Kết quả bóng đá trận Spakenburg vs Katwijk, 20:00 ngày 15/08/2026
Ligue 3 (Hà Lan) · 20:00 ngày 15/08/2026
Spakenburg 1 Kết thúc HT 1-0 0
Katwijk
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Spakenburg | Phút | |
| Ravalino Junte(Assists:Mark van der Weijden) 1 - 0 ⚽ | 37' | |
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 53' | |
| 67' | Aissaoui L. | |
| Mark Veenhoven | 68' | |
| 78' | Dylan van Wageningen | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 18 | 18 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 8 | 14 |
| Điểm | 6 | 4 | 22 | 14 |
Chủ = Spakenburg · Khách = Katwijk
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Spakenburg | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (50%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (25%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (40%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 1 (25%) | Bại/Bại | 1 (20%) |
Bảng xếp hạng
Spakenburg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 6 | - | - |
Katwijk
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 12 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (18 trận)
Spakenburg 6 (33%)Hòa 6 (33%)Katwijk 6 (33%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 5 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Spakenburg | 2-1 (1-0) | Katwijk | - | - | T |
| 06/12/25 | Katwijk | 2-2 (1-2) | Spakenburg | - | - | H |
| 08/02/25 | Katwijk | 2-1 (2-0) | Spakenburg | - | - | B |
| 01/11/24 | Spakenburg | 2-2 (1-0) | Katwijk | - | - | H |
| 14/09/24 | Spakenburg | 0-0 (0-0) | Katwijk | - | - | H |
| 17/02/24 | Spakenburg | 2-2 (0-2) | Katwijk | - | - | H |
| 16/09/23 | Katwijk | 1-4 (0-3) | Spakenburg | - | - | T |
| 27/05/23 | Katwijk | 2-1 (0-0) | Spakenburg | - | - | B |
| 09/02/23 | Spakenburg | 1-1 (1-0) | Katwijk | -0.25 | 2.75 | H |
| 03/12/22 | Spakenburg | 2-1 (2-0) | Katwijk | - | - | T |
| 06/04/22 | Katwijk | 2-2 (0-1) | Spakenburg | - | - | H |
| 04/09/21 | Spakenburg | 2-3 (1-1) | Katwijk | - | - | B |
| 03/10/20 | Spakenburg | 3-2 (1-2) | Katwijk | - | - | T |
| 09/11/19 | Spakenburg | 4-2 (2-2) | Katwijk | - | - | T |
| 09/02/19 | Katwijk | 2-1 (1-0) | Spakenburg | - | - | B |
| 08/09/18 | Spakenburg | 2-1 (0-1) | Katwijk | - | - | T |
| 13/05/17 | Spakenburg | 1-2 (0-1) | Katwijk | - | - | B |
| 10/12/16 | Katwijk | 1-0 (1-0) | Spakenburg | - | - | B |
Thành tích gần đây — Spakenburg
TBTHTTTBBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Spakenburg | 3-0 (2-0) | FC Utrecht (Youth) | - | - | T |
| 23/05/26 | Koninklijke HFC | 3-2 (0-1) | Spakenburg | - | - | B |
| 16/05/26 | Spakenburg | 2-1 (1-0) | Katwijk | - | - | T |
| 09/05/26 | De Treffers | 0-0 (0-0) | Spakenburg | - | - | H |
| 25/04/26 | Spakenburg | 3-2 (2-1) | Rijnsburgse Boys | 0 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | Barendrecht | 0-3 (0-0) | Spakenburg | +0.5 | 3.5 | T |
| 11/04/26 | Spakenburg | 1-0 (0-0) | Almere City Youth | +0.75 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | AFC Amsterdam | 2-0 (0-0) | Spakenburg | - | - | B |
| 21/03/26 | Spakenburg | 3-4 (3-1) | Kozakken Boys | - | - | B |
| 14/03/26 | IJsselmeervogels | 0-2 (0-1) | Spakenburg | - | - | T |
| 07/03/26 | Spakenburg | 3-1 (1-1) | Quick Boys | - | - | T |
| 28/02/26 | HHC Hardenberg | 1-1 (1-1) | Spakenburg | - | - | H |
| 21/02/26 | Spakenburg | 3-2 (2-0) | GVVV Veenendaal | - | - | T |
| 14/02/26 | ACV Assen | 2-2 (1-0) | Spakenburg | - | - | H |
| 07/02/26 | Excelsior Maassluis | 3-1 (2-0) | Spakenburg | - | - | B |
| 31/01/26 | Spakenburg | 3-4 (1-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 24/01/26 | HSV Hoek | 1-1 (0-0) | Spakenburg | - | - | H |
| 17/01/26 | Spakenburg | 1-1 (0-0) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | - | - | H |
| 19/12/25 | Spakenburg | 3-6 (0-1) | FC Twente Enschede | -1.5 | 3.25 | B |
| 13/12/25 | Spakenburg | 3-2 (2-1) | Koninklijke HFC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Katwijk
BHTBTTBTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 21/18 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | FC Lisse | 2-1 (1-1) | Katwijk | - | - | B |
| 11/07/26 | Katwijk | 1-1 (1-1) | Sparta Rotterdam Reserves | - | - | H |
