Kết quả bóng đá trận SOROKSAR vs Szentlorinc SE, 22:30 ngày 23/08/2026
NB Ⅱ (Hungary) · 22:30 ngày 23/08/2026
SOROKSAR 3 Kết thúc HT 2-2 2
Szentlorinc SE
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| SOROKSAR | Phút | |
| Daniel Kuznyecov 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 5' | ⚽ 1 - 1 Gyorgy Varga | |
| Adam Bagi 2 - 1 ⚽ | 34' | |
| 35' | Patrik Poor | |
| 45' | Robin Gruber | |
| 45+2' | ⚽ 2 - 2 Abris Samson | |
| HT 2-2 | ||
| 48' | Janos Galambos | |
| Daniel Kuznyecov | 62' | |
| Balazs Lovrencsics 3 - 2 ⚽ | 67' | |
| Benjamin Janos Golik | 86' | |
| 90' | Bertalan Kun | |
| Krisztian Kobol | 90+3' | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 6 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 10 | 5 | 22 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 11 | 8 |
| Điểm | 9 | 3 | 20 | 17 |
Chủ = SOROKSAR · Khách = Szentlorinc SE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SOROKSAR | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (21%) | Thắng/Thắng | 4 (29%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (14%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (36%) | Hòa/Thắng | 2 (14%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 2 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (7%) | Bại/Bại | 3 (21%) |
Bảng xếp hạng
SOROKSAR
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 5 | 1 | 0 | 17 | 4 | 16 | 1 |
| Sân nhà | 4 | 4 | 0 | 0 | 14 | 2 | 12 | 1 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 5 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 6 | - | - |
Szentlorinc SE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 9 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 5 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 2 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
SOROKSAR 7 (64%)Hòa 2 (18%)Szentlorinc SE 2 (18%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/03/26 | Szentlorinc SE | 2-2 (0-0) | SOROKSAR | - | - | H |
| 01/09/25 | SOROKSAR | 2-1 (1-0) | Szentlorinc SE | - | - | T |
| 16/02/25 | SOROKSAR | 1-1 (1-0) | Szentlorinc SE | - | - | H |
| 04/08/24 | Szentlorinc SE | 3-1 (1-1) | SOROKSAR | - | - | B |
| 27/04/23 | SOROKSAR | 2-0 (0-0) | Szentlorinc SE | +0.75 | 2.75 | T |
| 06/11/22 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-1) | SOROKSAR | - | - | T |
| 20/07/22 | SOROKSAR | 4-0 (3-0) | Szentlorinc SE | +0.5 | 3 | T |
| 10/04/22 | Szentlorinc SE | 0-5 (0-0) | SOROKSAR | - | - | T |
| 24/10/21 | SOROKSAR | 0-1 (0-1) | Szentlorinc SE | - | - | B |
| 03/03/21 | SOROKSAR | 2-1 (0-0) | Szentlorinc SE | +0.5 | 2.5 | T |
| 13/09/20 | Szentlorinc SE | 1-2 (0-1) | SOROKSAR | - | - | T |
Thành tích gần đây — SOROKSAR
TTHTBTBHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/10 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Nagykanizsai TE 1866 | 0-1 (0-1) | SOROKSAR | - | - | T |
| 09/08/26 | SOROKSAR | 4-0 (0-0) | Diosgyor VTK | - | - | T |
| 02/08/26 | KARCAG SE | 2-2 (2-2) | SOROKSAR | - | - | H |
| 27/07/26 | SOROKSAR | 1-0 (0-0) | Mezokovesd Zsory | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/07/26 | Vasas | 2-1 (0-1) | SOROKSAR | - | - | B |
| 11/07/26 | SOROKSAR | 3-2 (0-2) | Szeged Csanad | - | - | T |
| 08/07/26 | Budapest Honved | 2-0 (1-0) | SOROKSAR | -1 | 3 | B |
| 04/07/26 | SOROKSAR | 1-1 (1-0) | KARCAG SE | - | - | H |
| 27/06/26 | SOROKSAR | 2-1 (0-0) | Kecskemeti TE | - | - | T |
| 17/05/26 | SOROKSAR | 3-0 (1-0) | Kecskemeti TE | - | - | T |
| 11/05/26 | Csakvari TK | 1-0 (1-0) | SOROKSAR | - | - | B |
| 04/05/26 | SOROKSAR | 3-1 (3-0) | FC Ajka | - | - | T |
| 28/04/26 | Budapest Honved | 0-0 (0-0) | SOROKSAR | -1 | 2.75 | H |
| 20/04/26 | SOROKSAR | 2-1 (1-1) | Dafuji cloth MTE | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Fehervar Videoton | 1-1 (1-0) | SOROKSAR | - | - | H |
| 06/04/26 | SOROKSAR | 2-1 (1-0) | BVSC Zuglo | 0 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Vasas | 3-1 (1-1) | SOROKSAR | - | - | B |
| 14/03/26 | SOROKSAR | 0-1 (0-1) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 08/03/26 | Szentlorinc SE | 2-2 (0-0) | SOROKSAR | - | - | H |
| 04/03/26 | ZalaegerzsegTE | 1-0 (0-0) | SOROKSAR | -1.5 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Szentlorinc SE
