Kết quả bóng đá trận SpVgg Unterhaching U19 vs VfB Stuttgart U19, 17:00 ngày 23/08/2026
Junioren Bundesliga (Đức) · 17:00 ngày 23/08/2026
SpVgg Unterhaching U19 2 Kết thúc HT 1-2 3
VfB Stuttgart U19
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| SpVgg Unterhaching U19 | Phút | |
| 31' | ⚽ 0 - 1 | |
| 33' | ⚽ 0 - 2 | |
| 1 - 2 ⚽ | 37' | |
| HT 1-2 | ||
| 48' | ⚽ 1 - 3 | |
| 2 - 3 ⚽ | 80' | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 8 | 12 | 30 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 18 | 16 |
| Điểm | 3 | 7 | 11 | 20 |
Chủ = SpVgg Unterhaching U19 · Khách = VfB Stuttgart U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SpVgg Unterhaching U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (17%) | Thắng/Thắng | 13 (39%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (9%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Hòa/Thắng | 3 (9%) |
| 4 (14%) | Hòa/Hòa | 1 (3%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 4 (12%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 10 (34%) | Bại/Bại | 4 (12%) |
Bảng xếp hạng
SpVgg Unterhaching U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 4 | 3 | 5 | 23 | 30 | 15 | 5 |
| Sân nhà | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 16 | 10 | 4 |
| Sân khách | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 14 | 5 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 8 | - | - |
VfB Stuttgart U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 14 | 8 | 9 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 | 7 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 12 | 5 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 21 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
SpVgg Unterhaching U19 7 (58%)Hòa 2 (17%)VfB Stuttgart U19 3 (25%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/11/22 | SpVgg Unterhaching U19 | 1-0 (1-0) | VfB Stuttgart U19 | -1.75 | 4 | T |
| 10/04/22 | SpVgg Unterhaching U19 | 1-0 (1-0) | VfB Stuttgart U19 | - | - | T |
| 14/04/18 | SpVgg Unterhaching U19 | 0-2 (0-1) | VfB Stuttgart U19 | - | - | B |
| 29/10/17 | VfB Stuttgart U19 | 2-5 (1-3) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | T |
| 08/03/14 | VfB Stuttgart U19 | 3-1 (2-1) | SpVgg Unterhaching U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 15/09/13 | SpVgg Unterhaching U19 | 3-3 (2-3) | VfB Stuttgart U19 | -1 | 3.25 | H |
| 01/04/13 | SpVgg Unterhaching U19 | 3-2 (0-2) | VfB Stuttgart U19 | -0.75 | 3.25 | T |
| 18/08/12 | VfB Stuttgart U19 | 2-1 (0-1) | SpVgg Unterhaching U19 | -1 | 3.25 | B |
| 17/03/12 | VfB Stuttgart U19 | 0-3 (0-2) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | T |
| 02/10/11 | SpVgg Unterhaching U19 | 1-1 (1-1) | VfB Stuttgart U19 | - | - | H |
| 01/05/09 | SpVgg Unterhaching U19 | 4-2 (2-1) | VfB Stuttgart U19 | -1 | 3.25 | T |
| 23/08/08 | VfB Stuttgart U19 | 0-3 (0-2) | SpVgg Unterhaching U19 | -2.25 | 4.5 | T |
Thành tích gần đây — SpVgg Unterhaching U19
BHBBTHBTBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/17 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Jahn Regensburg U19 | 1-0 (0-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 15/08/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 0-0 (0-0) | TSV 1860 Munchen U19 | - | - | H |
| 09/08/26 | Bayern Munchen U19 | 4-0 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 23/05/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 1-3 (1-2) | Erzgebirge Aue U19 | - | - | B |
| 17/05/26 | Kickers Offenbach U19 | 0-1 (0-1) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | T |
| 14/05/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 0-0 (0-0) | Burghausen U19 | - | - | H |