| 23/05/26 | Katwijk | 4-1 (1-1) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | - | - | T |
| 16/05/26 | Spakenburg | 2-1 (1-0) | Katwijk | - | - | B |
| 09/05/26 | Katwijk | 4-0 (0-0) | Koninklijke HFC | - | - | T |
| 25/04/26 | Katwijk | 3-2 (2-1) | ACV Assen | +0.75 | 3.5 | T |
| 18/04/26 | De Treffers | 4-1 (0-0) | Katwijk | -0.5 | 3 | B |
| 11/04/26 | Katwijk | 3-2 (2-1) | Rijnsburgse Boys | -0.5 | 3.25 | T |
| 04/04/26 | HSV Hoek | 2-0 (1-0) | Katwijk | - | - | B |
| 28/03/26 | Barendrecht | 2-3 (2-1) | Katwijk | - | - | T |
| 21/03/26 | Katwijk | 3-0 (2-0) | Almere City Youth | - | - | T |
| 14/03/26 | AFC Amsterdam | 2-2 (1-2) | Katwijk | - | - | H |
| 07/03/26 | Katwijk | 2-1 (0-1) | Kozakken Boys | - | - | T |
| 28/02/26 | IJsselmeervogels | 2-3 (2-1) | Katwijk | - | - | T |
| 21/02/26 | Katwijk | 1-2 (0-0) | Quick Boys | - | - | B |
| 07/02/26 | HHC Hardenberg | 1-1 (1-1) | Katwijk | - | - | H |
| 31/01/26 | Katwijk | 2-1 (0-1) | GVVV Veenendaal | - | - | T |
| 24/01/26 | Excelsior Maassluis | 0-0 (0-0) | Katwijk | - | - | H |
| 17/01/26 | Katwijk | 1-2 (0-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 17/12/25 | Den Bosch | 2-1 (1-1) | Katwijk | -1 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
12
Sút bóng
187
Sút cầu môn
63
Tấn công
5951
Tấn công nguy hiểm
4429
Sút ngoài cầu môn
124
Đá phạt trực tiếp
1512
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
Phạm lỗi
1013
Việt vị
22
Quả ném biên
1518
So Sánh Sức Mạnh
56 44
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T6 H6 B6T6 H6 B6
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B2T2 H4 B5
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Spakenburg (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Katwijk (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Spakenburg | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Chris de Graaf | HLV | Klaas Wels |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.80 | 2.90 | 0.84 | 3.25 | 0.96 | 0.85 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 201.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.97 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.81 | 3.65 | 3.40 | 1.02 | 3.50 | 0.80 | 0.81 | 0.50 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.80 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.80 | 3.20 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.25 ↑ | 50.00 ↑ | 1.70 ↑ | 1.50 | 0.38 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.87 | 3.80 | 3.20 | 0.87 | 3.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.91 ↑ | 3.85 ↑ | 3.15 ↓ | 0.90 ↑ | 3.50 | 0.77 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.90 | 3.60 | 3.15 | 1.00 | 3.50 | 0.82 | 0.89 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.80 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.93 | 3.84 | 3.13 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.93 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.20 ↑ | 40.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.87 | 0.40 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 1.83 ↓ | 3.70 ↑ | 3.30 ↑ | 0.40 | 2.50 | 1.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.90 | 3.70 | 2.95 | 0.88 | 3.50 | 0.70 | 0.75 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 8.49 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.05 | 3.87 | 2.78 | 0.98 | 3.50 | 0.79 | 0.85 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.96 ↑ | 30.92 ↑ | 2.66 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.87 | 1.05 | 3.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 1.82 ↓ | 3.70 ↑ | 3.30 ↑ | 0.93 ↓ | 3.50 | 0.77 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.79 | 4.00 | 3.45 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 1.00 | 0.75 | 0.72 |
| Live | 1.09 ↓ | 7.50 ↑ | 29.00 ↑ | 1.41 ↑ | 1.50 | 0.57 ↓ | 1.46 ↑ | 0.25 | 0.55 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.75 | 3.00 | 0.88 | 3.25 | 0.93 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.40 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.75 | 0.95 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.25 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.