Kết quả bóng đá trận Sporting Cristal W vs Atletico Andahuaylas (W), 22:00 ngày 22/08/2026
Campeonato Nacional Nữ (Peru) · 22:00 ngày 22/08/2026
Sporting Cristal W 0 Kết thúc HT 0-1 2
Atletico Andahuaylas (W)
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Sporting Cristal W | Phút | |
| 43' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 80' | ||
| 86' | ⚽ 0 - 2 | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 5 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 24 | 19 |
| Mất bàn | 2 | 0 | 14 | 9 |
| Điểm | 6 | 9 | 17 | 23 |
Chủ = Sporting Cristal W · Khách = Atletico Andahuaylas (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sporting Cristal W | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (50%) | Thắng/Thắng | 6 (43%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (14%) |
| 2 (10%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 2 (14%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 2 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 4 (20%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Sporting Cristal W 1 (33%)Hòa 1 (33%)Atletico Andahuaylas (W) 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/07/26 | Atletico Andahuaylas (W) | 2-2 (0-1) | Sporting Cristal W | - | - | H |
| 29/06/26 | Sporting Cristal W | 4-1 (1-0) | Atletico Andahuaylas (W) | +1.5 | 3.5 | T |
| 11/05/26 | Atletico Andahuaylas (W) | 2-1 (0-1) | Sporting Cristal W | - | - | B |
Thành tích gần đây — Sporting Cristal W
TBTTTBHHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 32/14 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Flamengo FBC (W) | 0-1 (0-1) | Sporting Cristal W | - | - | T |
| 10/08/26 | Sporting Cristal W | 1-3 (1-2) | Universitario de Deportes (W) | - | - | B |
| 07/08/26 | Defensores Del Ilucan (W) | 2-4 (1-0) | Sporting Cristal W | - | - | T |
| 30/07/26 | Sporting Cristal W | 6-0 (2-0) | Yanapuma (W) | - | - | T |
| 25/07/26 | FBC Melgar (W) | 0-3 (0-3) | Sporting Cristal W | - | - | T |
| 18/07/26 | Universitario de Deportes (W) | 3-1 (2-1) | Sporting Cristal W | -1.25 | 3.25 | B |
| 13/07/26 | Sporting Cristal W | 2-2 (1-0) | Universitario de Deportes (W) | - | - | H |
| 06/07/26 | Atletico Andahuaylas (W) | 2-2 (0-1) | Sporting Cristal W | - | - | H |
| 29/06/26 | Sporting Cristal W | 4-1 (1-0) | Atletico Andahuaylas (W) | +1.5 | 3.5 | T |
| 21/06/26 | Sporting Cristal W | 8-1 (2-1) | FBC Melgar (W) | - | - | T |
| 31/05/26 | Alianza Lima W | 1-0 (1-0) | Sporting Cristal W | - | - | B |
| 25/05/26 | Sporting Cristal W | 7-0 (3-0) | Carlos Mannucci W | - | - | T |
| 22/05/26 | UNSAAC (W) | 0-1 (0-1) | Sporting Cristal W | +2.25 | 3.75 | T |
| 16/05/26 | Sporting Cristal W | 4-1 (3-0) | Killas W | - | - | T |
| 11/05/26 | Atletico Andahuaylas (W) | 2-1 (0-1) | Sporting Cristal W | - | - | B |
| 04/05/26 | Sporting Cristal W | 5-1 (2-1) | Flamengo FBC (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Universitario de Deportes (W) | 3-1 (0-1) | Sporting Cristal W | - | - | B |
| 28/03/26 | Sporting Cristal W | 3-1 (1-1) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | T |
| 19/10/25 | Sporting Cristal W | 0-0 (0-0) | Universitario de Deportes (W) | - | - | H |
| 13/10/25 | Sporting Cristal W | 3-1 (1-1) | FBC Melgar (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Atletico Andahuaylas (W)
TTHTHBTTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 18/10 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Atletico Andahuaylas (W) | 3-0 (1-0) | Carlos Mannucci W | - | - | T |
| 09/08/26 | Atletico Andahuaylas (W) | 2-0 (1-0) | Killas W | - | - | T |
| 06/08/26 | UNSAAC (W) | 1-1 (0-1) | Atletico Andahuaylas (W) | - | - | H |
| 27/07/26 | Flamengo FBC (W) | 1-2 (0-2) | Atletico Andahuaylas (W) | +1 | 3 | T |
| 06/07/26 | Atletico Andahuaylas (W) | 2-2 (0-1) | Sporting Cristal W | - | - | H |
| 29/06/26 | Sporting Cristal W | 4-1 (1-0) | Atletico Andahuaylas (W) | -1.5 | 3.5 | B |
| 15/06/26 | Defensores Del Ilucan (W) | 0-1 (0-0) | Atletico Andahuaylas (W) | - | - | T |
| 30/05/26 | Atletico Andahuaylas (W) | 3-0 (2-0) | Yanapuma (W) | - | - | T |
| 26/05/26 | FBC Melgar (W) | 1-2 (1-0) | Atletico Andahuaylas (W) | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/05/26 | Atletico Andahuaylas (W) | 1-1 (1-0) | Alianza Lima W | - | - | H |
| 11/05/26 | Atletico Andahuaylas (W) | 2-1 (0-1) | Sporting Cristal W | - | - | T |
| 03/05/26 | Carlos Mannucci W | 0-1 (0-0) | Atletico Andahuaylas (W) | - | - | T |
| 24/04/26 | Killas W | 0-1 (0-1) | Atletico Andahuaylas (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
80
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
01
Sút bóng
136
Sút cầu môn
54
Tấn công
13778
Tấn công nguy hiểm
10940
Sút ngoài cầu môn
82
So Sánh Sức Mạnh
57 43
62% So Sánh Đối đầu 38%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sporting Cristal W (20 trận)
Ghi 2.90 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Atletico Andahuaylas (W) (14 trận)
Ghi 1.71 bàn/trậnMất 0.79 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sporting Cristal W (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOU
Atletico Andahuaylas (W) (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 1 (33%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 1 (33%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
VLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sporting Cristal W | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.45 | 3.60 | 4.33 | 0.59 | 3.00 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.50 ↑ | 3.60 | 4.00 ↓ | 0.75 ↑ | 3.25 | 0.59 ↓ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 1.63 | 3.65 | 4.60 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.63 | 3.65 | 4.60 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.61 | 3.70 | 4.70 | 0.76 | 3.00 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 1.61 | 3.70 | 4.70 | 0.76 | 3.00 | 0.92 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.54 | 3.90 | 4.50 | 0.69 | 3.00 | 0.89 | 0.90 | 1.00 | 0.68 |
| Live | 1.55 ↑ | 4.10 ↑ | 4.50 | 0.91 ↑ | 3.25 | 0.70 ↓ | 0.82 ↓ | 1.00 | 0.78 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.59 | 4.00 | 4.72 | 0.50 | 2.50 | 1.50 | 0.22 | 0.00 | 3.00 |
| Live | 1.58 ↓ | 4.10 ↑ | 4.46 ↓ | 0.94 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | 1.12 ↑ | 1.25 | 0.63 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 3.90 | 4.50 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.53 | 3.90 | 4.50 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.