Kết quả bóng đá trận Sporting Lisbon U19 vs CD Mafra U19, 17:00 ngày 10/10/2026
Liga Revelacao U19 (Bồ Đào Nha) · 17:00 ngày 10/10/2026
Sporting Lisbon U19 1 Kết thúc HT 0-0 1
CD Mafra U19
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Nhiệt độ: 20°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 17 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 9 | 12 | 14 |
| Điểm | 4 | 2 | 18 | 15 |
Chủ = Sporting Lisbon U19 · Khách = CD Mafra U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sporting Lisbon U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 17 (37%) | Thắng/Thắng | 3 (9%) |
| 1 (2%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 7 (15%) | Hòa/Thắng | 4 (12%) |
| 8 (17%) | Hòa/Hòa | 5 (15%) |
| 2 (4%) | Hòa/Bại | 5 (15%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 5 (15%) |
| 7 (15%) | Bại/Bại | 7 (21%) |
Bảng xếp hạng
Sporting Lisbon U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 5 |
CD Mafra U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 4 | 4 | 2 | 13 | 9 | 16 | 2 |
| Sân nhà | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 5 | 11 | 2 |
| Sân khách | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 4 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Sút bóng
64
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
54
TL kiểm soát bóng
62%38%
Việt vị
11
Quả ném biên
813
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sporting Lisbon U19 (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
CD Mafra U19 (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Sporting Lisbon U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.21 | 5.50 | 9.40 | 0.81 | 3.00 | 0.96 | 0.93 | 2.00 | 0.83 |
| Live | 1.21 | 6.20 ↑ | 9.70 ↑ | 0.78 ↓ | 3.00 | 1.03 ↑ | 0.98 ↑ | 2.00 | 0.83 | |
| Vcbet | Sớm | 1.18 | 6.00 | 12.00 | 0.90 | 3.00 | 0.91 | 0.82 | 1.75 | 1.00 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.06 ↓ | 23.00 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 2.15 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.19 | 5.20 | 11.00 | 0.75 | 3.00 | 1.05 | 1.00 | 2.00 | 0.80 |
| Live | 7.40 ↑ | 1.03 ↓ | 30.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 4.76 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.18 | 5.90 | 9.70 | 0.81 | 3.00 | 0.95 | 0.76 | 1.75 | 1.00 |
| Live | 7.40 ↑ | 1.03 ↓ | 30.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 4.76 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.15 | 5.60 | 9.80 | 0.89 | 3.00 | 0.81 | 0.74 | 1.75 | 0.96 |
| Live | 9.70 ↑ | 1.01 ↓ | 16.50 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 2.94 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.19 | 5.60 | 9.40 | 0.86 | 3.00 | 0.96 | 0.80 | 1.75 | 1.04 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.12 ↓ | 17.50 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.11 ↓ | 0.00 | 3.70 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.18 | 6.00 | 10.00 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 9.00 ↑ | 1.05 ↓ | 19.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.21 | 5.70 | 9.50 | 0.53 | 2.50 | 1.35 | 0.80 | 1.50 | 0.90 |
| Live | 14.60 ↑ | 1.05 ↓ | 23.00 ↑ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 3.24 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.20 | 6.00 | 9.00 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.95 | 2.00 | 0.85 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 3.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.