Kết quả bóng đá trận Spennymoor Town vs Hednesford Town, 21:00 ngày 31/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 31/08/2026
Spennymoor Town 1 Kết thúc HT 1-1 1
Hednesford Town
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Spennymoor Town | Phút | |
| Matthew Dolan 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| 2 - 0 ⚽ | 18' | |
| Dolan M. 3 - 0 ⚽ | 18' | |
| 24' | ||
| 24' | ||
| 26' | ⚽ 3 - 1 Ahkeem Rose | |
| 26' | ⚽ 3 - 2 Ahkeem Rose | |
| 35' | ||
| 35' | ||
| HT 1-1 | ||
| 69' | ||
| 84' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 10 | 13 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 17 | 15 |
| Điểm | 1 | 4 | 9 | 10 |
Chủ = Spennymoor Town · Khách = Hednesford Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Spennymoor Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (21%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 3 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (3%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 7 (12%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 8 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 6 (10%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 4 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 14 (24%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Bảng xếp hạng
Spennymoor Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 13 | 5 | 22 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 18 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 7 | 1 | 22 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 13 | - | - |
Hednesford Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 6 | 17 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 7 | 4 | 13 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 19 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Spennymoor Town 1 (50%)Hòa 0 (0%)Hednesford Town 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/01/17 | Spennymoor Town | 4-2 (2-0) | Hednesford Town | - | - | T |
| 13/08/16 | Hednesford Town | 3-1 (0-1) | Spennymoor Town | - | - | B |
Thành tích gần đây — Spennymoor Town
BBBTHHTBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/16 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Bedford Town | 3-1 (2-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/08/26 | Spennymoor Town | 1-4 (1-3) | Oxford City | +0.25 | 2.5 | B |
| 19/08/26 | Scarborough | 3-0 (3-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 2.5 | B |
| 15/08/26 | Spennymoor Town | 2-1 (0-0) | Merthyr Town | +0.5 | 3 | T |
| 08/08/26 | Morecambe | 1-1 (0-1) | Spennymoor Town | -0.75 | 3 | H |
| 25/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (1-0) | Marine | +0.5 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Macclesfield Town | 0-2 (0-2) | Spennymoor Town | -1 | 3 | T |
| 11/04/26 | Spennymoor Town | 0-1 (0-1) | Worksop Town | +0.5 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Scarborough | 1-0 (0-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (0-1) | South Shields | -0.75 | 3 | H |
| 01/04/26 | Spennymoor Town | 3-1 (0-1) | Kidderminster Harriers | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Kings Lynn | 0-1 (0-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/03/26 | Hereford FC | 1-2 (0-2) | Spennymoor Town | -0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Spennymoor Town | 1-1 (0-1) | Alfreton Town | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/03/26 | Spennymoor Town | 4-1 (2-1) | Curzon Ashton FC | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Merthyr Town | 2-3 (1-0) | Spennymoor Town | -0.25 | 3 | T |
| 11/03/26 | Southport FC | 2-0 (1-0) | Spennymoor Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Spennymoor Town | 0-0 (0-0) | Bedford Town | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | Chester FC | 2-1 (1-1) | Spennymoor Town | -0.75 | 2.5 | B |
| 25/02/26 | Spennymoor Town | 1-0 (1-0) | Chorley FC | -0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Hednesford Town
THHBBTBHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/16 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Hednesford Town | 2-1 (0-0) | Harborough Town | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/08/26 | AFC Telford United | 1-1 (0-0) | Hednesford Town | -0.25 | 2.5 | H |
| 19/08/26 | Hednesford Town | 2-2 (1-0) | Southport FC | +0.25 | 2.75 | H |
| 15/08/26 | Hednesford Town | 3-4 (1-1) | Scarborough | +0.25 | 2.5 | B |
| 08/08/26 | Merthyr Town | 2-0 (2-0) | Hednesford Town | 0 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Hednesford Town | 2-0 (1-0) | Boston United | - | - | T |
| 18/07/26 | Hednesford Town | 1-2 (1-0) | Solihull Moors | - | - | B |
| 04/05/26 | Hednesford Town | 1-1 (0-0) | Warrington Rylands | +0.75 | 2.5 | H |
| 29/04/26 | Hednesford Town | 2-0 (1-0) | Stockton Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Hednesford Town | 3-3 (1-3) | Ashton United | - | - | H |
| 18/04/26 | Cleethorpes Town | 0-1 (0-0) | Hednesford Town | - | - | T |
| 11/04/26 | Hednesford Town | 4-0 (2-0) | Morpeth Town | - | - | T |
| 06/04/26 | FC United of Manchester | 1-2 (1-0) | Hednesford Town | - | - | T |
| 03/04/26 | Hednesford Town | 3-0 (1-0) | Prescot Cables | - | - | T |
| 28/03/26 | Workington | 3-0 (2-0) | Hednesford Town | - | - | B |
| 21/03/26 | Stocksbridge Park Steels | 1-1 (1-0) | Hednesford Town | - | - | H |
| 14/03/26 | Hednesford Town | 2-0 (2-0) | Guiseley | - | - | T |
| 07/03/26 | Bamber Bridge | 1-3 (1-2) | Hednesford Town | - | - | T |
| 21/02/26 | Hednesford Town | 3-0 (3-0) | Lancaster City | - | - | T |
| 14/02/26 | Hyde F.C. | 5-0 (2-0) | Hednesford Town | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
22
Sút bóng
310
Sút cầu môn
14
Tấn công
109152
Tấn công nguy hiểm
6080
Sút ngoài cầu môn
26
Đá phạt trực tiếp
1413
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
1314
Quả ném biên
3130
So Sánh Sức Mạnh
47 53
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Spennymoor Town (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Hednesford Town (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Spennymoor Town (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 1 (20%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOVU
Hednesford Town (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Spennymoor Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1880 | |
| Sân nhà | Keys Park | |
| 0 | Sức chứa | 6500 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.10 | 0.82 | 2.50 | 1.02 | 0.89 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.13 ↓ | 7.00 ↑ | 3.30 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.40 | 2.45 | 0.89 | 2.75 | 0.88 | 0.92 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 11.50 ↑ | 3.25 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.37 | 3.40 | 2.46 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.88 | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.30 | 3.05 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.15 ↓ | 7.25 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.06 | 3.05 | 2.85 | 0.80 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 7.77 ↑ | 1.30 ↓ | 5.27 ↑ | 1.99 ↑ | 2.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.37 | 3.40 | 2.46 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.27 | 3.45 | 2.39 | 0.78 | 2.75 | 0.92 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 11.50 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 3.22 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.30 | 3.23 | 2.52 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.82 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.08 ↓ | 9.60 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.14 | 3.29 | 2.96 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.91 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 17.10 ↑ | 1.03 ↓ | 14.20 ↑ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.50 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.25 | 2.95 | 0.76 | 2.50 | 0.76 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 8.23 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.60 | 3.57 | 2.31 | 0.87 | 2.75 | 0.88 | 1.01 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.14 ↓ | 9.29 ↑ | 2.57 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.50 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.20 | 3.06 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.58 | 0.00 | 1.18 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.80 ↑ | 5.84 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.30 | 2.90 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.20 | 3.00 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.04 ↓ | 21.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Spennymoor Town | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Hednesford Town | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).