc HT 0-1 2
Macara
🟨 0 - 5 🟥 0 - 1 ⛳ 5 - 1
Nhiệt độ: 17℃~18℃
Diễn biến trận đấu
| Sociedad Deportiva Aucas | Phút | |
| 22' | F.Posse | |
| 45' | ⚽ 0 - 1 | |
| 45' | ⚽ 0 - 2 F.Posse (Kiến tạo: Augusin Ivan Campana) | |
| HT 0-1 | ||
| ▲ Bolanos R. ▼ | 46' ⇄ | |
| 52' | Jimenez J. | |
| 55' | ⚽ 0 - 3 Campana A. I. (Kiến tạo: Franco Posse) | |
| 57' ⇄ | ▲ Miranda M. ▼ | |
| ▲ Oyola B. ▼ | 60' ⇄ | |
| ▲ R. Monti ▼ | 60' ⇄ | |
| 77' ⇄ | ▲ Espinoza J. ▼ | |
| 77' ⇄ | ▲ Sosa J. ▼ | |
| 84' ⇄ | ▲ M.Medranda ▼ | |
| 84' ⇄ | ▲ Ferro L. ▼ | |
| 87' | Estacio J. | |
| 87' | Estacio J. | |
| ▲ Zambrano C. ▼ | 89' ⇄ | |
| 90' | Marrufo J. | |
| Preciado E. 1 - 3 ⚽ | 90' | |
| Tapiero S. 📺 VAR | 90' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 2 | 8 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 0 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 8 | 17 |
| Mất bàn | 6 | 1 | 13 | 10 |
| Điểm | 4 | 9 | 10 | 24 |
Chủ = Sociedad Deportiva Aucas · Khách = Macara
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sociedad Deportiva Aucas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (24%) | Thắng/Thắng | 10 (23%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 8 (24%) | Hòa/Thắng | 9 (21%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 11 (26%) |
| 6 (18%) | Hòa/Bại | 4 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 3 (9%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 4 (12%) | Bại/Bại | 5 (12%) |
Bảng xếp hạng
Sociedad Deportiva Aucas
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 27 | 14 | 5 | 8 | 31 | 26 | 47 | 2 |
| Sân nhà | 14 | 8 | 1 | 5 | 18 | 15 | 25 | 5 |
| Sân khách | 13 | 6 | 4 | 3 | 13 | 11 | 22 | 2 |
Macara
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 27 | 13 | 6 | 8 | 35 | 27 | 45 | 3 |
| Sân nhà | 13 | 7 | 3 | 3 | 18 | 11 | 24 | 7 |
| Sân khách | 14 | 6 | 3 | 5 | 17 | 16 | 21 | 3 |
Đội hình
Sociedad Deportiva Aucas
Macara
13Piedra H.4Mateo Burdisso16Luis Gustavino28Quinonez R.37Alex Zova6Spina A. L.10Preciado E.14Tapiero S.18Andrés Mena21Guzman P.29Luis Aldair Arroyo Cabeza1R.Rodríguez4Jimenez J.14Marrufo J.25Bolanos J.27Mohor J.16Cazares J.5Estacio J.15M.Tello20S.Viera28Campana A. I.9F.Posse
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4141
Khách · 4141
- 1R.Rodríguez
- 4Jimenez J.🟨 Thẻ vàng 52'
- 5Estacio J.🟨 Thẻ vàng 87' · 🟥 Thẻ đỏ 87'
- 9F.Posse⚽ Ghi bàn 45' · 🎯 Kiến tạo 55' · 🟨 Thẻ vàng 22'
- 14Marrufo J.🟨 Thẻ vàng 90'
- 15M.Tello
- 16Cazares J.
- 20S.Viera
- 25Bolanos J.
- 27Mohor J.
- 28Campana A. I.⚽ Ghi bàn 55' · 🎯 Kiến tạo 45'
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Thẻ vàng
05
Sút bóng
179
Sút cầu môn
34
Sút ngoài cầu môn
93
Cản bóng
52
TL kiểm soát bóng
66%34%
Chuyền bóng
570293
TL chuyền bóng thành công
87%71%
Phạm lỗi
817
Việt vị
61
Cứu thua
22
Quả ném biên
3716
Chuyền dài
2610
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sociedad Deportiva Aucas (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Macara (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Sociedad Deportiva Aucas | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1971 | Thành lập | 1939-8-25 |
| Sân nhà | Bellavista | |
| 0 | Sức chứa | 20000 |
| Norberto Carlos Araujo | HLV | Guillermo Sanguinetti |
| Khu vực | Ambato |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.90 | 2.95 | 3.20 | 0.82 | 2.25 | 0.80 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.96 ↑ | 2.87 ↓ | 3.15 ↓ | 0.96 ↑ | 2.25 | 0.66 ↓ | 0.96 ↑ | 0.50 | 0.74 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.92 | 3.20 | 3.80 | 0.90 | 2.25 | 0.85 | 0.96 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 501.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 2.90 | 3.30 | 0.68 | 2.25 | 0.66 | 0.60 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 26.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.87 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 1.51 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.93 | 3.30 | 3.35 | 0.89 | 2.25 | 0.87 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 286.00 ↑ | 7.90 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.97 | 3.05 | 3.75 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.93 | 3.30 | 3.35 | 0.89 | 2.25 | 0.87 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 282.00 ↑ | 7.90 ↑ | 1.01 ↓ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.93 | 3.35 | 3.55 | 0.89 | 2.25 | 0.87 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 4.54 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.04 | 2.92 | 3.23 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 1.02 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 60.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 2.77 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.20 | 3.70 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.86 | 3.15 | 4.10 | 0.95 | 2.25 | 0.74 | 0.86 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 19.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.18 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 3.24 | 3.95 | 0.97 | 2.25 | 0.78 | 0.67 | 0.25 | 1.12 |
| Live | 501.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 2.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.79 | 3.30 | 4.33 | 0.88 | 2.25 | 0.93 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 501.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.75 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sociedad Deportiva Aucas | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
| Macara | -1/2 | 3 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).