TTHTTTBHHT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 16/8 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Szentlorinc SE | 3-2 (3-1) | Csakvari TK | - | - | T |
| 09/08/26 | Szentlorinc SE | 1-0 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | - | - | T |
| 26/07/26 | Szentlorinc SE | 0-0 (0-0) | KARCAG SE | - | - | H |
| 18/07/26 | Szentlorinc SE | 2-0 (2-0) | Bijelo Brdo | - | - | T |
| 15/07/26 | Szentlorinc SE | 2-0 (0-0) | PEAC FC | - | - | T |
| 11/07/26 | Szentlorinc SE | 3-0 (3-0) | HNK Vukovar 91 | - | - | T |
| 08/07/26 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-2) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 04/07/26 | Szentlorinc SE | 0-0 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | - | - | H |
| 24/06/26 | Paksi SE Honlapja | 3-3 (2-3) | Szentlorinc SE | -3.5 | 4.25 | H |
| 17/05/26 | Duna-Tisza | 1-2 (0-2) | Szentlorinc SE | - | - | T |
| 10/05/26 | Szentlorinc SE | 2-1 (0-1) | Fehervar Videoton | - | - | T |
| 03/05/26 | KARCAG SE | 0-1 (0-0) | Szentlorinc SE | - | - | T |
| 26/04/26 | Szentlorinc SE | 2-0 (1-0) | BVSC Zuglo | - | - | T |
| 20/04/26 | Bekescsaba | 0-0 (0-0) | Szentlorinc SE | -0.25 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Szentlorinc SE | 0-4 (0-1) | Vasas | - | - | B |
| 05/04/26 | Kecskemeti TE | 3-0 (1-0) | Szentlorinc SE | - | - | B |
| 22/03/26 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 14/03/26 | Csakvari TK | 2-2 (1-1) | Szentlorinc SE | - | - | H |
| 08/03/26 | Szentlorinc SE | 2-2 (0-0) | SOROKSAR | - | - | H |
| 01/03/26 | FC Ajka | 2-1 (2-1) | Szentlorinc SE | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Thẻ vàng
34
Sút bóng
149
Sút cầu môn
57
Tấn công
10698
Tấn công nguy hiểm
4537
Sút ngoài cầu môn
92
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T7 H2 B2T2 H2 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B1T1 H1 B4
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SOROKSAR (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Szentlorinc SE (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SOROKSAR (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SOROKSAR | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.87 | 3.30 | 3.60 | 0.81 | 2.25 | 0.96 | 0.93 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.10 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 2.90 | 2.80 | 0.60 | 2.25 | 0.74 | 0.74 | 0.50 | 0.60 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.88 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.86 | 3.14 | 3.40 | 0.88 | 4.50 | 0.82 | 0.86 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.60 ↑ | 145.00 ↑ | 3.33 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.90 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.12 | 3.05 | 2.65 | 0.77 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.89 ↑ | 100.00 ↑ | 2.35 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.94 | 3.04 | 3.27 | 0.96 | 2.50 | 0.84 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.04 ↓ | 5.50 ↑ | 130.00 ↑ | 3.03 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.22 | 3.15 | 2.87 | 0.95 | 2.50 | 0.79 | 0.92 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.75 ↑ | 31.00 ↑ | 2.32 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 56.00 ↑ | 0.12 ↓ | 2.50 | 4.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.10 | 2.85 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 1.95 ↓ | 3.25 ↑ | 3.70 ↑ | 0.89 ↑ | 2.50 | 0.76 ↓ | 0.87 ↑ | 0.50 | 0.77 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.20 | 3.18 | 2.98 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 0.92 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.93 ↓ | 3.09 ↓ | 4.00 ↑ | 0.93 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | 0.93 ↑ | 0.50 | 0.85 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.93 | 3.20 | 3.50 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.50 ↑ | 91.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.20 | 3.08 | 1.08 | 2.50 | 0.73 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.30 ↑ | 58.00 ↑ | 4.52 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.20 | 3.00 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.80 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.10 | 3.40 | 0.91 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.