Kết quả bóng đá trận SpVgg Hankofen-Hailing vs TUS Geretsried, 23:30 ngày 28/08/2026
Oberliga (Đức) · 23:30 ngày 28/08/2026
SpVgg Hankofen-Hailing 1 Kết thúc HT 1-0 0
TUS Geretsried
🟨 0 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| SpVgg Hankofen-Hailing | Phút | |
| Marco Stefandl 1 - 0 ⚽ | 44' | |
| HT 1-0 | ||
| 84' | ||
| 85' | David Luburic | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 8 | 7 | 18 | 19 |
| Mất bàn | 0 | 5 | 14 | 19 |
| Điểm | 9 | 3 | 18 | 14 |
Chủ = SpVgg Hankofen-Hailing · Khách = TUS Geretsried
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SpVgg Hankofen-Hailing | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (18%) | Thắng/Thắng | 5 (23%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 3 (14%) |
| 3 (7%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 4 (9%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 7 (16%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (9%) |
| 5 (11%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 15 (34%) | Bại/Bại | 6 (27%) |
Thành tích gần đây — SpVgg Hankofen-Hailing
TTHTHTBHBH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/15 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SV Heimstetten | 0-4 (0-2) | SpVgg Hankofen-Hailing | - | - | T |
| 19/08/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 3-0 (1-0) | FC Pipinsried | - | - | T |
| 15/08/26 | TSV 1860 Munich II | 1-1 (0-1) | SpVgg Hankofen-Hailing | - | - | H |
| 08/08/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2-1 (2-0) | TSV Kottern | - | - | T |
| 01/08/26 | TSV 1860 Rosenheim | 2-2 (2-0) | SpVgg Hankofen-Hailing | - | - | H |
| 24/07/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2-0 (1-0) | FC Ismaning | - | - | T |
| 17/07/26 | SV Erlbach | 3-0 (1-0) | SpVgg Hankofen-Hailing | - | - | B |
| 16/05/26 | Nurnberg (Youth) | 2-2 (2-0) | SpVgg Hankofen-Hailing | - | - | H |
| 09/05/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 1-5 (1-4) | FV Illertissen | - | - | B |
| 02/05/26 | TSV Aubstadt | 1-1 (0-0) | SpVgg Hankofen-Hailing | - | - | H |
| 25/04/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2-3 (1-1) | DJK Vilzing | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/04/26 | Unterhaching | 3-0 (2-0) | SpVgg Hankofen-Hailing | -2 | 3.25 | B |
| 17/04/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2-0 (0-0) | FC Augsburg II | -0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | SpVgg Ansbach | 1-0 (1-0) | SpVgg Hankofen-Hailing | -0.75 | 3 | B |
| 06/04/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 0-1 (0-0) | Wacker Burghausen | -0.5 | 2.75 | B |
| 02/04/26 | Wurzburger Kickers | 5-0 (2-0) | SpVgg Hankofen-Hailing | -1.75 | 3 | B |
| 28/03/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2-0 (1-0) | SpVgg Bayreuth | -0.75 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | FC Memmingen | 1-1 (1-1) | SpVgg Hankofen-Hailing | -0.75 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 0-3 (0-1) | TSV Schwaben Augsburg | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/03/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2-3 (0-1) | VfB Eichstatt | -0.5 | 3 | B |
Thành tích gần đây — TUS Geretsried
BTHTHBBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/20 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | TUS Geretsried | 2-3 (1-2) | FSV Pfaffenhofen | - | - | B |
| 18/08/26 | SV Schalding Heining | 1-5 (1-1) | TUS Geretsried | - | - | T |
| 15/08/26 | TUS Geretsried | 0-0 (0-0) | TSV Schwabmunchen | - | - | H |
| 08/08/26 | TUS Geretsried | 2-1 (0-1) | FC Schwaig | - | - | T |
| 01/08/26 | SV Heimstetten | 1-1 (1-0) | TUS Geretsried | - | - | H |
| 25/07/26 | TUS Geretsried | 0-5 (0-3) | FC Pipinsried | - | - | B |
| 18/07/26 | TSV 1860 Munich II | 5-1 (1-1) | TUS Geretsried | - | - | B |
| 16/05/26 | TUS Geretsried | 4-1 (2-1) | TSV Nördlingen | - | - | T |
| 09/05/26 | FC Sturm Hauzenberg | 1-4 (1-0) | TUS Geretsried | - | - | T |
| 01/05/26 | TUS Geretsried | 1-2 (0-1) | TSV Landsberg | - | - | B |
| 25/04/26 | SV Kirchanschoring | 1-1 (0-1) | TUS Geretsried | - | - | H |
| 14/04/26 | TUS Geretsried | 1-1 (1-0) | TSV Kottern | - | - | H |
| 11/04/26 | SV Erlbach | 1-2 (0-1) | TUS Geretsried | - | - | T |
| 06/04/26 | TUS Geretsried | 5-0 (1-0) | Türkspor Augsburg | - | - | T |
| 02/04/26 | FC Deisenhofen | 1-1 (0-1) | TUS Geretsried | - | - | H |
| 28/03/26 | TUS Geretsried | 2-0 (1-0) | Turkgucu Munchen | - | - | T |
| 22/03/26 | FC Pipinsried | 1-1 (0-0) | TUS Geretsried | - | - | H |
| 14/03/26 | TUS Geretsried | 0-1 (0-1) | SV Schalding Heining | - | - | B |
| 07/03/26 | FC Schwaig | 1-0 (1-0) | TUS Geretsried | - | - | B |
| 28/02/26 | TUS Geretsried | 2-1 (2-0) | Gundelfingen | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
48 52
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SpVgg Hankofen-Hailing (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
TUS Geretsried (22 trận)
Ghi 1.64 bàn/trậnMất 1.41 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SpVgg Hankofen-Hailing | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.32 | 5.29 | 6.18 | 0.71 | 3.50 | 0.97 | 0.94 | 1.50 | 0.73 |
| Live | 1.32 | 5.29 | 6.18 | 0.71 | 3.50 | 0.97 | 0.94 | 1.50 | 0.73 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.