Kết quả bóng đá trận Spartak Varna vs Lokomotiv Sofia, 19:15 ngày 20/09/2026

First League (Bulgaria) · 19:15 ngày 20/09/2026
Spartak Varna
0 Kết thúc HT 0-0 1
Lokomotiv Sofia
🟨 2 - 5   🟥 0 - 0   ⛳ 3 - 6
Nhiệt độ: 24℃~25℃

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 01 21
Hòa 21 44
Bại 11 45
Ghi bàn 13 1011
Mất bàn 24 1518
Điểm 24 107

Chủ = Spartak Varna · Khách = Lokomotiv Sofia

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Spartak Varna (16)Hiệp 1 / Cả trậnLokomotiv Sofia (18)
3 (19%)Thắng/Thắng0 (0%)
2 (13%)Thắng/Hòa1 (6%)
2 (13%)Hòa/Thắng2 (11%)
3 (19%)Hòa/Hòa4 (22%)
2 (13%)Hòa/Bại5 (28%)
1 (6%)Bại/Thắng2 (11%)
0 (0%)Bại/Hòa1 (6%)
3 (19%)Bại/Bại3 (17%)

Bảng xếp hạng

Spartak Varna

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng722391386
Sân nhà41214457
Sân khách310259310

Lokomotiv Sofia

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng6033712313
Sân nhà200225014
Sân khách40315738

Đội hình

Spartak VarnaLokomotiv Sofia
23Iliev P.2Ivanov B.44Angel Granchov45Tshitoku J.76Valverde D.17Tsvetoslav Mikhailov Marinov19Samuel Major11Hanne B.77Ivanov A.82Costa Silva T.70Ahmedov A.99Martin Velichkov3Kaloyan Kostov6Eiro14Lyaskov A.91Ryan Bidounga5Dost E.11Taoui A.20Dimitar Kostadinov31Krasimir Stanoev7Delev S.29Aralica A.

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
0
1
Sút bóng
4
3
Sút cầu môn
2
1
Sút ngoài cầu môn
2
2
TL kiểm soát bóng
46%
54%
Phạm lỗi
0
2
Quả ném biên
4
4
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Spartak Varna (20 trận)
Ghi 1.35 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Lokomotiv Sofia (22 trận)
Ghi 1.32 bàn/trậnMất 1.68 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)0 - 1 — Khách thắng
Hiệp 20 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Spartak Varna Thông tin Lokomotiv Sofia
1918-8-28 Thành lập 1929
Spartak Sân nhà Lokomotiv
8000 Sức chứa 25000
Gjokica Hadzievski HLV Lyuboslav Penev
VARNA Khu vực Sofia
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm2.353.312.220.772.500.850.910.000.79
Live2.33 ↓3.47 ↑2.18 ↓0.80 ↑2.750.82 ↓0.910.000.79
EasybetsSớm2.603.302.500.932.500.830.930.000.83
Live501.00 ↑21.00 ↑1.04 ↓6.50 ↑1.500.01 ↓0.77 ↓0.001.07 ↑
VcbetSớm2.633.302.450.862.500.930.910.000.81
Live176.00 ↑9.00 ↑1.03 ↓3.45 ↑1.500.18 ↓0.72 ↓0.001.02 ↑
Mansion88Sớm2.563.252.380.882.500.880.930.000.83
Live200.00 ↑6.90 ↑1.03 ↓7.14 ↑1.500.04 ↓0.83 ↓0.001.01 ↑
InterwettenSớm2.603.152.500.902.500.800.900.000.80
Live100.00 ↑10.00 ↑1.04 ↓3.80 ↑1.500.12 ↓0.900.000.80
12betSớm2.563.252.380.882.500.880.930.000.83
Live200.00 ↑6.90 ↑1.03 ↓7.14 ↑1.500.04 ↓0.84 ↓0.001.00 ↑
CrownSớm2.553.452.380.832.500.930.950.000.81
Live2.50 ↓3.65 ↑2.34 ↓0.88 ↑2.750.96 ↑0.99 ↑0.000.87 ↑
SbobetSớm2.473.072.430.842.500.920.900.000.86
Live2.50 ↑3.19 ↑2.45 ↑0.76 ↓2.501.06 ↑0.94 ↑0.000.90 ↑
LadbrokesSớm2.503.202.450.912.500.80---
Live29.00 ↑6.50 ↑1.08 ↓11.00 ↑2.500.01 ↓---
18BetSớm2.503.352.450.842.500.840.840.000.84
Live63.00 ↑6.25 ↑1.10 ↓2.63 ↑1.500.26 ↓0.77 ↓0.000.98 ↑
1xBetSớm2.603.252.500.892.500.810.890.000.81
Live334.00 ↑13.00 ↑1.04 ↓5.95 ↑1.500.08 ↓0.73 ↓0.001.12 ↑
Bet 365Sớm2.553.302.450.952.500.850.950.000.85
Live201.00 ↑7.00 ↑1.10 ↓7.40 ↑1.500.08 ↓0.75 ↓0.001.05 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp 0

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Spartak Varna0100
Lokomotiv Sofia0Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).