| 01/05/26 | Carl Zeiss Jena U19 | 4-0 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 25/04/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 5-2 (4-0) | Stuttgarter Kickers Sv U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | Ingolstadt U19 | 1-0 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 28/03/26 | Erzgebirge Aue U19 | 2-2 (2-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | H |
| 15/03/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 1-2 (1-0) | Kickers Offenbach U19 | - | - | B |
| 07/03/26 | Burghausen U19 | 4-1 (1-1) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 28/02/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 0-3 (0-0) | Carl Zeiss Jena U19 | - | - | B |
| 21/02/26 | Stuttgarter Kickers Sv U19 | 4-0 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 07/02/26 | SpVgg Unterhaching U19 | 1-2 (1-0) | Ingolstadt U19 | - | - | B |
| 30/11/25 | TSV 1860 Munchen U19 | 0-2 (0-1) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | T |
| 22/11/25 | SpVgg Unterhaching U19 | 4-3 (1-1) | SSV Ulm U19 | - | - | T |
| 02/11/25 | SpVgg Unterhaching U19 | 3-3 (0-2) | Stuttgarter Kickers Sv U19 | - | - | H |
| 25/10/25 | SC Freiburg U19 | 2-0 (1-0) | SpVgg Unterhaching U19 | - | - | B |
| 18/10/25 | SpVgg Unterhaching U19 | 2-4 (0-3) | Bayern Munchen U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — VfB Stuttgart U19
TBTTTBHBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 26/16 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Bayern Munchen U19 | 1-6 (0-4) | VfB Stuttgart U19 | - | - | T |
| 15/08/26 | VfB Stuttgart U19 | 2-3 (2-1) | Ingolstadt U19 | - | - | B |
| 08/08/26 | TSV 1860 Munchen U19 | 2-3 (2-3) | VfB Stuttgart U19 | - | - | T |
| 02/08/26 | Schaumberg Prims U19 | 0-5 (0-2) | VfB Stuttgart U19 | - | - | T |
| 22/05/26 | VfL Wolfsburg U19 | 0-3 (0-2) | VfB Stuttgart U19 | - | - | T |
| 25/04/26 | Koln U19 | 3-2 (1-2) | VfB Stuttgart U19 | - | - | B |
| 18/04/26 | VfB Stuttgart U19 | 1-1 (1-0) | SSV Ulm U19 | - | - | H |
| 11/04/26 | Hamburger SV U19 | 3-2 (1-1) | VfB Stuttgart U19 | - | - | B |
| 08/04/26 | VfB Stuttgart U19 | 0-2 (0-2) | VfL Bochum U19 | - | - | B |
| 21/03/26 | VfL Bochum U19 | 1-2 (0-2) | VfB Stuttgart U19 | - | - | T |
| 14/03/26 | Energie Cottbus U19 | 4-3 (2-0) | VfB Stuttgart U19 | - | - | B |
| 08/03/26 | VfB Stuttgart U19 | 2-1 (1-1) | Koln U19 | - | - | T |
| 28/02/26 | SSV Ulm U19 | 4-2 (1-0) | VfB Stuttgart U19 | - | - | B |
| 21/02/26 | VfB Stuttgart U19 | 2-2 (1-2) | Hamburger SV U19 | - | - | H |
| 14/02/26 | VfL Bochum U19 | 2-0 (1-0) | VfB Stuttgart U19 | - | - | B |
| 07/02/26 | VfB Stuttgart U19 | 6-1 (3-0) | Energie Cottbus U19 | - | - | T |
| 14/12/25 | Monchengladbach U19 | 3-4 (2-1) | VfB Stuttgart U19 | - | - | T |
| 06/12/25 | Eintracht Frankfurt U19 | 1-4 (1-1) | VfB Stuttgart U19 | - | - | T |
| 30/11/25 | VfB Stuttgart U19 | 9-1 (4-1) | Kickers Offenbach U19 | - | - | T |
| 08/11/25 | Eintracht Braunschweig U19 | 2-3 (2-0) | VfB Stuttgart U19 | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
31 69
20% So Sánh Đối đầu 80%
Thành tích
Tất cả
T7 H2 B3T3 H2 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B1T1 H2 B4
Ghi
Tất cả
2.2 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.9 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SpVgg Unterhaching U19 (29 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 2.28 bàn/trận
VfB Stuttgart U19 (30 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SpVgg Unterhaching U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Stuttgart |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 9.85 | 7.55 | 1.12 | 0.90 | 4.50 | 0.77 | 0.60 | -2.50 | 1.14 |
| Live | 9.85 | 7.55 | 1.12 | 0.90 | 4.50 | 0.77 | 0.60 | -2.50 | 1.14 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.